Thông báo mời thầu

Gói 02 – Xây lắp

Tìm thấy: 14:47 18/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bổ sung, nâng cấp hạ tầng cáp quang liên tỉnh, nội tỉnh tại tỉnh Hưng Yên năm 2025
Tên gói thầu
Gói 02 – Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Các gói thầu còn lại
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn TDTM & KHCB của EVNNPC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500274868_2506181403
Ngày phê duyệt
18/06/2025 14:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HƯNG YÊN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:44 18/06/2025
đến
09:00 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
162.363.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi hai triệu ba trăm sáu mươi ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (25/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng hạ tầng và công nghiệp. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 85, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội, Việt Nam.
2 CÔNG TY ĐIỆN LỰC HƯNG YÊN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 308, đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY ĐIỆN LỰC HƯNG YÊN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC Tư vấn lập E-HSMT Số 308, đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY ĐIỆN LỰC HƯNG YÊN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 308, đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY ĐIỆN LỰC HƯNG YÊN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 308, đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
6 CÔNG TY ĐIỆN LỰC HƯNG YÊN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 308, đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ôtô tải trọng 5-12T
1
2
Máy hàn nối cáp quang
2
3
Máy phát điện 5-10 kVA
1
4
Máy đo cáp quang
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN CÁP QUANG - VẬT LIỆU
Theo quy định tại Chương V
2
PHẦN CÁP QUANG
Theo quy định tại Chương V
3
Cáp quang OPGW57/24
69600
m
Theo quy định tại Chương V
4
Cáp quang ADSS 24 sợi KV 150m
1230
m
Theo quy định tại Chương V
5
Cáp quang ADSS 24 sợi KV 300m
410
m
Theo quy định tại Chương V
6
Cáp quang ADSS 48 sợi KV 300m
1570
m
Theo quy định tại Chương V
7
PHẦN PHỤ KIỆN ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
8
Hộp nối (măng sông) cáp quang OPGW57/24
28
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Hộp nối (măng sông) cáp quang ADSS/48
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
ODF indoor Rack 19" 24 sợi quang
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
ODF indoor Rack 19" 48 sợi quang
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Dây nhảy quang SC/UPC loại 2m
216
sợi
Theo quy định tại Chương V
13
Kẹp giữ cáp quang OPGW trên cột thép
345
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Chuỗi sứ néo 1 bát
3
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
15
Chuỗi néo cáp quang OPGW
353
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Chuỗi néo cáp quang ADSS khoảng vượt 300
22
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Chuỗi néo cáp quang ADSS khoảng vượt 150
5
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Chuỗi đỡ cáp quang OPGW
282
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Tạ chống rung cáp quang OPGW-57
496
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Chống rung CR-ADSS
8
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Tiếp địa ngọn
449
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Cặp cáp nhôm 2BL A25-95
898
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Đầu cốt thẻ bài A70
898
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Dây AC70/11
2267
m
Theo quy định tại Chương V
25
Ống nhựa soắn HDPE D32/25
1410
m
Theo quy định tại Chương V
26
Đai thép không rỉ
2.379
kg
Theo quy định tại Chương V
27
Khóa đai thép không rỉ
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Biển báo cáp quang
14
Cái
Theo quy định tại Chương V
29
PHẦN VẬT TƯ + LẮP ĐẶT MỚI:
Theo quy định tại Chương V
30
Ra, kéo cáp quang trong cống bể có sẵn, loại cáp ≤ 24 sợi
0.779
1 km cáp
Theo quy định tại Chương V
31
Ra, kéo cáp quang trong cống bể có sẵn, loại cáp ≤ 48 sợi
0.503
1 km cáp
Theo quy định tại Chương V
32
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp ≤ 24 sợi
69.755
1 km cáp
Theo quy định tại Chương V
33
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp ≤ 48 sợi
1.051
1 km cáp
Theo quy định tại Chương V
34
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang ≤ 24 FO (Hộp nối cáp quang MS-OPGW24)
28
bộ MX
Theo quy định tại Chương V
35
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang ≤ 48 FO (Hộp nối cáp quang MS-ADSS48)
1
bộ MX
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt hộp nối cáp quang ở độ cao ≤10m; số sợi cáp quang trong hộp ≤24 sợi (Hộp nối cáp quang MS-OPGW24)
28
hộp nối
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt hộp nối cáp quang ở độ cao ≤10m; số sợi cáp quang trong hộp ≤48 sợi (Hộp nối cáp quang MS-ADSS48)
1
hộp nối
Theo quy định tại Chương V
38
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang ≤24 FO (ODF indoor Rack 19" 24 sợi quang)
7
1 bộ ODF
Theo quy định tại Chương V
39
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang ≤48 FO (ODF indoor Rack 19" 48 sợi quang)
1
1 bộ ODF
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt khung giá đấu dây nhảy quang (ODF 24+ODF 48)
8
1 khung giá
Theo quy định tại Chương V
41
Đấu nối cáp vào phiến, bảng. Loại cáp : Sợi nhảy quang (Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC loại 2m)
216
1 đôi đầu dây
Theo quy định tại Chương V
42
Thay kẹp cáp. Chiều cao lắp đặt ≤ 20m (Kẹp giữ cáp quang OPGW trên cột thép)
345
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt chuỗi cách điện cho dây chống sét; chiều cao lắp đặt ≤30m, chuỗi néo (Chuỗi néo cáp quang OPWG57)
217
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt chuỗi cách điện cho dây chống sét; chiều cao lắp đặt ≤20m, chuỗi néo (Chuỗi sứ néo 1 bát + CN-ADSS150 + CN-ADSS300)
30
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt chuỗi cách điện cho dây chống sét; chiều cao lắp đặt ≤30m, chuỗi đỡ (Chuỗi đỡ cáp quang OPWG57)
163
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp chống rung, chiều cao lắp đặt ≤30m (Chống rung CR-ADSS + CR-OPGW)
504
công/quả
Theo quy định tại Chương V
47
Thay tiếp địa ngọn cột
277
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp ≤ 70mm2
27.7
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt ống nhựa HDPE trong cống bể, trong ống bảo vệ, ĐK <=40mm (Ống nhựa soắn HDPE F32/25)
14.1
100m
Theo quy định tại Chương V
50
Giá đỡ cuốn cáp dự phòng trên cột bê tông GCC-2
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 02 – Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 02 – Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây