Thông báo mời thầu

Gói 02: Thuốc Generic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:07 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc cho Bệnh viện Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương năm 2026-2027
Tên gói thầu
Gói 02: Thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc cho Bệnh viện Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương năm 2026-2027
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hoạt động sản xuất, kinh doanh dịch vụ, thu khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
10:00 22/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1339/QĐ-BVĐHKTYTHD
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Trường Đại học kỹ thuật y tế Hải Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:06 04/09/2026
đến
10:00 22/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 22/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
338.793.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm ba mươi tám triệu bảy trăm chín mươi ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/09/2026 (20/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần HDACO Tư vấn lập E-HSMT Số 2, ngõ 32, đường Bến Oánh - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty cổ phần Công nghệ KAN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 71/58 đường Nguyễn Khánh Toàn - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần HDACO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2, ngõ 32, đường Bến Oánh - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty cổ phần Công nghệ KAN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 71/58 đường Nguyễn Khánh Toàn - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
1.050.000
1.050.000
0
12 tháng
2
Bupivacain hydroclorid
6.240.000
6.240.000
0
12 tháng
3
Diazepam
528.000
528.000
0
12 tháng
4
Fentanyl
3.600.000
3.600.000
0
12 tháng
5
Fentanyl
5.326.500
5.326.500
0
12 tháng
6
Ketamin
3.268.000
3.268.000
0
12 tháng
7
Lidocain hydroclodrid
1.590.000
1.590.000
0
12 tháng
8
Lidocain hydroclodrid
855.000
855.000
0
12 tháng
9
Lidocain hydroclodrid
960.000
960.000
0
12 tháng
10
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
92.400.000
92.400.000
0
12 tháng
11
Midazolam
2.010.000
2.010.000
0
12 tháng
12
Ropivacain
11.340.000
11.340.000
0
12 tháng
13
Midazolam
2.908.000
2.908.000
0
12 tháng
14
Morphin
2.800.000
2.800.000
0
12 tháng
15
Morphin
690.000
690.000
0
12 tháng
16
Pethidin
5.850.000
5.850.000
0
12 tháng
17
Proparacain hydroclorid
1.969.000
1.969.000
0
12 tháng
18
Propofol
86.380.000
86.380.000
0
12 tháng
19
Propofol
88.830.000
88.830.000
0
12 tháng
20
Sevofluran
76.912.500
76.912.500
0
12 tháng
21
Atracurium besylat
7.980.000
7.980.000
0
12 tháng
22
Neostigmin metylsulfat (bromid)
23.962.500
23.962.500
0
12 tháng
23
Neostigmin metylsulfat (bromid)
5.155.500
5.155.500
0
12 tháng
24
Rocuronium bromid
28.250.000
28.250.000
0
12 tháng
25
Diclofenac
2.970.000
2.970.000
0
12 tháng
26
Etoricoxib
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
27
Nefopam hydroclorid
4.896.000
4.896.000
0
12 tháng
28
Ketorolac
3.500.000
3.500.000
0
12 tháng
29
Meloxicam
495.000.000
495.000.000
0
12 tháng
30
Meloxicam
63.882.000
63.882.000
0
12 tháng
31
Meloxicam
5.400.000
5.400.000
0
12 tháng
32
Paracetamol (acetaminophen)
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
33
Paracetamol (acetaminophen)
15.840.000
15.840.000
0
12 tháng
34
Paracetamol (acetaminophen)
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
35
Paracetamol (acetaminophen)
23.500.000
23.500.000
0
12 tháng
36
Clindacine
4.380.000
4.380.000
0
12 tháng
37
Paracetamol + codein phosphat
14.160.000
14.160.000
0
12 tháng
38
Allopurinol
26.000.000
26.000.000
0
12 tháng
39
Colchicin
62.400.000
62.400.000
0
12 tháng
40
Glucosamin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
41
Glucosamin
125.000.000
125.000.000
0
12 tháng
42
Methocarbamol
62.475.000
62.475.000
0
12 tháng
43
Desloratadin
130.000.000
130.000.000
0
12 tháng
44
Diphenhydramin
1.460.000
1.460.000
0
12 tháng
45
Epinephrin (adrenalin)
12.500.000
12.500.000
0
12 tháng
46
Epinephrin (adrenalin)
600.000
600.000
0
12 tháng
47
Ketotifen
27.500.000
27.500.000
0
12 tháng
48
Loratadin
59.500.000
59.500.000
0
12 tháng
49
Ephedrin
8.715.000
8.715.000
0
12 tháng
50
Ephedrin
5.775.000
5.775.000
0
12 tháng
51
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
6.000.000
6.000.000
0
12 tháng
52
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
4.800.000
4.800.000
0
12 tháng
53
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
151.500
151.500
0
12 tháng
54
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
1.650.000
1.650.000
0
12 tháng
55
Sugammadex
47.250.000
47.250.000
0
12 tháng
56
Phenylephrin
9.725.000
9.725.000
0
12 tháng
57
Gabapentin
453.700
453.700
0
12 tháng
58
Pregabalin
112.200.000
112.200.000
0
12 tháng
59
Amoxicilin + acid clavulanic
194.250.000
194.250.000
0
12 tháng
60
Amoxicilin + acid clavulanic
141.000.000
141.000.000
0
12 tháng
61
Amoxicilin + acid clavulanic
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
62
Ampicilin + sulbactam
410.000.000
410.000.000
0
12 tháng
63
Ceftriaxon
184.000.000
184.000.000
0
12 tháng
64
Cefixim
63.990.000
63.990.000
0
12 tháng
65
Cefoperazon
423.920.000
423.920.000
0
12 tháng
66
Cefoperazon + sulbactam
57.600.000
57.600.000
0
12 tháng
67
Cefoperazon + sulbactam
88.800.000
88.800.000
0
12 tháng
68
Cefotiam
130.000.000
130.000.000
0
12 tháng
69
Sulfadiazin bạc
217.000
217.000
0
12 tháng
70
Ticarcillin + acid clavulanic
97.000.000
97.000.000
0
12 tháng
71
Ticarcillin + acid clavulanic
324.000.000
324.000.000
0
12 tháng
72
Amikacin
9.225.000
9.225.000
0
12 tháng
73
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
12.932.500
12.932.500
0
12 tháng
74
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
39.600.000
39.600.000
0
12 tháng
75
Metronidazol
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
76
Tinidazol
42.273.000
42.273.000
0
12 tháng
77
Azithromycin
10.472.000
10.472.000
0
12 tháng
78
Spiramycin + metronidazol
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
79
Ciprofloxacin
11.100.000
11.100.000
0
12 tháng
80
Ciprofloxacin
73.600.000
73.600.000
0
12 tháng
81
Levofloxacin
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
82
Levofloxacin
4.090.000
4.090.000
0
12 tháng
83
Levofloxacin
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
84
Levofloxacin
44.100.000
44.100.000
0
12 tháng
85
Moxifloxacin
170.377.200
170.377.200
0
12 tháng
86
Moxifloxacin
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
87
Ofloxacin
16.884.000
16.884.000
0
12 tháng
88
Doxycyclin
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
89
Vancomycin
15.520.000
15.520.000
0
12 tháng
90
Tenofovir (TDF)
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
91
Aciclovir
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
92
Fluconazol
18.790.000
18.790.000
0
12 tháng
93
Itraconazol
13.800.000
13.800.000
0
12 tháng
94
Nystatin + neomycin + polymycin B
2.850.000
2.850.000
0
12 tháng
95
Hydroxy cloroquin
8.960.000
8.960.000
0
12 tháng
96
Tacrolimus
780.000
780.000
0
12 tháng
97
Alfuzosin
155.970.000
155.970.000
0
12 tháng
98
Levodopa + carbidopa
23.961.000
23.961.000
0
12 tháng
99
Sắt fumarat + acid folic
11.760.000
11.760.000
0
12 tháng
100
Sắt fumarat + acid folic
17.640.000
17.640.000
0
12 tháng
101
Sắt (dưới dạng sắt II sulfat + acid folic
26.000.000
26.000.000
0
12 tháng
102
Heparin (natri)
1.995.000
1.995.000
0
12 tháng
103
Tranexamic acid
12.495.000
12.495.000
0
12 tháng
104
Tranexamic acid
24.394.000
24.394.000
0
12 tháng
105
Tranexamic acid
23.000.000
23.000.000
0
12 tháng
106
Albumin
36.400.000
36.400.000
0
12 tháng
107
Tinh bột este hóa (hydroxyethyl starch)
2.200.000
2.200.000
0
12 tháng
108
Erythropoietin
5.000.000
5.000.000
0
12 tháng
109
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
13.524.000
13.524.000
0
12 tháng
110
Nicorandil
8.379.000
8.379.000
0
12 tháng
111
Trimetazidin
4.057.500
4.057.500
0
12 tháng
112
Amiodaron hydroclorid
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
113
Amlodipin
23.400.000
23.400.000
0
12 tháng
114
Lacidipin
29.820.000
29.820.000
0
12 tháng
115
Amlodipin + indapamid
99.740.000
99.740.000
0
12 tháng
116
Amlodipin + indapamid + perindopril
85.570.000
85.570.000
0
12 tháng
117
Bisoprolol
14.700.000
14.700.000
0
12 tháng
118
Bisoprolol + Hydroclorothiazid
72.000.000
72.000.000
0
12 tháng
119
Bisoprolol + hydroclorothiazid
29.610.000
29.610.000
0
12 tháng
120
Candesartan + hydrochlorothiazid
287.700.000
287.700.000
0
12 tháng
121
Doxazosin
60.200.000
60.200.000
0
12 tháng
122
Imidapril
185.000.000
185.000.000
0
12 tháng
123
Irbesartan
102.900.000
102.900.000
0
12 tháng
124
Lisinopril + hydroclorothiazid
92.400.000
92.400.000
0
12 tháng
125
Valsartan
193.200.000
193.200.000
0
12 tháng
126
Methyldopa
9.975.000
9.975.000
0
12 tháng
127
Nicardipin
6.250.000
6.250.000
0
12 tháng
128
Nicardipin
4.200.000
4.200.000
0
12 tháng
129
Perindopril + amlodipin
59.600.000
59.600.000
0
12 tháng
130
Fenofibrat
123.750.000
123.750.000
0
12 tháng
131
Telmisartan + hydroclorothiazid
598.500.000
598.500.000
0
12 tháng
132
Valsartan + hydroclorothiazid
112.350.000
112.350.000
0
12 tháng
133
Digoxin
1.250.000
1.250.000
0
12 tháng
134
Digoxin
735.000
735.000
0
12 tháng
135
Dobutamin
5.500.000
5.500.000
0
12 tháng
136
Ivabradin
14.250.000
14.250.000
0
12 tháng
137
Acenocoumarol
1.250.000
1.250.000
0
12 tháng
138
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
5.300.000
5.300.000
0
12 tháng
139
Acetylsalicylic acid + clopidogrel
11.400.000
11.400.000
0
12 tháng
140
Atorvastatin + ezetimibe
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
141
Fenofibrat
116.600.000
116.600.000
0
12 tháng
142
Fenofibrat
141.060.000
141.060.000
0
12 tháng
143
Fluvastatin
399.000.000
399.000.000
0
12 tháng
144
Lovastatin
172.500.000
172.500.000
0
12 tháng
145
Pravastatin
124.950.000
124.950.000
0
12 tháng
146
Rosuvastatin
135.000.000
135.000.000
0
12 tháng
147
Calcipotriol
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
148
Calcipotriol + betamethason dipropionat
1.500.000
1.500.000
0
12 tháng
149
Isotretinoin
47.600.000
47.600.000
0
12 tháng
150
Mupirocin
3.600.000
3.600.000
0
12 tháng
151
Nước oxy già
925.000
925.000
0
12 tháng
152
betamethason dipropionat+Salicylic acid
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
153
Iobitridol
177.600.000
177.600.000
0
12 tháng
154
Cồn 70°
11.480.700
11.480.700
0
12 tháng
155
Povidon iodin
42.310.000
42.310.000
0
12 tháng
156
Povidon iodin
29.000.000
29.000.000
0
12 tháng
157
Povidon iodin
648.900
648.900
0
12 tháng
158
Natri clorid
7.139.000
7.139.000
0
12 tháng
159
Furosemid
5.547.600
5.547.600
0
12 tháng
160
Furosemid
354.000
354.000
0
12 tháng
161
Esomeprazol
152.000.000
152.000.000
0
12 tháng
162
Furosemid
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
163
Magnesi Trisilicat + nhôm hydroxyd
32.000.000
32.000.000
0
12 tháng
164
Spironolacton
15.330.000
15.330.000
0
12 tháng
165
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
35.700.000
35.700.000
0
12 tháng
166
Rebamipide
33.000.000
33.000.000
0
12 tháng
167
metoclopramide
388.800
388.800
0
12 tháng
168
Esomeprazol
186.930.000
186.930.000
0
12 tháng
169
Esomeprazol
42.800.000
42.800.000
0
12 tháng
170
Rabeprazol
119.998.000
119.998.000
0
12 tháng
171
Rabeprazol
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
172
Sucralfat
4.935.000
4.935.000
0
12 tháng
173
Ondansetron
2.640.000
2.640.000
0
12 tháng
174
Alverin citrat + simethicon
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
175
Drotaverin clohydrat
3.450.000
3.450.000
0
12 tháng
176
Drotaverin clohydrat
17.010.000
17.010.000
0
12 tháng
177
Drotaverin clohydrat
7.959.000
7.959.000
0
12 tháng
178
Itoprid
30.900.000
30.900.000
0
12 tháng
179
Diosmectit
4.082.000
4.082.000
0
12 tháng
180
Lactobacillus acidophilus
68.400.000
68.400.000
0
12 tháng
181
Methyl prednisolon
4.100.000
4.100.000
0
12 tháng
182
Methyl prednisolon
4.510.000
4.510.000
0
12 tháng
183
ursodeoxycholic acid
12.750.000
12.750.000
0
12 tháng
184
Racecadotril
10.708.000
10.708.000
0
12 tháng
185
Saccharomyces boulardii
130.000.000
130.000.000
0
12 tháng
186
Diosmin + hesperidin
161.574.000
161.574.000
0
12 tháng
187
Simethicon
22.369.200
22.369.200
0
12 tháng
188
Betamethason
92.250.000
92.250.000
0
12 tháng
189
Dexamethason
6.600.000
6.600.000
0
12 tháng
190
Hydrocortison
648.900
648.900
0
12 tháng
191
Hydrocortison
23.150.000
23.150.000
0
12 tháng
192
Insulin người trộn, hỗn hợp
234.000.000
234.000.000
0
12 tháng
193
Methyl prednisolon
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
194
Methyl prednisolon
39.000.000
39.000.000
0
12 tháng
195
Methyl prednisolon
137.152.000
137.152.000
0
12 tháng
196
Repaglinid
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
197
Dydrogesterone
8.888.000
8.888.000
0
12 tháng
198
Acarbose
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
199
Acarbose
127.500.000
127.500.000
0
12 tháng
200
Gliclazid
390.000.000
390.000.000
0
12 tháng
201
Gliclazid
470.000.000
470.000.000
0
12 tháng
202
Tizanidin
16.275.000
16.275.000
0
12 tháng
203
Insulin analog, tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
104.500.000
104.500.000
0
12 tháng
204
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
127.400.000
127.400.000
0
12 tháng
205
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
127.050.000
127.050.000
0
12 tháng
206
Insulin người trộn, hỗn hợp
234.000.000
234.000.000
0
12 tháng
207
Metformin
208.000.000
208.000.000
0
12 tháng
208
Metformin
315.000.000
315.000.000
0
12 tháng
209
Metformin
21.750.000
21.750.000
0
12 tháng
210
Sitagliptin
62.500.000
62.500.000
0
12 tháng
211
Levothyroxin (muối natri)
8.025.000
8.025.000
0
12 tháng
212
Levothyroxin (muối natri)
4.410.000
4.410.000
0
12 tháng
213
Thiamazol
6.615.000
6.615.000
0
12 tháng
214
Thiamazol
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
215
Huyết thanh kháng uốn ván
10.455.600
10.455.600
0
12 tháng
216
Acetazolamid
1.974.000
1.974.000
0
12 tháng
217
Atropin sulfat
126.000
126.000
0
12 tháng
218
Fluorometholon
6.600.000
6.600.000
0
12 tháng
219
Hydroxypropylmethylcellulose
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
220
Moxifloxacin + dexamethason
27.500.000
27.500.000
0
12 tháng
221
Moxifloxacin + dexamethason
30.523.500
30.523.500
0
12 tháng
222
Natri hyaluronat
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
223
Natri hyaluronat
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
224
Tropicamide + Phenylephrine hydroclorid
2.025.000
2.025.000
0
12 tháng
225
Betahistin
104.370.000
104.370.000
0
12 tháng
226
Oxytocin
63.000
63.000
0
12 tháng
227
Salbutamol sulfat
26.745.000
26.745.000
0
12 tháng
228
Diazepam
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
229
Rotundin
6.000.000
6.000.000
0
12 tháng
230
Zopiclon
12.000.000
12.000.000
0
12 tháng
231
Clorpromazin
63.000
63.000
0
12 tháng
232
Olanzapin
2.835.000
2.835.000
0
12 tháng
233
Sulpirid
12.000.000
12.000.000
0
12 tháng
234
Quetiapin
3.276.000
3.276.000
0
12 tháng
235
Paroxetin
2.250.000
2.250.000
0
12 tháng
236
Acetyl leucin
234.000.000
234.000.000
0
12 tháng
237
Acetyl leucin
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
238
Acetyl leucin
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
239
Citicolin
30.660.000
30.660.000
0
12 tháng
240
Fluvoxamin
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
241
Mirtazapin
1.965.000
1.965.000
0
12 tháng
242
Cytidin-5monophosphat disodium + uridin
87.800.000
87.800.000
0
12 tháng
243
Sertralin
2.709.000
2.709.000
0
12 tháng
244
Venlafaxin
5.900.000
5.900.000
0
12 tháng
245
Piracetam
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
246
Piracetam
3.390.000
3.390.000
0
12 tháng
247
mecobalamin
125.000.000
125.000.000
0
12 tháng
248
Bambuterol
6.615.000
6.615.000
0
12 tháng
249
Budesonid
166.008.000
166.008.000
0
12 tháng
250
Budesonid + formoterol
21.900.000
21.900.000
0
12 tháng
251
Amitriptyline
660.000
660.000
0
12 tháng
252
Salbutamol sulfat
37.400.000
37.400.000
0
12 tháng
253
Salbutamol sulfat
5.346.530
5.346.530
0
12 tháng
254
Salmeterol + fluticason propionat
59.850.000
59.850.000
0
12 tháng
255
Salmeterol + fluticason propionat
83.427.000
83.427.000
0
12 tháng
256
Acetylcystein
70.400.000
70.400.000
0
12 tháng
257
Codein + terpin hydrat
15.475.000
15.475.000
0
12 tháng
258
Mometason furoat
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
259
Kali clorid
1.736.000
1.736.000
0
12 tháng
260
Magnesi aspartat + kali aspartat
15.120.000
15.120.000
0
12 tháng
261
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
2.400.000
2.400.000
0
12 tháng
262
Calci clorid
86.800
86.800
0
12 tháng
263
Glucose
21.306.000
21.306.000
0
12 tháng
264
Glucose
1.540.000
1.540.000
0
12 tháng
265
Glucose
54.337.500
54.337.500
0
12 tháng
266
Glucose
2.152.600
2.152.600
0
12 tháng
267
Kali clorid
1.100.000
1.100.000
0
12 tháng
268
Kali clorid
2.750.000
2.750.000
0
12 tháng
269
Manitol
1.050.000
1.050.000
0
12 tháng
270
Natri clorid
1.398.200
1.398.200
0
12 tháng
271
Natri clorid
65.260.000
65.260.000
0
12 tháng
272
Natri clorid
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
273
Natri clorid
127.000.000
127.000.000
0
12 tháng
274
Nhũ dịch lipid
2.200.000
2.200.000
0
12 tháng
275
Nhũ dịch lipid
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
276
Ringer lactat
107.640.000
107.640.000
0
12 tháng
277
Nước cất pha tiêm
13.700.000
13.700.000
0
12 tháng
278
Nước cất pha tiêm
10.080.000
10.080.000
0
12 tháng
279
Calci carbonat + calci gluconolactat
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
280
Calci carbonat + vitamin D3
39.900.000
39.900.000
0
12 tháng
281
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
25.600.000
25.600.000
0
12 tháng
282
Vitamin B1 + B6 + B12
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
283
Vitamin B1 + B6 + B12
55.000.000
55.000.000
0
12 tháng
284
Vitamin B1 + B6 + B12
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
285
Vitamin B1 + B6 + B12
67.500.000
67.500.000
0
12 tháng
286
Vitamin B6 + magnesi lactat
14.250.000
14.250.000
0
12 tháng
287
Vitamin B6 + magnesi lactat
10.800.000
10.800.000
0
12 tháng
288
Vitamin C
1.980.000
1.980.000
0
12 tháng
289
Vitamin C
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
290
Phytomenadion
1.650.000
1.650.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 02: Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 02: Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 2

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây