Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Thời điểm Gia hạn thành công | Thời điểm đóng thầu cũ | Thời điểm đóng thầu sau gia hạn | Thời điểm mở thầu cũ | Thời điểm mở thầu sau gia hạn | Lý do |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 18:17 09/12/2024 | 09:00 18/12/2024 | 09:00 19/12/2024 | 09:00 18/12/2024 | 09:00 19/12/2024 | Để đảm bảo các nhà thầu có đủ thời gian hoàn thiện E- hồ sơ dự thầu |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Bảng dữ liệu đấu thầu | Tại Chương V. Phạm vi Cung cấp. Nhà thầu thấy Đơn vị vẫn đang để cam kết về hạn sử dụng cũ là: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm giao hàng cho bệnh viện phải đảm bảo tối thiểu còn 06 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 02 năm trở lên; 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 đến dưới 02 năm; ¼ hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm. Tại Thông tư mới và mẫu số 16. Cam kết của nhà thầu hạn sử dụng đã được sửa thành: Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm. Nhà thầu kính đề nghị Quý Bệnh viện chấp thuận điều chỉnh thống nhất nội dung cam kết về hạn sự dụng tại Chương V. |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| STT | Tên từng phần/lô | Giá từng phần lô (VND) | Dự toán (VND) | Số tiền bảo đảm (VND) | Thời gian thực hiện |
|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Lidocain hydroclorid
|
262.500
|
262.500
|
0
|
12 tháng
|
|
2
|
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
|
51.097.200
|
51.097.200
|
0
|
12 tháng
|
|
3
|
Rocuronium bromid
|
217.500.000
|
217.500.000
|
0
|
12 tháng
|
|
4
|
Ibuprofen
|
17.600.000
|
17.600.000
|
0
|
12 tháng
|
|
5
|
Ketoprofen
|
95.000.000
|
95.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
6
|
Paracetamol
|
147.000.000
|
147.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
7
|
Paracetamol
|
4.800.000
|
4.800.000
|
0
|
12 tháng
|
|
8
|
Paracetamol (Acetaminophen) + Tramadol
|
13.860.000
|
13.860.000
|
0
|
12 tháng
|
|
9
|
Colchicin
|
5.200.000
|
5.200.000
|
0
|
12 tháng
|
|
10
|
Alpha chymotrypsin
|
67.000.000
|
67.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
11
|
Glutathione
|
1.141.000.000
|
1.141.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
12
|
Sugammadex
|
1.524.045.600
|
1.524.045.600
|
0
|
12 tháng
|
|
13
|
Ertapenem
|
386.694.700
|
386.694.700
|
0
|
12 tháng
|
|
14
|
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
|
8.360.000
|
8.360.000
|
0
|
12 tháng
|
|
15
|
Clarithromycin
|
61.884.000
|
61.884.000
|
0
|
12 tháng
|
|
16
|
Ofloxacin
|
11.174.400
|
11.174.400
|
0
|
12 tháng
|
|
17
|
Ofloxacin
|
11.179.500
|
11.179.500
|
0
|
12 tháng
|
|
18
|
Sulfadiazin bạc
|
5.970.000
|
5.970.000
|
0
|
12 tháng
|
|
19
|
Sulfadiazin bạc
|
15.840.000
|
15.840.000
|
0
|
12 tháng
|
|
20
|
Linezolid
|
50.400.000
|
50.400.000
|
0
|
12 tháng
|
|
21
|
Linezolid
|
266.700.000
|
266.700.000
|
0
|
12 tháng
|
|
22
|
Oseltamivir
|
448.770.000
|
448.770.000
|
0
|
12 tháng
|
|
23
|
Terbinafin (hydroclorid)
|
17.925.000
|
17.925.000
|
0
|
12 tháng
|
|
24
|
Nystatin + Neomycin + Polymyxin B
|
11.400.000
|
11.400.000
|
0
|
12 tháng
|
|
25
|
Triptorelin
|
385.000.000
|
385.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
26
|
Tranexamic acid
|
5.025.000
|
5.025.000
|
0
|
12 tháng
|
|
27
|
Tranexamic acid
|
11.550.000
|
11.550.000
|
0
|
12 tháng
|
|
28
|
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
|
4.500.000
|
4.500.000
|
0
|
12 tháng
|
|
29
|
Amlodipin + telmisartan
|
20.916.000
|
20.916.000
|
0
|
12 tháng
|
|
30
|
Clonidin
|
6.000.000
|
6.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
31
|
Dopamin hydrochloride
|
22.500.000
|
22.500.000
|
0
|
12 tháng
|
|
32
|
Salicylic acid + betamethason dipropionat
|
2.300.000
|
2.300.000
|
0
|
12 tháng
|
|
33
|
Povidon Iod
|
3.250.000
|
3.250.000
|
0
|
12 tháng
|
|
34
|
Povidon Iod
|
143.400.000
|
143.400.000
|
0
|
12 tháng
|
|
35
|
Lansoprazol
|
756.000.000
|
756.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
36
|
Domperidon
|
10.878.000
|
10.878.000
|
0
|
12 tháng
|
|
37
|
Domperidon
|
26.250.000
|
26.250.000
|
0
|
12 tháng
|
|
38
|
Ondansetron (dưới dạng ondansetron hydroclorid dihydrat)
|
4.320.000
|
4.320.000
|
0
|
12 tháng
|
|
39
|
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
|
88.500.000
|
88.500.000
|
0
|
12 tháng
|
|
40
|
Sorbitol+ Natri citrat
|
2.000.000
|
2.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
41
|
Bào tử kháng đa kháng sinh Bacillus clausii
|
86.640.000
|
86.640.000
|
0
|
12 tháng
|
|
42
|
Racecadotril
|
9.637.200
|
9.637.200
|
0
|
12 tháng
|
|
43
|
L-Ornithin - L- aspartat
|
25.200.000
|
25.200.000
|
0
|
12 tháng
|
|
44
|
Mesalazin (mesalamin)
|
35.622.000
|
35.622.000
|
0
|
12 tháng
|
|
45
|
Neomycin sunfat+ Dexamethason natri phosphat
|
9.900.000
|
9.900.000
|
0
|
12 tháng
|
|
46
|
Hydrocortison (dưới dạng hydrocortison natri succinat)
|
3.244.500
|
3.244.500
|
0
|
12 tháng
|
|
47
|
Methyl prednisolon acetat
|
20.801.400
|
20.801.400
|
0
|
12 tháng
|
|
48
|
Methyl prednisolon
|
25.122.600
|
25.122.600
|
0
|
12 tháng
|
|
49
|
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
|
62.250.000
|
62.250.000
|
0
|
12 tháng
|
|
50
|
Metformin
|
11.031.000
|
11.031.000
|
0
|
12 tháng
|
|
51
|
Eperison
|
15.372.000
|
15.372.000
|
0
|
12 tháng
|
|
52
|
Brimonidin tartrat + timolol
|
91.756.500
|
91.756.500
|
0
|
12 tháng
|
|
53
|
Polyethylen glycol + propylen glycol
|
12.020.000
|
12.020.000
|
0
|
12 tháng
|
|
54
|
Acid thioctic
|
600.000.000
|
600.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
55
|
Sulpirid
|
2.370.000
|
2.370.000
|
0
|
12 tháng
|
|
56
|
Acetylleucin
|
23.400.000
|
23.400.000
|
0
|
12 tháng
|
|
57
|
Mecobalamin
|
15.781.500
|
15.781.500
|
0
|
12 tháng
|
|
58
|
Bambuterol
|
5.639.000
|
5.639.000
|
0
|
12 tháng
|
|
59
|
Budesonid + formoterol
|
13.140.000
|
13.140.000
|
0
|
12 tháng
|
|
60
|
Bromhexine hydrochloride
|
2.850.000
|
2.850.000
|
0
|
12 tháng
|
|
61
|
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
|
21.000.000
|
21.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
62
|
Acid amin
|
52.484.400
|
52.484.400
|
0
|
12 tháng
|
|
63
|
Acid amin
|
81.600.000
|
81.600.000
|
0
|
12 tháng
|
|
64
|
Acid amin + glucose + lipid
|
1.956.150.000
|
1.956.150.000
|
0
|
12 tháng
|
|
65
|
Natri clorid
|
19.770.000
|
19.770.000
|
0
|
12 tháng
|
|
66
|
Calci-3-methyl-2-oxovalerat + calci-4-methyl-2- oxovalerat + calci-2-oxo-3-phenylpropionat + calci-3-methyl-2-oxobutyrat + calci-DL-2-hydroxy-4-methylthiobutyrat + L-lysin acetat + L-threonin + L-tryptophan + L-histidin + L-tyrosin
|
138.000.000
|
138.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
67
|
Vitamin B1 + B6 + B12
|
9.800.000
|
9.800.000
|
0
|
12 tháng
|
|
68
|
Vitamin B6 + magnesi lactat
|
624.000
|
624.000
|
0
|
12 tháng
|
|
69
|
Calci (dưới dạng Hydroxyapatite microcrystalline)+ Phospho (dưới dạng Hydroxyapatite microcrystalline)+ Vitamin D3+ Vitamin K1
|
315.000.000
|
315.000.000
|
0
|
12 tháng
|
|
70
|
Almagat
|
105.840.000
|
105.840.000
|
0
|
12 tháng
|
|
71
|
Retinol palmitate tương đương Retinol + Cholecalciferol + DL alpha-tocopherol tương đương alpha- tocopherol + Acid Ascorbic + Cocarboxylase tetrahydrate tương đương Thiamine + Riboflavin dihydrate sodium phosphate tương đương Riboflavin + Pyridoxine hydrochloride tương đương Pyridoxin + Cyanocobalamine + Folic acid + Dexpanthenol tương đương Pantothenic acid + D-Biotin + Nicotinamide
|
70.654.500
|
70.654.500
|
0
|
12 tháng
|
|
72
|
Insulin glargine+ Lixisenatide
|
73.500.000
|
73.500.000
|
0
|
12 tháng
|
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hậu sinh khả úy. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Xanh Pôn đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bệnh viện đa khoa Xanh Pôn đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.