Thông báo mời thầu

Gói số 01: Xây dựng

Tìm thấy: 16:44 20/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gói thầu: Cải tạo, nâng cấp, mở rộng cơ sở vật chất
Tên gói thầu
Gói số 01: Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Cục Bảo vệ thực vật
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
94/QĐ-KD4
Ngày phê duyệt
20/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng IV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 20/10/2023
đến
09:00 30/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2023 (27/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần TV-TK-XD Hội Quy hoạch Bình Định Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và Phát triển nông thôn Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Cục Bảo vệ Thực vật Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH KTXD Hoàng Tuấn Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tổng hợp Tân Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH KTXD Hoàng Tuấn Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tổng hợp Tân Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ (5 tấn)
1
2
Máy trộn vữa 80 lít
1
3
Máy trộn bê tông 250 lít
1
4
máy cắt gạch đá 1,7kW
1
5
máy hàn điện 23kW
1
6
máy khoan bê tông 1,5kW
1
7
Máy nổ hoặc máy phát điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
193.06
m2
2
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0.744
m3
3
Tháo dỡ trần nhựa
121.465
m2
4
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
14.26
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.3368
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.376
m3
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.55
m2
8
Tháo dỡ chậu rửa
5
bộ
9
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
12
bộ
11
Phá dỡ nền gạch lát nền
19.48
m2
12
Tháo dỡ gạch ốp tường
46.85
m2
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
489.4435
m2
14
Xúc phế thải xây dựng đổ lên phương tiện vận chuyển
10.7025
1m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
1.0703
10m³/1km
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
1.0703
10m³/1km
17
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài ≤2m
2.0476
100m2
18
Lợp mái che tường bằng tấm lợp lấy sáng
0.012
100m2
19
Gia công xà gồ thép
0.6911
tấn
20
Lắp dựng xà gồ thép
0.6911
tấn
21
GCLD trần thạch cao khung xương nổi 600x600
121.465
m2
22
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.362
m3
23
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3685
100m2
24
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0686
tấn
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4821
tấn
26
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.402
m3
27
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.0402
100m2
28
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.08
tấn
29
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤16mm, chiều sâu khoan ≤15cm
72
1 lỗ khoan
30
Dán thép vào bê tông sử dụng Keo dán thép Sikadur731
72
vị trí
31
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch 2 lỗ không nung 5,5x9x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.5815
m3
32
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
12.735
m2
33
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
4.02
m2
34
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
36.85
m2
35
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
53.43
m2
36
Lát nền, sàn tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M75, XM PCB40
19.48
m2
37
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
40.97
m2
38
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
19.42
m2
39
CCLD cửa đi bằng nhôm kính hệ 700 (bao gồm, phụ kiện đi kèm)
6.75
m2
40
CCLD vách kính nhôm xingfa hệ 65 nhôm dày 2.5ly kính cường lược dày 8 ly (bao gồm, phụ kiện đi kèm)
10.5
m2
41
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
5
bộ
42
Lắp đặt vòi rửa lavabo
5
bộ
43
Lắp đặt bộ xả lavabo
5
bộ
44
Lắp đặt xí bệt
4
bộ
45
Lắp đặt vòi xịt (hand xịt)
4
bộ
46
Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
1
bộ
47
Lắp đặt kệ kính + gương soi
4
cái
48
Lắp đặt giá treo
4
cái
49
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
3
bộ
50
Lắp đặt phễu thu inox sàn wc 150x150
10
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm dịch thực vật vùng IV như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 713.174.297 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 617.904.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây