Thông báo mời thầu

Gói số 01: Gói thầu thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:02 28/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc năm 2024-2025 của Trung tâm Y tế quận Đống Đa
Tên gói thầu
Gói số 01: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh, nguồn thu do cơ quan Bảo hiểm xã hội thanh toán và nguồn thu hợp pháp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
308/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
26/06/2024 09:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm y tế quận Đống Đa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 28/06/2024
đến
09:00 09/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
41.291.638 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi mốt triệu hai trăm chín mươi mốt nghìn sáu trăm ba mươi tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/07/2024 (06/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG Tư vấn lập E-HSMT Số 4, Ngách 188/7, Tổ 70 Vương Thừa Vũ - Phường Khương Trung - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TLH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 81, Ngõ 297 Trần Cung - Phường Cổ Nhuế 1 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 4, Ngách 188/7, Tổ 70 Vương Thừa Vũ - Phường Khương Trung - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TLH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 81, Ngõ 297 Trần Cung - Phường Cổ Nhuế 1 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
5 đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Phenobarbital
20.475.000
20.475.000
0
12 tháng
2
Morphin
224.000
224.000
0
12 tháng
3
Alpha chymotrypsin
2.680.000
2.680.000
0
12 tháng
4
Glucosamin
15.400.000
15.400.000
0
12 tháng
5
Paracetamol
283.500
283.500
0
12 tháng
6
Cinnarizin
7.430.000
7.430.000
0
12 tháng
7
Diphenhydramin hydroclorid
162.000
162.000
0
12 tháng
8
Rupatadine
16.250.000
16.250.000
0
12 tháng
9
Carbamazepin
16.704.000
16.704.000
0
12 tháng
10
Phenytoin
3.234.000
3.234.000
0
12 tháng
11
Valproat natri
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
12
Valproat natri + valproic acid
27.888.000
27.888.000
0
12 tháng
13
Aciclovir
2.100.000
2.100.000
0
12 tháng
14
Fenticonazol
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
15
Levofloxacin
16.800.000
16.800.000
0
12 tháng
16
Metronidazol + neomycin + nystatin
29.700.000
29.700.000
0
12 tháng
17
Metronidazol + Neomycin + Nystatin
2.754.000
2.754.000
0
12 tháng
18
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
15.570.000
15.570.000
0
12 tháng
19
Spiramycin + Metronidazol
15.920.000
15.920.000
0
12 tháng
20
Sulfadiazin bạc
571.200
571.200
0
12 tháng
21
Acetylsalicylic Acid
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
22
Amlodipin + indapamid
89.766.000
89.766.000
0
12 tháng
23
Amlodipin + indapamid
99.740.000
99.740.000
0
12 tháng
24
Enalapril + Hydroclorothiazid
62.000.000
62.000.000
0
12 tháng
25
Fenofibrat
263.350.000
263.350.000
0
12 tháng
26
Fenofibrat
141.060.000
141.060.000
0
12 tháng
27
Fenofibrat
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
28
Metoprolol
142.650.000
142.650.000
0
12 tháng
29
Nicorandil
73.500.000
73.500.000
0
12 tháng
30
Perindopril
10.380.000
10.380.000
0
12 tháng
31
Perindopril
100.560.000
100.560.000
0
12 tháng
32
Perindopril + Amlodipine
178.800.000
178.800.000
0
12 tháng
33
Perindopril + Amlodipine
146.800.000
146.800.000
0
12 tháng
34
Perindopril + Amlodipine
164.725.000
164.725.000
0
12 tháng
35
Perindopril + indapamid
64.000.000
64.000.000
0
12 tháng
36
Perindopril + indapamid
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
37
Telmisartan + hydroclorothiazid
159.600.000
159.600.000
0
12 tháng
38
Trimetazidin
234.000.000
234.000.000
0
12 tháng
39
Trimetazidin
47.280.000
47.280.000
0
12 tháng
40
Fusidic acid + betamethason
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
41
Natri clorid
639.000
639.000
0
12 tháng
42
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat + nhôm hydroxyd
9.418.500
9.418.500
0
12 tháng
43
Bacillus clausii
21.504.000
21.504.000
0
12 tháng
44
Diosmectit
7.130.700
7.130.700
0
12 tháng
45
Diosmin + hesperidin
22.080.000
22.080.000
0
12 tháng
46
Dexamethason + Neomycin + Polymycin B
12.540.000
12.540.000
0
12 tháng
47
Gliclazide
480.000.000
480.000.000
0
12 tháng
48
Gliclazide
65.100.000
65.100.000
0
12 tháng
49
Betahistin
41.734.000
41.734.000
0
12 tháng
50
Natri clorid
2.600.000
2.600.000
0
12 tháng
51
Natri hyaluronat
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
52
Clorpromazin
9.440.000
9.440.000
0
12 tháng
53
Diazepam
264.000
264.000
0
12 tháng
54
Diazepam
378.000
378.000
0
12 tháng
55
Haloperidol
5.400.000
5.400.000
0
12 tháng
56
Levomepromazin
109.200.000
109.200.000
0
12 tháng
57
Levomepromazin
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
58
Olanzapin
108.000.000
108.000.000
0
12 tháng
59
Rotudin
4.165.000
4.165.000
0
12 tháng
60
Budesonide
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
61
Codein camphosulphonat + sulfoguaiacol + cao mềm Grindelia
28.680.000
28.680.000
0
12 tháng
62
N-acetylcystein
6.390.000
6.390.000
0
12 tháng
63
Salbutamol
1.526.370
1.526.370
0
12 tháng
64
Natri clorid
3.164.000
3.164.000
0
12 tháng
65
Natri clorid + Kali clorid + Natri citrat + Glucose khan
3.200.000
3.200.000
0
12 tháng
66
Ringer lactate
525.000
525.000
0
12 tháng
67
Vitamin B1 + B6 + B12
68.600.000
68.600.000
0
12 tháng
68
Vitamin B6 + magnesi lactat
6.930.000
6.930.000
0
12 tháng
69
Vitamin C
3.720.000
3.720.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây