Thông báo mời thầu

Gói số 01: Chi phí xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:24 05/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo nhà làm việc 2 tầng và nhà hội trường UBND xã Hội Sơn
Tên gói thầu
Gói số 01: Chi phí xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Hỗ trợ từ nguồn vốn cấp trên, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Anh Sơn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 26/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/02/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Hội Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:22 05/03/2024
đến
10:00 12/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/03/2024 (10/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng 156 Nghệ An Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Anh Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng 995 Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty CP xây dựng và thương mại 486 Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng 995 Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty CP xây dựng và thương mại 486 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô: - Tải trọng hàng hóa tối thiểu 5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí ô tô hoặc hóa đơn mua bán ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC 2 TẦNG
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1848.9144
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
613.3487
m2
4
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
470.184
m2
5
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
27.2526
m3
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
10.83
m2
7
Vận chuyển đồ đạc phục vụ thi công (tính 2 lần)
32
công
8
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
5.5728
100m2
9
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
5.0904
100m2
10
Vận chuyển Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống lên cao bằng vận thăng lồng
4.7033
m3
11
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
36.6563
m3
12
Bốc xếp các loại phê thải lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công
36.6563
m3
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
36.6563
m3
14
Quét nước xi măng 2 nước
58.5
m2
15
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1696.374
m2
16
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
770.5391
m2
17
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
27.2526
m3
18
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 500x500mm vữa XM M75, PCB40
470.184
m2
19
Láng granitô nền sàn
37.5
m2
20
SX, LD cửa nhôm Việt Pháp, cửa sổ mở quay 2 cánh
10.83
m2
21
NHÀ VĂN HÓA
22
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
388.4826
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
693.6736
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
189.0968
m2
25
Tháo dỡ trần
201.6668
m2
26
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
2.0167
100m2
27
Tháo dỡ một số thiết bị điện
5
công
28
Vận chuyển đồ đạc phục vụ thi công (tính 2 lần)
10
công
29
Bốc xếp vận chuyển phế thải đi đổ
2
chuyến
30
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.8848
100m2
31
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
596.1964
m2
32
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
286.574
m2
33
Đóng trần nhựa PVC
201.6668
m2
34
Lắp đặt các automat 1 pha 15A
1
cái
35
Đèn led panel 600x600mm- 30w
18
cái
36
Lắp đặt quạt trần
12
cái
37
Lắp đặt công tắc 2 hạt
6
cái
38
Lắp đặt ổ cắm đôi
2
cái
39
Lắp đặt dây dẫn 2x1,5mm2
150
m
40
Lắp đặt dây dẫn 2x2,5mm2
60
m
41
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
150
m
42
Đế âm chôn tường
8
cái
43
Ốp tấm Compazit trang trí
27.6
m2
44
Màn hình Led KT (2x3,5)m (gồm cả phụ kiện)
1
bộ
45
DÀN TÔN
46
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.3802
1m3
47
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0722
100m3
48
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.2672
m3
49
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
7.6032
m3
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1657
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995 như sau:

  • Có quan hệ với 114 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 90,23%, Tư vấn 8,05%, Phi tư vấn 1,72%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 628.811.403.778 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 626.445.395.960 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Chi phí xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Chi phí xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây