Thông báo mời thầu

Cung ứng thuốc Generic năm 2024 - 2025

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:23 19/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc năm 2024 - 2025 của Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Bạc Liêu
Tên gói thầu
Cung ứng thuốc Generic năm 2024 - 2025
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Quỹ BHYT và nguồn thu hợp pháp khác năm 2024 - 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 01/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
54/QĐ-BVL&BP
Ngày phê duyệt
16/07/2024 10:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Bạc Liêu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:21 19/07/2024
đến
14:00 01/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 01/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.540.214 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu năm trăm bốn mươi nghìn hai trăm mười bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/08/2024 (30/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Budesonid + formoterol
131.400.000
131.400.000
0
365 ngày
2
Fenoterol + ipratropium
39.696.900
39.696.900
0
365 ngày
3
Insulin người trộn, hỗn hợp
55.000.000
55.000.000
0
365 ngày
4
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
14.520.000
14.520.000
0
365 ngày
5
Insulin người trộn, hỗn hợp
31.000.000
31.000.000
0
365 ngày
6
Iobitridol
13.750.000
13.750.000
0
365 ngày
7
Iobitridol
145.500.000
145.500.000
0
365 ngày
8
Kali clorid
23.740.500
23.740.500
0
365 ngày
9
Levofloxacin
382.500.000
382.500.000
0
365 ngày
10
Salbutamol sulfat
30.551.600
30.551.600
0
365 ngày
11
Amoxicilin + acid clavulanic
194.250.000
194.250.000
0
365 ngày
12
Bambuterol
14.364.000
14.364.000
0
365 ngày
13
Kẽm gluconat
1.890.000
1.890.000
0
365 ngày
14
Levofloxacin
387.500.000
387.500.000
0
365 ngày
15
Levofloxacin
16.800.000
16.800.000
0
365 ngày
16
Natri montelukast
2.560.000
2.560.000
0
365 ngày
17
Ursodeoxycholic acid
4.620.000
4.620.000
0
365 ngày
18
Vitamin B1 + B6 + B12
13.090.000
13.090.000
0
365 ngày
19
Trimetazidin
14.320.000
14.320.000
0
365 ngày
20
Acetyl leucin
3.087.500
3.087.500
0
365 ngày
21
Acetylsalicylic acid
378.000
378.000
0
365 ngày
22
Acid amin*
74.200.000
74.200.000
0
365 ngày
23
Aescin
17.550.000
17.550.000
0
365 ngày
24
Budesonid
50.400.000
50.400.000
0
365 ngày
25
Calci carbonat + vitamin D3
7.644.000
7.644.000
0
365 ngày
26
Carbocistein
1.300.000
1.300.000
0
365 ngày
27
Cefoperazon + sulbactam
413.000.000
413.000.000
0
365 ngày
28
Ceftazidim
15.561.000
15.561.000
0
365 ngày
29
Ceftriaxon
10.951.400
10.951.400
0
365 ngày
30
Cefuroxim
15.018.000
15.018.000
0
365 ngày
31
Chlorpheniramin (hydrogen maleat)
1.785.000
1.785.000
0
365 ngày
32
Ciprofloxacin
4.466.000
4.466.000
0
365 ngày
33
Codein + terpin hydrat
9.000.000
9.000.000
0
365 ngày
34
Colistin*
441.000.000
441.000.000
0
365 ngày
35
Dexamethason
5.411.000
5.411.000
0
365 ngày
36
Dexamethason
126.000
126.000
0
365 ngày
37
Dextromethorphan
2.198.000
2.198.000
0
365 ngày
38
Dioctahedral smectit
40.300.000
40.300.000
0
365 ngày
39
Eprazinon
5.250.000
5.250.000
0
365 ngày
40
Fexofenadin
3.570.000
3.570.000
0
365 ngày
41
Glucose
49.140.000
49.140.000
0
365 ngày
42
Kali clorid
4.158.000
4.158.000
0
365 ngày
43
Lactobacillus acidophilus
6.615.000
6.615.000
0
365 ngày
44
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
56.550.000
56.550.000
0
365 ngày
45
Magnesi sulfat
1.305.000
1.305.000
0
365 ngày
46
Metformin
9.975.000
9.975.000
0
365 ngày
47
N-acetylcystein
3.600.000
3.600.000
0
365 ngày
48
N-acetylcystein
7.175.000
7.175.000
0
365 ngày
49
Natri clorid
126.525.000
126.525.000
0
365 ngày
50
Natri clorid
12.298.500
12.298.500
0
365 ngày
51
Natri clorid
220.000.000
220.000.000
0
365 ngày
52
Nor-epinephrin (Nor-adrenalin)
54.000.000
54.000.000
0
365 ngày
53
Nước cất pha tiêm
5.450.000
5.450.000
0
365 ngày
54
Paracetamol (acetaminophen)
50.274.000
50.274.000
0
365 ngày
55
Salbutamol + ipratropium
50.400.000
50.400.000
0
365 ngày
56
Salbutamol sulfat
4.788.000
4.788.000
0
365 ngày
57
Salbutamol sulfat
5.880.000
5.880.000
0
365 ngày
58
Silymarin
93.000.000
93.000.000
0
365 ngày
59
Sorbitol
525.000
525.000
0
365 ngày
60
Sulfamethoxazol + trimethoprim
2.989.000
2.989.000
0
365 ngày
61
Terbutalin
25.935.000
25.935.000
0
365 ngày
62
Tranexamic acid
32.500.000
32.500.000
0
365 ngày
63
Vitamin C
1.764.000
1.764.000
0
365 ngày
64
Vitamin PP
1.536.000
1.536.000
0
365 ngày
65
Budesonid + formoterol
224.900.000
224.900.000
0
365 ngày
66
Salmeterol + fluticason propionat
63.490.000
63.490.000
0
365 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Bạc Liêu như sau:

  • Có quan hệ với 71 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.579.017.466 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.173.224.244 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 34,48%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung ứng thuốc Generic năm 2024 - 2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung ứng thuốc Generic năm 2024 - 2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây