Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
THÔNG BÁO MỜI CHÀO HÀNG
Địa chỉ: Tòa nhà VEAM, số 689, đường Lạc Long Quân, phường Phú Thượng, quận Tây Hồ, thành phố Hà Nội.
Điện thoại/Fax: +84 (0) 43 7100596/ +84 (0) 43 7100597
Mã số thuế: 0105199463
Thông báo mời chào hàng với nội dung sau:
1. Tên gói thầu: G-EMP-08.D-2A Cung cấp Gà giống CLIP -2 (GĐ sau nhân rộng ) năm 2019
- Loại gói thầu: Mua sắm hàng hóa.
- Giá gói thầu: 1.313.400.000 VND
- Nội dung chính của gói thầu: Cung cấp Gà giống CLIP -2 (GĐ sau nhân rộng ) năm 2019
- Thời gian thực hiện hợp đồng: 02 tháng
2. Tên dự án hoặc tên dự toán mua sắm đối với mua sắm thường xuyên: thủy điện Trung Sơn
3. Nguồn vốn: Vốn vay Ngân hàng Thế giới
4. Hình thức lựa chọn nhà thầu: Chào hàng cạnh tranh trong nước
5. Phương thức lựa chọn nhà thầu: một giai đoạn, một túi hồ sơ
6. Thời gian phát hành Hồ sơ chào giá: từ 09 giờ 30, ngày 03 tháng 9 năm 2019 đến trước 9giờ 30, ngày 13 tháng 9 năm 2019.
7. Địa điểm phát hành Hồ sơ chào giá: Công ty TNHH MTV thủy điện Trung Sơn - Tòa nhà VEAM, số 689, đường Lạc Long Quân, phường Phú Thượng, quận Tây Hồ, thành phố Hà Nội. Điện thoại/Fax: +84 (0) 43 7100596/ +84 (0) 43 7100597
8. Giá bán 01 bộ HSCG: miễn phí
9. Bảo đảm dự thầu: Không yêu cầu
10. Thời điểm đóng thầu: 9hgiờ 30, ngày 13 tháng 9 năm 2019
11. Thời điểm mở thầu: 9hgiờ 30, ngày 13 tháng 9 năm 2019
12. Địa điểm nộp thư chào giá: Công ty TNHH MTV thủy điện Trung Sơn - Tòa nhà VEAM, số 689, đường Lạc Long Quân, phường Phú Thượng, quận Tây Hồ, thành phố Hà Nội
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Mỗi thế hệ đều cần một cuộc cách mạng mới. "
Thomas Jefferson
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Thủy điện Trung Sơn đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Công ty TNHH MTV Thủy điện Trung Sơn đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.