Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty Cổ phần Tư vấn T27 | Tư vấn lập hồ sơ thiết kế | |
| 2 | Công ty TNHH 2D | Thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán | |
| 3 | Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Khánh Vĩnh | Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán | |
| 4 | Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng HQ | Tư vấn lập E-HSMT | |
| 5 | Phòng Dân tộc huyện Khánh Vĩnh | Thẩm định E-HSMT | |
| 6 | Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng HQ | Tư vấn đánh giá E-HSDT | |
| 7 | Phòng Dân tộc huyện Khánh Vĩnh | Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Nội dung cần làm rõ | Qua nghiên cứu E-HSMT gói thầu trên, Công ty TNHH Một thành viên Đăng Quang 79 xin được làm rõ vấn đề sau:
Mẫu số 04(a)-Yêu cầu nhân sự chủ chốt trong tiêu chí đánh giá năng lực, kinh nghiệm của E-HSMT có yêu cầu: - Cán bộ phụ trách An toàn lao động tại công trường (01 người): là Kỹ sư chuyên nghành an toàn lao động; Tốt nghiệp ≥ 3 năm (tính từ ngày được cấp bằng đến thời điểm đóng thầu); Có chứng nhận bồi dưỡng huấn luyện an toàn lao động. Kèm theo bản chụp được chứng thực: Văn bằng tốt nghiệp, chứng chỉ, hợp đồng lao động có thời hạn hoặc không các định thời hạn để chứng minh. Đã từng đảm nhận chức danh cán bộ phụ trách an toàn lao động tối thiểu là 01 công trình xây dựng Đường bộ; - Số lượng công nhân kỹ thuật thi công tại công trường (30 người): có chứng chỉ sơ cấp nghề và giấy chứng nhận bồi dưỡng nghiệp vụ ATLĐ trong xây dựng còn thời hạn liên quan đến gói thầu. Kèm theo bản chụp được chứng thực: chứng chỉ sơ cấp nghề, giấy chứng nhận bồi dưỡng nghiệp vụ ATLĐ trong xây dựng còn thời hạn và hợp đồng lao động có thời hạn hoặc không xác định thời hạn để chứng minh. *) Tại Khoản 2, Điều 12 Nghị định số 63/2014/NĐ-CP quy định trong hồ sơ mời thầu không được nêu bất cứ điều kiện nào nhằm hạn chế sự tham gia của nhà thầu hoặc nhằm tạo lợi thế cho một hoặc một số nhà thầu gây ra sự cạnh tranh không bình đẳng. *) Nhà thầu đề nghị làm rõ 2 vấn đề trên? |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | DOC080720-08072020220822.pdf |
| Nội dung trả lời | Qua kiểm tra, xem xét lại E-HSMT được duyệt Phòng Dân tộc huyện Khánh Vĩnh làm rõ yêu cầu của nhà thầu như sau:
Theo Mẫu số 04A (Webform trên Hệ thống). Mục 4: Cán bộ phụ trách an toàn tại công trường: Tối thiểu 01 người. - Bằng tốt nghiệp: Cao đẳng trở lên chuyên ngành kỹ thuật. - Tốt nghiệp >=3 năm (tính từ ngày được cấp bằng đến thời điểm đóng thầu). - Có chứng chỉ bồi dưỡng huấn luyện an toàn lao động. - Kèm theo bản chụp được chứng thực: Văn bằng tốt nghiệp, chứng chỉ, hợp đồng lao động có thời hạn hoặc không xác định thời hạn để chứng minh - Đã từng đảm nhận chức danh cán bộ phụ trách an toàn lao động tối thiểu là 01 công trình xây dựng Đường bộ. (Kèm theo hồ sơ, tài liệu chứng minh được Chủ đầu tư xác nhận) |
| File đính kèm nội dung trả lời | doc00045020200811153434.pdf |
| Ngày trả lời | 15:38 11/08/2020 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Phòng Dân tộc huyện Khánh Vĩnh |
| E-CDNT 1.2 |
Gói 2: Thi công xây dựng Đường từ đất ông Trương Công Huệ vào KSX núi 82 (điểm giữa tuyến 7), xã Khánh Hiệp 150 Ngày |
| E-CDNT 3 | Ngân sách Trung ương năm 2020 (Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững giai đoạn 2016-2020) |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 5.6 | Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp |
| E-CDNT 10.1(g) | Không yêu cầu |
| E-CDNT 16.1 | 120 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 45.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Phòng Dân tộc huyện Khánh Vĩnh Số 37 đường 2/8 thị trấn Khánh Vĩnh, huyện Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa 02583790030 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Địa chỉ của Chủ đầu tư: Phòng Dân tộc huyện Khánh Vĩnh Số 37 đường 2/8 thị trấn Khánh Vĩnh, huyện Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa Điện thoại: 02583790030; - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Số 11 Đường 2/8 Thị trấn Khánh Vĩnh – huyện Khánh Vĩnh Ông: Văn Ngọc Hường – Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện Khánh Vĩnh Điện thoại: 02583.790.256 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Khánh Hòa. Điện thoại 058.3822906, địa chỉ: Khu liên cơ, số 01 Trần Phú, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa. |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Không có |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chỉ có một khát khao, khát khao hạnh phúc. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Khánh Vĩnh đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Khánh Vĩnh đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.