Thông báo mời thầu

Gói 1: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:32 19/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sỏ' làm việc UBND xã Đê Ar, hạng mục: Son sủa nhà làm việc 02 tâng
Tên gói thầu
Gói 1: Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mang Yang, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 26/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
178/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/10/2023 14:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đê Ar, huyện Mang Yang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 19/10/2023
đến
14:30 26/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 26/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/10/2023 (23/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN CƯỜNG GIA LAI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán B18 Chung cư Lê Lợi đường Lê Lợi - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC PHÁT GIA LAI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 19C Chi Lăng - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Mang Yang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN - XÂY DỰNG BÌNH PHÚ THUẬN Tư vấn lập E-HSMT 72 Huyền Trân Công Chúa - Phường Phù Đổng - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 257 Cách Mạng Tháng Tám - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN - XÂY DỰNG BÌNH PHÚ THUẬN Tư vấn đánh giá E-HSDT 72 Huyền Trân Công Chúa - Phường Phù Đổng - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
7 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 257 Cách Mạng Tháng Tám - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Dàn giáo thép (bộ: gồm 42 khung và 42 chéo)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY LẮP
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
54.63
m2
3
Tháo lắp kính để thay roon kính
58.202
m2
4
Phá dỡ lớp láng vữa xi măng
42.24
m2
5
Bắn đinh lại mái tôn
1.994
100m2
6
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
51.84
m2
7
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
42.24
m2
8
Kính trắng dày 5ly
5
m2
9
Roon cao su
328.36
m
10
Chót cửa
60
cái
11
Cạo vệ sinh lớp sơn trên bề mặt kim loại
113.719
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
113.719
m2
13
Lắp dựng cửa vào khuôn
54.63
m2 cấu kiện
14
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
2.241
m2
15
Phun PU tay vịn cầu thang, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.241
m2
16
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
470.615
m2
17
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
149.12
m2
18
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
804.796
m2
19
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
174.76
m2
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
23.531
m2
21
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
24.144
m2
22
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
619.735
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
979.556
m2
24
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 90mm
0.405
100m
25
Lắp đặt cút nhựa PVC, đường kính cút 90mm
10
cái
26
Cầu chắn rác
5
cái
27
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
0.51
100m2
28
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.22
100m2
29
PHẦN ĐIỆN
30
Lắp đặt dây đơn, loại dây CV 2,5mm2
200
m
31
Lắp đặt dây đơn, loại dây CV1,5mm2
230
m
32
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
31
cái
33
Lắp đặt công tắc 2 chiều
2
cái
34
Lắp đặt ổ cắm đôi
24
cái
35
Bảng điện + mặt
40
cái
36
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
355
m
37
Tắc kê nhựa, đinh vít
20
38
Băng keo điện
20
cuộn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 1: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 1: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây