Thông báo mời thầu

Gói số 01: Chi phí sửa chữa, cải tạo

Tìm thấy: 17:25 30/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo 03 Trường Mầm non trên địa bàn thành phố Bảo Lộc
Tên gói thầu
Gói số 01: Chi phí sửa chữa, cải tạo
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo 03 Trường Mầm non trên địa bàn thành phố Bảo Lộc
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 11/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500243594_2505301659
Ngày phê duyệt
30/05/2025 17:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo TP. Bảo Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:24 30/05/2025
đến
14:30 11/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 11/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2025 (09/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM LÂM ĐỒNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 135 đường Phan Bội Châu - Phường 1 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SCOM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 03 - Số 135, Phan Bội Châu, Phường 1, Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam - Phường 1 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM LÂM ĐỒNG Tư vấn lập E-HSMT Số 135 đường Phan Bội Châu - Phường 1 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SCOM Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 03 - Số 135, Phan Bội Châu, Phường 1, Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam - Phường 1 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
5 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM LÂM ĐỒNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 135 đường Phan Bội Châu - Phường 1 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN SCOM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 03 - Số 135, Phan Bội Châu, Phường 1, Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam - Phường 1 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
7 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NAM LÂM ĐỒNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 135 đường Phan Bội Châu - Phường 1 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Tời điện; - Đặc điểm: Có hóa đơn GTGT hoặc chứng từ hợp lệ; Thông tin kê khai phù hợp với tài liệu chứng minh; Sức kéo ≥ 500 Kg. *Tài liệu chứng minh: (1) Với thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu: Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn tài chính hoặc các tài liệu chứng minh sử hữu khác. (2) Với thiết bị đi thuê: HĐ cho thuê (gốc)+ ĐKKD của nhà thầu cho thuê + Tài liệu sở hữu thiết bị
3
2
- Máy hàn; - Đặc điểm: Có hóa đơn GTGT hoặc chứng từ hợp lệ; Công suất ≥ 23 kW. *Tài liệu chứng minh: (1) Với thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu: Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn tài chính hoặc các tài liệu chứng minh sử hữu khác. (2) Với thiết bị đi thuê: HĐ cho thuê (gốc)+ ĐKKD của nhà thầu cho thuê + Tài liệu sở hữu thiết bị
3
3
- Ô tô tự đổ; - Đặc điểm: Có giấy tờ hợp lệ, đã được kiểm định an toàn và còn hiệu lực; Ô tô tự đổ có trọng tải ≥ 5 T. (1) Với thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu: - Đăng ký xe máy chuyên dụng - Giấy tờ chứng minh thiết bị được kiểm định an toàn như: đăng kiểm, Giấy kiểm định… (2) Với thiết bị đi thuê: HĐ cho thuê (gốc)+ ĐKKD của nhà thầu cho thuê + Đăng ký xe máy chuyên dụng + Tài liệu chứng minh thiết bị được kiểm định an toàn.
3
4
- Máy cắt gạch, đá; - Đặc điểm: Có hóa đơn GTGT hoặc chứng từ hợp lệ; Công suất ≥ 1,7 kW. *Tài liệu chứng minh: (1) Với thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu: Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn tài chính hoặc các tài liệu chứng minh sử hữu khác. (2) Với thiết bị đi thuê: HĐ cho thuê (gốc)+ ĐKKD của nhà thầu cho thuê + Tài liệu sở hữu thiết bị
3
5
- Máy đầm đất cầm tay; - Đặc điểm: Có hóa đơn GTGT hoặc chứng từ hợp lệ; Công suất ≥ 70 kg. *Tài liệu chứng minh: (1) Với thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu: Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn tài chính hoặc các tài liệu chứng minh sử hữu khác. (2) Với thiết bị đi thuê: HĐ cho thuê (gốc)+ ĐKKD của nhà thầu cho thuê + Tài liệu sở hữu thiết bị
3
6
- Máy khoan bê tông; - Đặc điểm: Có hóa đơn GTGT hoặc chứng từ hợp lệ; Công suất ≥ 0,62 kg. *Tài liệu chứng minh: (1) Với thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu: Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn tài chính hoặc các tài liệu chứng minh sử hữu khác. (2) Với thiết bị đi thuê: HĐ cho thuê (gốc)+ ĐKKD của nhà thầu cho thuê + Tài liệu sở hữu thiết bị
3
7
- Máy trộn (cối trộn) bê tông; - Đặc điểm: Có hóa đơn GTGT hoặc chứng từ hợp lệ; Công suất ≥ 250 L.
3
8
- Máy đào; - Đặc điểm: Có giấy tờ hợp lệ, đã được kiểm định an toàn và còn hiệu lực; Công suất ≥ 0,4 m3. (1) Với thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu: - Đăng ký xe máy chuyên dụng - Giấy tờ chứng minh thiết bị được kiểm định an toàn như: đăng kiểm, Giấy kiểm định… (2) Với thiết bị đi thuê: HĐ cho thuê (gốc)+ ĐKKD của nhà thầu cho thuê + Đăng ký xe máy chuyên dụng + Tài liệu chứng minh thiết bị được kiểm định an toàn.
3
9
Phòng thí nghiệm xây dựng công trình đủ điều kiện hoạt động theo quy định của pháp luật (Tài liệu chứng minh: Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê và các tài liệu chứng minh năng lực hoạt động thí nghiệm chuyên ngành)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1.7.    Phá lớp vữa trát thành, đáy seno, ô văng
366.155
m2
2
1.8.    Láng seno, ovang chiều dày 2cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
366.155
m2
3
1.9.    Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
403.049
m2
4
1.10.    Tháo dỡ gạch ốp chân tường
23.118
m2
5
1.11.    Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
231.192
m2
6
1.12.    Ốp gạch ceramic 300x600 Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
231.192
m2
7
1.13.    Phá dỡ tường hộp ghen
1.853
m3
8
1.14.    Xây tường thẻ 4x7,5x17,5cm, chiều dày ≤ 30cm, chiều cao ≤ 6m Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
1.853
m3
9
1.15.    Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
18.525
m2
10
1.16.    Bả bằng bột bả (1 lớp bả) vào tường
18.525
m2
11
1.17.    Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
18.525
m2
12
1.18.    Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.312
100 m
13
1.19.    Thay cầu chắn rác
13
cái
14
1.20.    Tháo dỡ trần
37.071
m2
15
1.21.    Cung cấp, lắp dựng trần tôn lạnh dày 0,25mm, khung sắt 30x30x1,2
37.071
m2
16
1.22.    Phá dỡ tường xây gạch các loại, chiều dày tường ≤ 11cm
7.02
m3
17
1.23.    Xây tường gạch thẻ 4x7,5x17,5cm, chiều dày ≤ 10cm, chiều cao ≤ 6m Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
7.201
m3
18
1.24.    Phá dỡ nền gạch WC
37.107
m2
19
1.25.    Phá dỡ nền bê tông bằng thủ công, bê tông gạch vỡ
6.273
m3
20
1.26.    Khoan tạo lỗ qua sàn bê tông cốt thép dày ≤ 15cm
3
lỗ
21
1.27.    Lát gạch granite nhám 300x300 Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
39.569
m2
22
1.28.    Tháo dỡ gạch ốp tường
98.388
m2
23
1.29.    Ốp gạch tường ceramic 300x600 Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
112.473
m2
24
1.30.    Cung cấp, lắp dựng vách ngăn compact - HPL day 18mm
15.379
m2
25
1.31.    Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16m
4.494
100 m2
26
1.32.    Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, bốc xếp sỏi, đá dăm các loại
29.803
m3
27
1.33.    Vận chuyển đất, xà bần bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi ≤ 1000m
0.298
100 m3 đất nguyên thổ
28
1.34.    Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi ≤ 5km
0.298
100 m3 đất nguyên thổ/1km
29
1.35.    Ốp gạch chân tường gạch ceramic 60x120mm
2
m2
30
2.  ĐIỆN
1
Trọn gói
31
2.1.    Lắp đặt đèn vuông ốp trần ban công 230x230, 18W
9
bộ
32
2.2.    Lắp đặt công tắc, loại số hạt trên một công tắc 3 hạt
3
cái
33
2.3.    Lắp đặt dây điện CV 1C 2.5mm2
45
m
34
2.4.    Lắp đặt dây điện CV 1C 1,5mm2
95
m
35
2.5.    Lắp đặt ống nhựa luồn dây PVC D16mm
70
m
36
3.  NƯỚC
1
Trọn gói
37
3.1.    Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh lavabol
3
cái
38
3.2.    Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh xí bệt, xí xổm
5
cái
39
3.3.    Lắp đặt ống nhựa PVC D34
0.25
100 m
40
3.4.    Lắp đặt ống nhựa PVC D27
0.35
100 m
41
3.5.    Lắp đặt ống nhựa PVC D21
0.2
100 m
42
3.6.    Lắp đặt cút nhựa D34
6
cái
43
3.7.    Lắp đặt cút nhựa D27
9
cái
44
3.8.    Lắp đặt cút nhựa D27/D21
6
cái
45
3.9.    Lắp đặt tê thu D34/D27
3
cái
46
3.10.    Lắp đặt tê thu D27/D21
27
cái
47
3.11.    Lắp đặt van hai chiều D34
3
cái
48
3.12.    Lắp đặt LAVABO
3
bộ
49
3.13.    Lắp đặt vòi rửa Lavabol
3
cái
50
3.14.    Lắp đặt chậu xí bệt giáo viên
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Chi phí sửa chữa, cải tạo". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Chi phí sửa chữa, cải tạo" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây