Thông báo mời thầu

Gói 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:29 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường Huỳnh Mẫn Đạt
Tên gói thầu
Gói 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, cải tạo đường Huỳnh Mẫn Đạt
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công do phường quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Thủy, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1549/QĐ-PKTHT&ĐT
Ngày phê duyệt
03/07/2026 16:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Bình Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 03/07/2026
đến
09:00 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TMT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 104, Đường số 5A, Khu ĐTM An Bình, KV7 - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ
2 Công ty TNHH Kỹ thuật Xây dựng Đầu tư và Phát triển An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 78, Đường 8C2, KDC Hưng Phú 1, phường Hưng Phú, thành phố Cần Thơ;
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG TIẾN VINH Tư vấn lập E-HSMT 198/1, Tầm Vu - - Phường Tân An - Thành phố Cần Thơ
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGÔ HÙNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 85/14, Trần Vĩnh Kiết, Khu vực 1 - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG TIẾN VINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 198/1, Tầm Vu - - Phường Tân An - Thành phố Cần Thơ
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGÔ HÙNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 85/14, Trần Vĩnh Kiết, Khu vực 1 - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy toàn đạc hoặc máy kinh vĩ hoặc máy thủy bình (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và hóa đơn + giấy chứng nhận kiểm định hoặc hiệu chuẩn còn hiệu lực).
1
2
- Máy rải cấp phối đá dăm – công suất tối thiểu 50 - 60m3/h (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc hóa đơn + kiểm định xe còn hiệu lực).
1
3
- Máy rải bê tông nhựa – năng suất tối thiểu 130CV (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc hóa đơn + kiểm định xe còn hiệu lực).
1
4
- Xe lu rung tự hành >= 25 tấn (tải trọng tĩnh >= 12 tấn) (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc hóa đơn + kiểm định xe còn hiệu lực).
1
5
- Xe lu bánh thép – Trọng lượng >= 10 tấn (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc hóa đơn + kiểm định xe còn hiệu lực).
1
6
- Xe lu bánh hơi tự hành – Trọng lượng >= 16 tấn (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc hóa đơn + kiểm định xe còn hiệu lực).
1
7
- Ô tô Xitec tưới nước (Dung tích bồn chứa >= 5m3). (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc hóa đơn + kiểm định xe còn hiệu lực).
1
8
- Xe ủi – Công suất >= 110CV (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc hóa đơn + kiểm định xe còn hiệu lực).
1
9
- Cần cẩu– Sức nâng thiết kế >= 6 tấn (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe hoặc hóa đơn + kiểm định xe còn hiệu lực).
1
10
- Ô tô tải – Tải trọng >= 2,5 tấn (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy chứng nhận đăng ký xe + kiểm định xe còn hiệu lực).
2
11
- Máy cắt uốn thép (thiết bị phải có hóa đơn).
2
12
- Máy trộn bê tông – dung tích ≥ 250 lít (thiết bị phải có hóa đơn).
2
13
- Máy đầm dùi (thiết bị phải có hóa đơn).
2
14
- Máy hàn (thiết bị phải có hóa đơn).
2
15
- Máy đầm bàn (thiết bị phải có hóa đơn).
2
16
- Máy phát điện (thiết bị phải có hóa đơn).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC CÔNG VIỆC
2
Cày xới mặt đường bê tông nhựa cũ
49.14
100m2
3
Cán lớp cấp phối đá dăm loại (Dmax=37,5mm)
37.1006
100m3
4
Cán lớp cấp phối đá dăm loại (Dmax=25,0mm) dày 20cm
12.3187
100m3
5
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu Lượng nhựa 1kg/m2
59.373
100m2
6
Thảm mặt đường bê tông nhựa nóng BTNC (loại C.12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
59.373
100m2
7
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót nền, đường BTXM)
0.4462
100m2
8
Bê tông mặt đường bằng đá 1x2 M.250 dày 15cm vuốt nối
6.693
m3
9
Bêtông gờ bó vĩa đá 1x2 M.250 (làm khe nhiệt 5m/khe)
161.86
m3
10
SXLD & tháo dỡ ván khuôn gờ bó vĩa
5.606
100m2
11
Bê tông lót móng tường đá 4x6 M.150
32.79
m3
12
Bêtông đà giằng móng tường bó nền đá 1x2 M.250
52.47
m3
13
SXLĐ cốt thép đà giằng, đk<=10
5.0509
tấn
14
Ván khuôn đà giằng móng tường
5.247
100m2
15
Xây gạch ống xi măng 8x8x18 (M.75), vữa xây M.75dày 18cm
188.89
m3
16
Trát tường dày 1,5cm, Vữa mác 75
1049.39
m2
17
Đắp cát vỉa hè K>=0,90
33.344
100m3
18
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót nền, đường BTXM)
44.6316
100m2
19
Bêtông lót vỉa hè đá 1x2 M.200 dày 8cm
357.05
m3
20
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
4463.16
m2
21
Lát vỉa hè gạch Bêtông 300x300x50cm (Mác >=250) loại bóng có khía chống trơn trượt, màu vàng - đỏ
4463.16
m2
22
Bê tông lót móng tường đá 4x6 M.150
13.56
m3
23
Bêtông gờ hố trồng cây đá 1x2 M.200
11.75
m3
24
Đắp đất hữu cơ vào hố trồng cây
113.9
m3
25
Trồng cây xanh bóng mát đường kính D=18-20cm, cao >=4,0m (cây sao đen...) vào các vị trí thiếu cây
7
Cây
26
Lát gạch trên mặt bồn hoa, gạch số 8 (KT 39x19x7,5)mm loại bóng láng
83.733
m2
27
Tháo dỡ các nắp hố ga
90
cấu kiện
28
Đào nền đường cấp phối đá để làm hố thu
10.26
1m3
29
Đục hờ hố ga hiện hữu bằng bêtông
9.28
m3
30
Bêtông đá 1x2 M.250 hố ga, hố thu
69.35
m3
31
LĐ và tháo dỡ ván khuôn thép
6.9053
100m2
32
Bêtông tấm đale nắp hố ga, đá 1x2 M.250
6.18
m3
33
Ván khuôn nắp đale
0.265
100m2
34
SXLĐ cốt thép tròn các loại đk<=10
3.0544
tấn
35
SXLĐ cốt thép tròn các loại đk<=18
3.5265
tấn
36
SXLĐ thép hình gờ tấm đale, gờ hố thu
3.6582
tấn
37
CC&LĐ nắp hố ga bằng gang 40T loại dưới đường, khung âm
8
1 cấu kiện
38
Lắp đặt tấm đale hố ga bêtông đúc sẵn
82
1cấu kiện
39
CC&LĐ nắp hố thu bằng gang 40T
54
1 cấu kiện
40
CC&LĐ ống uPVC D.220x6,6mm
0.894
100m
41
CC&LĐ ống HDPE D.250x14,8mm
1.6
100m
42
Vét bùn, vệ sinh hố ga sau khi thi công (trung bình 30cm)
19.5
m3 bùn
43
Đào móng biển báo - đất cấp 1
0.512
1m3
44
Bê tông móng biển báo đá 1x2 M.200
0.256
m3
45
Thi công cọc tiêu BTCT
12
cái
46
CC&LĐ trụ L=3,8m và biển báo hình tròn + Chữ nhật
1
cái
47
CC&LĐ trụ L=3,2m và biển báo hình tam giác
2
cái
48
CC&LĐ trụ L=3,3m và biển báo hình chữ nhật
1
cái
49
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm: Màu vàng
128.15
m2
50
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm: Màu trắng
269.96
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây