Thông báo mời thầu

Gói 15 – Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera

Tìm thấy: 16:40 21/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trạm 110kV Suối Ngô và đường dây đấu nối
Tên gói thầu
Gói 15 – Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
TDTM và vốn đối ứng của SPC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Sơn Nhì - Quận Tân phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
219/QĐ-AĐLMN
Ngày phê duyệt
20/04/2023 16:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tổng công ty Điện lực miền Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:37 21/04/2023
đến
09:00 09/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/05/2023 (06/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 11 Hoàng Hoa Thám - Phường Lộc Thọ - Thành phố Nha Trang - Tỉnh Khánh Hoà
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH ĐẠT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 49 Cửu Long - Phường 15 - Quận 10 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4 Tư vấn lập E-HSMT 11 Hoàng Hoa Thám - Phường Lộc Thọ - Thành phố Nha Trang - Tỉnh Khánh Hoà
4 Ban Quản Lý dự án Điện lực miền Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT 16 Âu Cơ, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
5 Ban Quản Lý dự án Điện lực miền Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT 16 Âu Cơ, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
6 Ban Quản Lý dự án Điện lực miền Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 16 Âu Cơ, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Camera hàng rào quanh trạm (ngoài trời)
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
2
Camera PTZ Dome sân ngắt (ngoài trời)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
3
Camera cố định trong nhà phòng điều hành, phòng hợp bộ
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
4
Tủ rack lắp thiết bị
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
5
Thiết bị mạng Switch tại TBA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
6
Hệ thống kiểm soát cửa ra vào tại TBA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
7
Thiết bị Trung tâm truyền tin & điều khiển chuyên dụng trọn bộ kèm phần mềm đầy đủ chức năng theo quy định
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
8
Thiết bị ghi hình và phân tích hình ảnh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
9
Thiết bị chuyển đổi nguồn điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
10
Phụ kiện dấu nối, phụ kiện treo giá, thiết bị chống sét,… để hoàn thiện hệ thống camera
1
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
11
Vật tư thiết bị phụ trợ tại trung tâm, trong đó: + Dây tiếp địa 14mm2: 30m+ Hộp tiếp địa: 01 hộp+ Dây nhảy quang 2SC-3SC (3m-5m): 03 sợi+ Phụ kiện khác: 01 lô
1
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
12
Vật tư thiết bị phụ trợ của camera, trong đó: + Dây tiếp địa 14mm2: 63m + Giá đỡ camera lắp tường nhà: 4 bộ + Giá đỡ camera lắp trên cột: 8 bộ + Cột lắp đặt camera ngoài trời, 6m, thiết kế chống rung (bao gồm móng): 8 cột
1
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60
13
Vật tư thiệt bị phụ trợ khác, trong đó bao gồm:+ Cáp mạng máy tính CAT5e: 915m+ Cáp lực cấp nguồn cách điện PVC, vỏ PVC-3x1mm2: 785m+ Ống bảo vệ dây thép mạ kẽm và phụ kiện (Ф60mm): 157m+ Ống bảo vệ dây thép mạ kẽm và phụ kiện (Ф21mm): 264m+ Ống bảo vệ dây PVC Ф21: 100m+ Cáp 4Cx2,5mm2 – PVC/PVC: 72m+ Phụ kiện khác: 01 lô
1
Theo quy định tại Chương V
Trạm biến áp 110 kV Suối Ngô, tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
60
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 15 – Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 15 – Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 115

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây