Thông báo mời thầu

Dịch vụ công ích năm 2024

Tìm thấy: 14:17 04/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Dịch vụ công ích năm 2024
Tên gói thầu
Dịch vụ công ích năm 2024
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Phú Mỹ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
426/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
04/12/2023 10:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý đô thị thị xã Phú Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:15 04/12/2023
đến
09:00 25/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2023 (22/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế & Xây dựng Châu Đức Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 17, Thôn Hưng Long, Xã Kim Long, Huyện Châu Đức, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 Phòng Tài chính - Kế hoạch thị xã Phú Mỹ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Trung tâm hành chính thị xã Phú Mỹ, phường Phú Mỹ, thị xã Phú Mỹ
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Việt Liên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 6, ấp Hải Sơn, xã Phước Hưng, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch thị xã Phú Mỹ Tư vấn thẩm định E-HSMT Trung tâm hành chính thị xã Phú Mỹ, phường Phú Mỹ, thị xã Phú Mỹ
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Việt Liên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 6, ấp Hải Sơn, xã Phước Hưng, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch thị xã Phú Mỹ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Trung tâm hành chính thị xã Phú Mỹ, phường Phú Mỹ, thị xã Phú Mỹ

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
DUY TRÍ CÂY CẢNH TẠO HÌNH
Theo quy định tại Chương V
2
Duy trì cây cảnh tạo hình
88.46
100 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
3
Tưới nước cây cảnh ra hoa và cây cảnh tạo hình bằng xe bồn 8m3, đối với đô thị vùng III ( 1 năm tưới 165 lần )
88.46
100 cây/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
4
DUY TRÍ CÂY XANH BÓNG MÁT
Theo quy định tại Chương V
5
Duy trì cây bóng mát mới trồng
673
1 cây /năm
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
6
Duy trì cây bóng mát loại 1, dùng cây chống D60, H = 3-3,5m
8834
cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
7
Duy trì cây bóng mát loại 2
14882
cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
8
Duy trì cây bóng mát loại 3
1179
cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
9
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao, cây loại 3
100
cây
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
10
DUY TRÌ BỒN CẢNH LÁ MẦU VÀ CÂY HÀNG RÀO ĐƯỜNG VIỀN
Theo quy định tại Chương V
11
Duy trì bồn cảnh lá mầu, có hàng rào ( 80% diện tích )
416.72
100 m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
12
Duy trì cây hàng rào, đường viền, cao <1m ( 20% diện tích )
104.18
100 m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
13
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, hàng rào bằng xe bồn 8m3, đối với đô thị vùng III ( 1 năm tưới 165 lần )
458.69
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
14
Tưới nước giếng khoan bồn hoa, bồn cảnh, hàng rào bằng nước giếng bơm điện 1,5kW, đối với đô thị vùng III ( 1 năm tưới 165 lần )
62.21
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
15
CHĂM SÓC CÔNG VIÊN THẢM CỎ - Chăm sóc công viên, thảm cỏ tưới bằng x3 bồn
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng xe bồn 8m3, đối với đô thị vùng III. ( 1 năm tưới 165 lần )
2616.009
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
17
Phát thảm cỏ bằng máy, thảm cỏ thuần chủng ( 1 năm làm 6 lần )
2616.009
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
18
Làm cỏ tạp ( 1 năm làm 6 lần )
2616.009
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
19
Trồng dặm cỏ 0,5% diện tích ( 1 năm làm 4 lần )
1308.005
1m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
20
Phun thuốc phòng trừ sâu ( 1 năm phun 6 lần )
2616.009
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
21
Bón phân thảm cỏ ( 1 năm làm 6 lần )
2616.009
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
22
CHĂM SÓC CÔNG VIÊN THẢM CỎ- Chăm sóc công viên, thảm cỏ tưới bằng bơm điện
Theo quy định tại Chương V
23
Tưới nước giếng khoan thảm cỏ thuần chủng bằng máy bơm điện 1,5kW, đối với đô thị vùng III. ( 1 năm làm 6 lần )
307.43
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
24
Phát thảm cỏ bằng máy, thảm cỏ thuần chủng ( 1 năm làm 6 lần )
307.43
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
25
Làm cỏ tạp ( 1 năm làm 6 lần )
307.43
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
26
Trồng dặm cỏ 0,5% diện tích ( 1 năm dặm 4 lần )
153.715
1m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
27
Phun thuốc phòng trừ sâu ( 1 năm phun 6 lần )
307.43
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
28
Bón phân thảm cỏ ( 1 năm làm 6 lần )
307.43
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
29
XÉN LỀ CỎ
Theo quy định tại Chương V
30
Xén lề cỏ thảm cỏ ( 1 năm xén 6 lần )
603.75
100 md/lần
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
31
Công tác quét rác đường phố, vỉa hè trên địa bàn thị xã Phú Mỹ năm 2024 - Số lần quét 15 lần / 01 tháng
Theo quy định tại Chương V
32
Công tác quét, gom rác đường bằng thủ công (Đô thị loại III ÷ V) (số lần quét = 15 lần/ 01 tháng )x 12 tháng
15.868
10.000 m2
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
33
Công tác quét, gom rác hè bằng thủ công (Đô thị loại III ÷V) (số lần quét = 15 lần/ 01tháng) x 12 tháng
33.718
10.000 m2
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
34
Công tác quét, gom rác hai bên dải phân cách bằng thủ công, (số lần quét = 15 lần/ 01tháng) x 12 tháng
9.87
km
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365
35
Công tác quét rác đường phố, vỉa hè trên địa bàn thị xã Phú Mỹ năm 2024 - Số lần quét 15 lần / 01 tháng - Số lần quét 8 lần / 01 tháng
Theo quy định tại Chương V
36
Công tác quét, gom rác hè bằng thủ công (Đô thị loại III ÷V) (số lần quét = 08 lần/ 01tháng) x 12 tháng
4.53
10.000 m2
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn thị xã Phú Mỹ
365

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phú Mỹ như sau:

  • Có quan hệ với 71 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,30%, Xây lắp 66,23%, Tư vấn 20,78%, Phi tư vấn 11,69%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 439.983.998.268 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 437.010.108.587 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Dịch vụ công ích năm 2024". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Dịch vụ công ích năm 2024" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây