Thông báo mời thầu

Dịch vụ công ích đô thị năm 2025

Tìm thấy: 16:32 11/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Dịch vụ công ích đô thị năm 2025
Tên gói thầu
Dịch vụ công ích đô thị năm 2025
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kiến thiết thị chính và sự nghiệp môi trường năm 2024- 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Long Mỹ, Tỉnh Hậu Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
11/12/2024 16:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý Đô thị thị xã Long Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:31 11/12/2024
đến
08:00 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (20/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Hoàng Long Tư vấn lập E-HSMT thành phố Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Hoàng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT thành phố Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
THU GOM, VẬN CHUYỂN VÀ XỬ LÝ RÁC ĐÔ THỊ (THUẾ VAT 10%)
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác quét, gom rác đường phố, quét hè bằng thủ công, đô thị loại III ÷ V
1835.366
10.000m2
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
3
Công tác quét, gom rác hè phố bằng thủ công, đô thị loại III ÷ V
224.6575
10.000m2
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
4
Công tác tua vỉa hè, thu dọn phế thải ở gốc cây, cột điện, miệng cống hàm ếch, đô thị loại III ÷ V
1165.08
km
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
5
Công tác thu gom rác sinh hoạt từ thùng rác vận chuyển đến địa điểm đổ rác với cự ly L ≤ 15km, Xe ép rác 4 tấn
3336.06
tấn rác
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
6
Công tác thu gom rác sinh hoạt từ các xe thô sơ (xe đẩy tay) tại các điểm tập kết rác lên xe ép rác, vận chuyển đến địa điểm đổ rác với cự ly L ≤ 15km, Xe ép rác 4 tấn
4982.25
tấn rác
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
7
Công tác xúc rác sinh hoạt tại điểm tập kết rác tập trung lên xe ô tô bằng thủ công
3144.96
tấn rác
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
8
Công tác vận chuyển phế thải xây dựng bằng ô tô tự đổ, cự ly L ≤ 15 km, xe 4 tấn
3144.96
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
9
Công tác vận hành bãi chôn lấp xử lý rác thải sinh hoạt, công suất bãi <= 500 tấn/ngày
11463.27
tấn rác
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
10
Công tác vệ sinh thùng thu gom rác sinh hoạt
10.8
100 thùng
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
11
DUY TRÌ HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC ĐÔ THỊ
Theo quy định tại Chương V
12
Nạo vét bùn cống hộp nổi kích thước B≥300mm÷1000mm; H≥400mm ÷1000mm. Cự ly trung chuyển bùn 1500m. Đô thị loại III-V
189.3
m3 bùn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
13
Nạo vét bùn cống ngầm bằng xe hút bùn 3 tấn (cống tròn có D ≥ 700mm và các loại cống khác có tiết diện tương đương). Cự ly L: ≤8km
287.9
m3 bùn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
14
Vận chuyển bùn bằng xe ô tô tự đổ xe 2,5T. Cự ly vận chuyển ≤8km
477.2
m3 bùn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
15
DUY TRÌ CÂY XANH ĐÔ THỊ
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới nước thảm cỏ không thuẩn chủng (tiểu đảo, dải phân cách...) bằng xe bồn 5m3 (Vùng I), (nhóm 2)
12281.76
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
17
Tưới nước giếng khoan thảm cỏ không thuần chủng (tiểu đảo, dải phân cách...) bằng máy bơm xăng (Vùng I), (nhóm 2)
2455.2
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
18
Phát thảm cỏ không thuần chủng bằng máy (bổ sung 10/6/2021) (nhóm 2)
1726.8
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
19
Làm cỏ tạp (nhóm 2)
1013.4
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
20
Bón phân thảm cỏ (nhóm 2)
1689
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
21
Xén lề cỏ lá tre (nhóm 2)
476.4
100md/lần
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
22
Phun thuốc phòng trừ sâu cỏ (nhóm 2)
1689
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
23
Trồng dặm cỏ lá tre (nhóm 2)
2815
1m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
24
Duy trì cây hàng rào, đường viền, cao <1m (nhóm 2)
25.22
100m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
25
Duy trì cây cảnh tạo hình (nhóm 2)
7.4
100cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
26
Duy trì cây cảnh trổ hoa (nhóm 2)
1.34
100 cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
27
Duy trì cây bóng mát loại 1 (nhóm 2)
2500
1 cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
28
Duy trì cây bóng mát loại 2 (nhóm 2)
806
1 cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
29
Giải toả cành cây gẫy, cây loại 1 (nhóm 3)
25
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
30
Giải toả cành cây gẫy, cây loại 2 (nhóm 3)
8.06
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
31
DUY TRÌ HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG CÔNG CỘNG
Theo quy định tại Chương V
32
Duy trì chóa đèn cao áp, kính đèn cao áp, 10m ≤ H <12m
420
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
33
Duy trì trạm 1 chế độ bằng đồng hồ hẹn giờ
3504
trạm/ngày
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365
34
Duy trì trạm 2 chế độ bằng đồng hồ hẹn giờ
96
trạm/ngày
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn TX Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
365

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Dịch vụ công ích đô thị năm 2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Dịch vụ công ích đô thị năm 2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 240

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây