Thông báo mời thầu

Đèn phẫu thuật di động

Tìm thấy: 16:08 12/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đèn phẫu thuật di động của Bệnh viện đa khoa vùng Tây Nguyên
Tên gói thầu
Đèn phẫu thuật di động
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đèn phẫu thuật di động của Bệnh viện đa khoa vùng Tây Nguyên
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tài chính hợp pháp (Thu từ nguồn thu dịch vụ, khám chữa bệnh, Quỹ đặc thù của ngành)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
12/08/2026 16:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa vùng tây nguyên

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 18/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 19/08/2026
Giá trần
84.500.000 VND
Bước giá
85.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Đèn phẫu thuật di động
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
từ 2026 trở về sau
5
Cái
- Cường độ ánh sáng: Tối đa 80.000LUX - Nhiệt độ màu: 4.500K - Công suất: 30W - Đường kính điểm sáng: 100-130mm - Đướng kính mặt bên: 370mm - Số lượng bóng: 12 bóng LED - Nguồn điện: + Đầu vào: AC100-240V ~50/60Hz + Đầu ra: 12V/2A ~ 2.5A - Công tắc/Điều chỉnh: Cảm biến và Công tắc - Tuổi thọ bóng: ≥50.000h - Bảo hành: 12 tháng - Hàng mới 100%
Bệnh viện đa khoa vùng tây nguyên

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Đèn phẫu thuật di động". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Đèn phẫu thuật di động" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây