Thông báo mời thầu

Gói 01: Xây lắp + Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:14 06/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư phục vụ GPMB khu công nghiệp Bá Thiện II tại Ao thôn Trung Mầu, xã Bình Tuyền, tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Gói 01: Xây lắp + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư phục vụ GPMB khu công nghiệp Bá Thiện II tại Ao thôn Trung Mầu, xã Bình Tuyền, tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Tuyền, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
428/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
06/08/2026 09:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Bình Tuyền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:12 06/08/2026
đến
08:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
350.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (22/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại KTS và Công ty TNHH PCCC Giang Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 102, đường Trường Chinh, phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ
2 Liên danh Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Nguyệt Đức và Công ty TNHH xây dựng và thương mại Kiên Cường Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Đinh Xá, xã Nguyệt Đức, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT TDP Gia Du, xã Bình Xuyên, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đông, phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Gia Du, xã Bình Xuyên, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đông, phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ
7 Phòng Kinh tế xã Bình Tuyền Cơ quan thẩm định dự toán TDP Quang Vinh, xã Bình Tuyền, tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
4
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
5
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
6
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
8
Xe tải có cẩu (hoặc cần trục ô tô) Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
1
9
Máy lu bánh hơi Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm tra về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực
1
10
Máy lu bánh thép Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm tra về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực
1
11
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm tra về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực
1
12
Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm tra về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực
1
13
Thiết bị sơn kẻ vạch Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
14
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
2
15
Máy thủy bình (hoặc máy toàn đạc) Đặc điểm thiết bị: Có giấy hiệu chuẩn còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ống nhựa HDPE Ф130/100
137
m
2
Ghíp nhôm đa năng A50-240
9
cái
3
Dây nhôm lõi thép AC 95/16
24
m
4
Dây nhôm lõi thép AC 70/11
6
m
5
Dây nhôm lõi thép AC 50/8
18
m
6
Sứ đứng 22kV & ty sứ Line port
15
quả
7
Biển đề tên cầu dao
1
cái
8
Đầu cốt sử lý đồng nhôm 1 lỗ AM95
6
cái
9
Đầu cốt sử lý đồng nhôm 1 lỗ AM70
3
cái
10
Đầu cốt sử lý đồng nhôm 1 lỗ AM50
3
cái
11
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 150mm
0.88
100m
12
Kéo rải và lắp đặt đường dây cáp ngầm trong ống bảo vệ, trọng lượng cáp <= 7,5kg/m
2.25
100m
13
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp d <= 250mm
1.37
100m
14
Làm đầu cáp 3 pha 24kV tiết diện <= 120mm2
2
1 đầu cáp (3 pha)
15
Lắp đặt dây nhôm, dây nhôm lõi thép xuống thiết bị; tiết diện dây ≤ 95mm2
48
m
16
Lắp đặt cách điện đứng trung thế, cột tròn, lắp trên cột 15÷22KV
0.8
10 cái
17
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤95mm2
0.6
10 đầu cốt
18
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤70mm2
0.3
10 đầu cốt
19
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤50mm2
0.3
10 đầu cốt
20
Đấu nối hotline
21
Lắp đặt chụp đầu cột
2
1 bộ
22
Tháo hạ lắp lại xà đỡ đường dây lệch 3 pha
2
bộ
23
Lắp xà bò 1 sứ X1P
1
bộ
24
Lắp xà bò 2 sứ Xbo-2
1
bộ
25
Lắp xà bò 3 sứ Xbo-3
1
bộ
26
Tháo chuyển chuỗi cách điện néo
6
1 chuỗi cách điện
27
Lắp đặt cách điện đứng đường dây 3 pha
2.3333
3 cách điện
28
Đấu nối cò lèo đường dây 3 pha
3
1 cò lèo
29
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển chụp đầu cột mạ kẽm nhúng nóng
101.2
kg
30
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển xà XP1 mạ kẽm nhúng nóng
13.9
kg
31
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển xà XBO-2 mạ kẽm nhúng nóng
26.61
kg
32
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển xà XBO-3 mạ kẽm nhúng nóng
34.37
kg
33
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển xà XCD-3S-1 mạ kẽm nhúng nóng
98
kg
34
Lắp đặt xà XCD-3S-1
1
bộ
35
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển xà CSV-1 mạ kẽm nhúng nóng
47.06
kg
36
Lắp đặt xà CSV-1
1
bộ
37
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển Colie mạ kẽm nhúng nóng
72
kg
38
Lắp đặt Colie
1
bộ
39
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển xà GTT-CD mạ kẽm nhúng nóng
141.1
kg
40
Lắp đặt xà GTT-CD
1
bộ
41
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển xà GTG+HTD mạ kẽm nhúng nóng
44.77
kg
42
Lắp đặt xà GTG+HTD
1
bộ
43
Gia công + bốc dỡ + vận chuyển Thang chèo 2,6m mạ kẽm nhúng nóng
44.2
kg
44
Lắp đặt Thang chèo 2,6m
1
bộ
45
Tiếp địa đường dây RC-4
46
Thép mạ các loại thành phẩm
92.06
kg
47
Que hàn
0.5
kg
48
Sơn đen
0.5
kg
49
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất II
0.4
10 cọc
50
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø10 (≤ 25x3) mm
0.15
100kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 01: Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 01: Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây