Thông báo mời thầu

Điều hòa tủ đứng một chiều

Tìm thấy: 11:26 14/08/2020
Trạng thái gói thầu
Thay đổi
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Giao dự toán chi ngân sách nhà nước năm 2020
Gói thầu
Điều hòa tủ đứng một chiều
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
điều hòa tủ đứng tại Trung tâm Hội nghị thuộc Văn phòng UBND tỉnh
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước cấp cho Trung tâm Hội nghị năm 2020 (nguồn không tự chủ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/08/2020
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
18:15 12/08/2020
đến
09:00 21/08/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 21/08/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.240.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu hai trăm bốn mươi nghìn đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Đơn vị tự thực hiện Tư vấn lập, đánh giá E-HSMT
2 Đơn vị tự thực hiện Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Trung tâm Hội nghị tỉnh Hưng Yên
E-CDNT 1.2 Điều hòa tủ đứng một chiều
Giao dự toán chi ngân sách nhà nước năm 2020
60 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn ngân sách nhà nước cấp cho Trung tâm Hội nghị năm 2020 (nguồn không tự chủ)
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh thuộc Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên; Địa chỉ: Đường Quảng Trường, phường Hiến Nam, TP Hưng Yên; ĐT: 0221351574; Email: [email protected]
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Không; + Tư vấn lập, đánh giá E-HSMT: Đơn vị tự thực hiện + Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Đơn vị tự thực hiện.


- Bên mời thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Hưng Yên , địa chỉ: Đường Quảng Trường, phường Hiến Nam, TP Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
- Chủ đầu tư: Trung tâm Hội nghị tỉnh thuộc Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên; Địa chỉ: Đường Quảng Trường, phường Hiến Nam, TP Hưng Yên; ĐT: 0221351574; Email: [email protected]


E-CDNT 10.1(g)
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: - Một trong các giấy tờ sau: + Biên bản kiểm tra quyết toán thuế; + Tờ khai tự quyết toán thuế (thuế giá trị gia tăng và thuế thu nhập doanh nghiệp) có xác nhận của cơ quan thuế về thời điểm đã nộp tờ khai; + Tài liệu chứng minh việc nhà thầu đã kê khai quyết toán thuế điện tử; + Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận số nộp cả năm) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế; + Báo cáo kiểm toán. - Các hợp đồng tương tự. - Bảo lãnh dự thầu, tài liệu chứng minh nguồn lực tài chính cho gói thầu. - Bằng cấp chuyên môn của nhân sự thực hiện gói thầu. Các tài liệu được cung cấp dưới dạng bản chụp và trong hồ sơ dự thầu nhà thầu phải cam kết trong trường hợp được mời thương thảo hợp đồng sẽ cung cấp các tài liệu này dưới hình thức chứng thực bản sao từ bản chính hoặc cung cấp bản chính để đối chiếu trong giai đoạn thương thảo hợp đồng. Nếu nhà thầu không đáp ứng được các yêu cầu nêu trên đây thì hồ sơ dự thầu của nhà thầu đó sẽ bị loại.
E-CDNT 10.2(c)
- Hàng hóa cung cấp phải đảm bảo: Mới 100%; có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng. - Có thông tin sử dụng TTB bằng tiếng Việt.
E-CDNT 12.2
Giá dự thầu đã bao gồm các loại thuế, chi phí vận chuyển, vật tư, phụ kiện đi kèm, bàn giao lắp đặt tại Trung tâm hội nghị tỉnh, chất lượng hàng hóa mới 100%, sản xuất từ năm 2020 trở đi.
E-CDNT 14.3 không yêu cầu
E-CDNT 15.2
Ở phần năng lực kinh nghiệm
E-CDNT 16.1 30 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.240.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trung tâm Hội nghị tỉnh thuộc Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên; Địa chỉ: Đường Quảng Trường, phường Hiến Nam, TP Hưng Yên; ĐT: 0221351574; Email: [email protected]
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Trung tâm hội nghị tỉnh - Địa chỉ : Quảng Trường, P. Hiền Nam, Hưng Yên Điện thoại: 02213551 574 - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Đại diện: Phạm Hồng Sơn, Chức vụ: Giám đốc.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Bộ phận hành chính, Trung tâm Hội nghị tỉnh Hưng Yên, địa chỉ Đường Quảng Trường, phường Hiến Nam, TP Hưng Yên. Điện thoại. 02213551 574
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Điều hòa tủ đứng 1 chiều, 60.000 BTU 4 bộ - Một chiều lạnh loại thông dụng - Gas: R407C - Lưu lượng: ≥ 2000 cfm - Điện áp: 380V/3Pha/50Hz - Có tính năng tự khởi động lại (với thông số thiết lập như trước khi mất điện lưới) trong trường hợp mất điện và có điện lại. - Loại điều khiển: điện tử. Cho phép dễ dàng thiết lập chế độ hoạt động. Có đầy đủ các chỉ thị cơ bản: trạng thái hoạt động, chế độ hoạt động, ... - Đặt nhiệt độ: 15-30oC - Thời gian trễ 3 phút để bảo vệ máy nén khi khởi động. - Máy nén loại xoắn (Scroll). - Phụ kiện lắp đặt: + Ông đồng bảo ôn, Giá đỡ cục nóng, Aptomat, dây điện: Phù hợp với công suất máy. + Các phụ kiện khác để đảm bảo lắp đặt hoàn chỉnh. - Cam kết hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng. Về bảo hành, bảo trì, cung cấp phụ tùng thay thế và dịch vụ sau bán hàng đói với các mặt hàng máy móc thiết bị: + Bán hàng: Nhà thầu phải cam kết bảo hành thiết bị cung cấp thiết bị tối thiểu 12 tháng sau khi bàn giao thiết bị. + Bảo hành các sự cố đột xuất: Khi nhận được thông tin máy có sự cố kỹ thuật của nhà cung cấp sẽ có mặt tại nơi lắp đặt trong thời gian nhanh nhất với đầy đủ vật tư thay thế + Dịch vụ sau bảo hành: Sau khi hết hạn bảo hành nhà cung cấp cam kết ký hợp đồng bảo dưỡng thường kỳ hàng năm với giá ưu đãi nếu bên mua có nhu cầu.

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Điều hòa tủ đứng 1 chiều, 60.000 BTU 4 bộ

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Thực hiện lắp đặt tiết bị 1 Công nhân kỹ thuật điện lạnh từ bậc 3 trở lên 3 3

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Điều hòa tủ đứng 1 chiều, 60.000 BTU
4 bộ - Một chiều lạnh loại thông dụng - Gas: R407C - Lưu lượng: ≥ 2000 cfm - Điện áp: 380V/3Pha/50Hz - Có tính năng tự khởi động lại (với thông số thiết lập như trước khi mất điện lưới) trong trường hợp mất điện và có điện lại. - Loại điều khiển: điện tử. Cho phép dễ dàng thiết lập chế độ hoạt động. Có đầy đủ các chỉ thị cơ bản: trạng thái hoạt động, chế độ hoạt động, ... - Đặt nhiệt độ: 15-30oC - Thời gian trễ 3 phút để bảo vệ máy nén khi khởi động. - Máy nén loại xoắn (Scroll). - Phụ kiện lắp đặt: + Ông đồng bảo ôn, Giá đỡ cục nóng, Aptomat, dây điện: Phù hợp với công suất máy. + Các phụ kiện khác để đảm bảo lắp đặt hoàn chỉnh.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Điều hòa tủ đứng một chiều". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Điều hòa tủ đứng một chiều" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 129

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây