Thông báo mời thầu

Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic (79 danh muc)

Tìm thấy: 08:55 14/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc năm 2025 cho Trung tâm y tế huyện Hoài Đức
Tên gói thầu
Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic (79 danh muc)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Quỹ Bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 23/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500016770_2501131817
Ngày phê duyệt
14/01/2025 08:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm y tế huyện Hoài Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:53 14/01/2025
đến
10:00 23/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 23/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
123.628.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi ba triệu sáu trăm hai mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/01/2025 (22/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH Tư vấn lập E-HSMT Nhà Số 2, Ngõ 219 Nguyễn Ngọc Vũ - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà 36/3, Ngách 29, Ngõ 27 Đường Võ Chí Công - Phường Nghĩa Đô - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà Số 2, Ngõ 219 Nguyễn Ngọc Vũ - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà 36/3, Ngách 29, Ngõ 27 Đường Võ Chí Công - Phường Nghĩa Đô - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Allopurinol
13.125.000
13.125.000
0
12 tháng
2
Chlorpheniramin
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
3
Desloratadin
31.560.000
31.560.000
0
12 tháng
4
Loratadin
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
5
Promethazin
1.815.000
1.815.000
0
12 tháng
6
Carbamazepin
34.336.000
34.336.000
0
12 tháng
7
Phenobarbital
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
8
Phenytoin
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
9
Valproat natri
92.400.000
92.400.000
0
12 tháng
10
Amoxicilin
165.000.000
165.000.000
0
12 tháng
11
Amoxicilin
136.000.000
136.000.000
0
12 tháng
12
Amoxicilin + acid clavulanic
213.400.000
213.400.000
0
12 tháng
13
Amoxicilin + acid clavulanic
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
14
Amoxicilin+ acid clavulanic
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
15
Cefaclor
73.920.000
73.920.000
0
12 tháng
16
Cefadroxil
67.200.000
67.200.000
0
12 tháng
17
Cefradin
135.000.000
135.000.000
0
12 tháng
18
Cefuroxim
139.860.000
139.860.000
0
12 tháng
19
Cefuroxim
97.600.000
97.600.000
0
12 tháng
20
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
74.000.000
74.000.000
0
12 tháng
21
Tobramycin+ Dexamethason phosphat
53.000.000
53.000.000
0
12 tháng
22
Clarithromycin
206.280.000
206.280.000
0
12 tháng
23
Spiramycin + metronidazol
19.900.000
19.900.000
0
12 tháng
24
Sulfamethoxazol+ trimethoprim
9.450.000
9.450.000
0
12 tháng
25
Aciclovir
17.780.000
17.780.000
0
12 tháng
26
Aciclovir
1.230.000
1.230.000
0
12 tháng
27
Clotrimazol + Betamethason
4.410.000
4.410.000
0
12 tháng
28
Nystatin+Neomycin+Polymycin B
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
29
Trimetazidin
6.304.000
6.304.000
0
12 tháng
30
Trimetazidin
811.500.000
811.500.000
0
12 tháng
31
Verapamil HCL
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
32
Amlodipin
94.800.000
94.800.000
0
12 tháng
33
Amlodipin+ Indapamid+ Perindopril
171.140.000
171.140.000
0
12 tháng
34
Bisoprolol
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
35
Candesartan
364.800.000
364.800.000
0
12 tháng
36
Enalapril + hydrochlorothiazid
260.000.000
260.000.000
0
12 tháng
37
Enalapril + hydrochlorothiazid
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
38
Lisinopril + hydroclorothiazid
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
39
Losartan + hydroclorothiazid
394.800.000
394.800.000
0
12 tháng
40
Metoprolol
39.625.000
39.625.000
0
12 tháng
41
Metoprolol
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
42
Perindopril + amlodipin
284.000.000
284.000.000
0
12 tháng
43
Perindopril + amlodipin
329.450.000
329.450.000
0
12 tháng
44
Telmisartan + hydroclorothiazid
199.500.000
199.500.000
0
12 tháng
45
Ivabradin
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
46
Acetylsalicylic acid
73.440.000
73.440.000
0
12 tháng
47
Clopidogrel
60.264.000
60.264.000
0
12 tháng
48
Fenofibrat
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
49
Lovastatin
115.500.000
115.500.000
0
12 tháng
50
Rosuvastatin
27.200.000
27.200.000
0
12 tháng
51
Salicylic acid+ Betamethason dipropionat
9.200.000
9.200.000
0
12 tháng
52
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
173.250.000
173.250.000
0
12 tháng
53
Alverin citrat + simethicon
4.625.000
4.625.000
0
12 tháng
54
Bacillus subtilis
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
55
Bacillus subtilis
95.760.000
95.760.000
0
12 tháng
56
Kẽm gluconat
14.775.000
14.775.000
0
12 tháng
57
Saccharomyces boulardii
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
58
Diosmin+ hesperidin
31.000.000
31.000.000
0
12 tháng
59
Metformin + Glimepirid
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
60
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
61
Metformin
130.500.000
130.500.000
0
12 tháng
62
Natri clorid
6.500.000
6.500.000
0
12 tháng
63
Clorpromazin
7.350.000
7.350.000
0
12 tháng
64
Haloperidol
8.190.000
8.190.000
0
12 tháng
65
Levomepromazin
65.205.000
65.205.000
0
12 tháng
66
Levomepromazin
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
67
Olanzapin
144.000.000
144.000.000
0
12 tháng
68
Acetyl leucin
220.000.000
220.000.000
0
12 tháng
69
Salbutamol sulfat
14.640.000
14.640.000
0
12 tháng
70
Ambroxol
64.050.000
64.050.000
0
12 tháng
71
Ambroxol
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
72
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
144.000.000
144.000.000
0
12 tháng
73
Calci carbonat + calci gluconolactat
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
74
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
96.000.000
96.000.000
0
12 tháng
75
Vitamin B1 + B6 + B12
330.000.000
330.000.000
0
12 tháng
76
Vitamin B1 + B6 + B12
495.000.000
495.000.000
0
12 tháng
77
Vitamin B6+ Magnesi lactat
46.800.000
46.800.000
0
12 tháng
78
Vitamin C
47.120.000
47.120.000
0
12 tháng
79
Vitamin PP
375.000
375.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic (79 danh muc)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic (79 danh muc)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây