Thông báo mời thầu

Cung ứng hóa chất Chloramine B

Tìm thấy: 15:17 31/07/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung ứng hóa chất Chloramine B phục vụ công tác phòng chống dịch năm 2019
Gói thầu
Cung ứng hóa chất Chloramine B
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung ứng hóa chất Chloramine B phục vụ công tác phòng chống dịch năm 2019
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Kinh phí phòng, chống dịch bệnh truyền nhiễm, bệnh mới nổi được giao trong dự toán đầu năm theo quyết định số 2573/QĐ-UBND ngày 13/12/2018 của UBND tỉnh Lâm Đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 19/08/2019
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:12 31/07/2019
đến
14:00 19/08/2019
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 19/08/2019
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Lâm Đồng
E-CDNT 1.2 Cung ứng hóa chất Chloramine B
Cung ứng hóa chất Chloramine B phục vụ công tác phòng chống dịch năm 2019
30 Ngày
E-CDNT 3 Kinh phí phòng, chống dịch bệnh truyền nhiễm, bệnh mới nổi được giao trong dự toán đầu năm theo quyết định số 2573/QĐ-UBND ngày 13/12/2018 của UBND tỉnh Lâm Đồng
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Lâm Đồng Địa chỉ: 54 Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng. Điện thoại: 02633 816 871 Email: [email protected]
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Không có


- Bên mời thầu: Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Lâm Đồng , địa chỉ: 54 Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng.
- Chủ đầu tư: Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Lâm Đồng Địa chỉ: 54 Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng. Điện thoại: 02633 816 871 Email: [email protected]


E-CDNT 10.1(g)
Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp, quyết định thành lập hoặc tài liệu có giá trị tương đương do cơ quan có thẩm quyền cấp
E-CDNT 10.2(c)
- Giấy chứng nhận xuất xứ (CO) - Giấy chứng nhận chất lượng (CQ) - Hàng hóa được phép lưu hành trên thị trường Việt Nam - Các tài liệu khác có liên quan
E-CDNT 12.2
- Giá chào hàng được chào bằng đồng tiền Việt Nam. - Có giá dự thầu cố định, không chào thầu theo nhiều mức giá hoặc có kèm điều kiện. - Hàng hóa chào hàng phải ghi ký hiệu, xuất xứ rõ ràng. - Hàng hóa mới 100%, chưa qua sử dụng, bao bì đóng gói còn niêm phong của nhà sản xuất, trên bao bì có in đầy đủ số lô sản xuất, ngày sản xuất, có nhãn phụ bằng tiếng Việt Nam. - Giá chào hàng đã bao gồm: giá hàng hóa, thuế VAT, chi phí vận chuyển bàn giao (Tại Kho hóa chất Trung tâm Y tế dự phòng Lâm Đồng), bảo hành và các chi phí khác liên quan đến gói thầu.
E-CDNT 14.3 Hạn sử dụng của hàng hóa tối thiểu 2 năm kể từ ngày giao nhận hàng hóa.
E-CDNT 15.2
Giấy phép nhập khẩu hàng hóa (nếu là hàng nhập khẩu). 01 hợp đồng cung ứng Chloramin B trên thị trường Việt Nam trị giá tối thiểu 147.000.000 VND đã hoàn thành trong 03 năm gần nhất.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Lâm Đồng Địa chỉ: 54 Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng. Điện thoại: 02633 816 871 Email: [email protected]
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Nguyễn Hữu Phúc Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Lâm Đồng Địa chỉ: 54 Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng. Điện thoại: 02633 816 871
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Kế hoạch - Tài chính Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Lâm Đồng Địa chỉ: 54 Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng. Điện thoại: 02633 816 871
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Khoa Kiểm soát bệnh truyền nhiễm Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Lâm Đồng Địa chỉ: 54 Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng. Điện thoại: 02633 816 864
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bột sát khuẩn Chloramine B 1.000 kg - Xuất xứ: cộng hòa Séc - Hàm lượng Chlorine hoạt tính: 25% - Quy cách: thùng 35kg Hạn sử dung tối thiểu 2 năm kể từ ngày giao nhận hàng hóa.

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bột sát khuẩn Chloramine B 1.000 kg Trung tâm Y tế dự phòng tỉnh Lâm ĐồngĐịa chỉ: 54 Phạm Ngọc Thạch, phường 6, Tp. Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng Cung cấp toàn bộ hàng hóa trong thời gian thực hiện hợp đồng

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bột sát khuẩn Chloramine B
1.000 kg - Xuất xứ: cộng hòa Séc - Hàm lượng Chlorine hoạt tính: 25% - Quy cách: thùng 35kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung ứng hóa chất Chloramine B". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung ứng hóa chất Chloramine B" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 125

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây