Thông báo mời thầu

Đầu tư kho chứa bột đá CaCO3

Tìm thấy: 13:06 11/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án đầu tư kho chứa sản phẩm bột đá CaCO3
Tên gói thầu
Đầu tư kho chứa bột đá CaCO3
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có của doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
77/QĐ-AMC
Ngày phê duyệt
07/12/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty cổ phần khoảng sản Á Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:05 11/12/2022
đến
08:00 16/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2022 (16/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Miền Trung Tư vấn lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Địa chỉ: Lô 58-BT03 Khu đô thị Đông đại lộ Lê Nin, xóm 20, Xã Nghi Phú, Thành phố Vinh, Nghệ An
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Trung Tâm Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 52A, Đường Trần Trùng Quang, Xã Hưng Lộc, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT Số 1, Ngõ 9 Đường Đốc Thiết, Phường Hưng Bình, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng số 9- NA Tư vấn thẩm tra E-HSMT, kết quả LCNT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần kết cấu thép
2
. Cột H (350-990)*250*8*12*4,208
3
Bụng cột
1701.8498
kg
4
Cánh cột
1981.968
kg
5
. Cột H 300*200*6*10*4,750
6
Bụng cột
80.541
kg
7
Cánh cột
298.3
kg
8
. Cột H 300*200*6*8*6,283
9
Bụng cột
106.5345
kg
10
Cánh cột
315.6579
kg
11
. Cột H 300*200*6*8*7,715
12
Bụng cột
130.8155
kg
13
Cánh cột
387.6016
kg
14
. Kèo H(400-990)*250*8*12*7,889
15
Bụng kèo
3383.7814
kg
16
Cánh kèo
3715.719
kg
17
. Kèo H400*250*6*8*10,730
18
Bụng kèo
1900.24
kg
19
Cánh kèo
3369.22
kg
20
. Kèo H300*200*6*8*18,659
21
Bụng kèo
499.1804
kg
22
Cánh kèo
937.4281
kg
23
. Cổng trời I75*150*5*7
24
I75*150*6*8
840
kg
25
.Bích liên kết
26
Bích chân cột 270*390*20
165.321
kg
27
Bích chân cột 340*220*20
70.4616
kg
28
Bích đầu cột 270*1100*20
932.58
kg
29
Bích đầu cột 230*320*16
36.9766
kg
30
Bích đầu cột 220*400*16
44.2112
kg
31
Bích nối kèo 270*580*20
491.724
kg
32
Bích nối kèo 270*590*20
250.101
kg
33
Bích nối kèo 220*500*16
27.632
kg
34
Bích nối kèo 220*480*16
53.0534
kg
35
Bích cổng trời 150*190*14
43.8501
kg
36
Bích giằng cột 120*160*14
50.6419
kg
37
Bích bắt V 150*125*10
35.325
kg
38
Bích 60*125*6
12.0105
kg
39
Bích giằng kèo 145*245*10
36.2532
kg
40
Gân tăng cứng 120*660*6
74.6064
kg
41
Gân tăng cứng 120*380*6
128.8656
kg
42
Gân tăng cứng 120*630*6
71.2152
kg
43
Gân tăng cứng 120*915*6
103.4316
kg
44
Bát xà gồ 150*150*6
305.208
kg
45
Ke bát xà gồ 50*100*6
33.912
kg
46
Ke bích chân cột, kèo
111.8036
kg
47
Thép giằng phi 18
598.9707
kg
48
V50*50*5
706.5
kg
49
Xà gồ C150*2.5
12081.15
kg
50
Giằng V75*7
791.28
kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Đầu tư kho chứa bột đá CaCO3". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Đầu tư kho chứa bột đá CaCO3" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây