Thông báo mời thầu

Gói số 01: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 18:33 03/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường giao thông thôn Đông Viên, xã Hữu Văn, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói số 01: Xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn vốn khác hợp pháp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 12/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
91/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/07/2024 14:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ HỮU VĂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:06 03/07/2024
đến
08:30 12/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 12/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/07/2024 (10/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ASCT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 291, đường Hòa Bình, tổ 15 - Phường Hữu Nghị - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ THÀNH VIỆT NAM Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Quan Châm - Xã Phú Nghĩa - Huyện Chương Mỹ - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy đầm dùi
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm cóc
1
5
Máy cắt uốn cốt thép
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Búa căn nén khí
1
9
Máy nén khí
1
10
Máy cắt bê tông
1
11
Máy đánh mặt bê tông
1
12
Máy phát điện
1
13
Máy bơm nước
1
14
Máy khoan
1
15
Ô tô tự đổ
1
16
Máy đào
1
17
Máy lu
1
18
Máy rải bê tông nhựa
1
19
Máy phun (tưới) nhựa đường
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 24km
82.1295
10m3/1km
2
Thi công đắp cấp phối đá dăm gia cố đáy mương
303.38
m3
3
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp I
409
100m
4
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn BT lót móng tường
0.6544
100m2
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
58.9
m3
6
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
530.06
m3
7
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao >2 m, vữa XM mác 100, PCB30
539.88
m3
8
Xây gạch bê tông đặc 6x10,5x22, xây tường chắn, vữa XM mác 100
18.28
m3
9
Vải địa kỹ thuật làm chi tiết lọc ngược 02 lớp
0.3456
100m2
10
Ống PVC D42mm thoát nước sau lưng tường
0.864
100m
11
Đệm móng mương đá dăm 2x4
34.68
m3
12
Lót ni lông chống mất nước XM
346.83
m2
13
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn BT móng mương
0.9816
100m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
52.02
m3
15
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây thành mương, vữa XM mác 100, PCB30
112.3
m3
16
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100, PCB30
588.96
m2
17
Láng lòng kênh dày 1cm, vữa XM mác 100, PCB30
163.6
m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng mương, đường kính cốt thép <= 10mm
1.0499
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng mương, đường kính cốt thép > 10mm
0.1599
tấn
20
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng mương
1.7956
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng mương, đá 1x2, mác 250
18.51
m3
22
Cốt thép tấm đan qua mương
0.2431
tấn
23
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tấm đan
0.1416
100m2
24
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
3.46
m3
25
Bốc xếp tấm đan lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - bốc xếp lên
8.64
tấn
26
Vận chuyển tấm đan từ bãi đúc đến vị trí lắp đặt trên công trình bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
0.864
10 tấn/1km
27
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng > 250 kg
24
cái
28
HẠNG MỤC: RÃNH THOÁT NƯỚC
29
Cắt đường bê tông cũ phục vụ thi công rãnh (khe 1x15cm)
15.77
10m
30
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
24.49
m3
31
Vận chuyển bê tông đường cũ đổ đi bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.2449
100m3
32
Vận chuyển bê tông đường cũ đổ đi tiếp bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo
0.2449
100m3/1km
33
Đào móng rãnh bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
1.1868
100m3
34
Đào móng rãnh bằng thủ công, đất cấp II
13.187
m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.3187
100m3
36
Vận chuyển đất tiếp bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 3km, đất cấp II
1.3187
100m3/1km
37
Đắp cát trả móng rãnh
43.79
m3
38
Nạo vét bùn lỏng rãnh hiện trạng cải tạo
6.8
m3
39
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.068
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp, đất cấp I
0.0576
100m3/1km
41
Vệ sinh đáy rãnh cũ trước khi đổ bê tông
17
m2
42
Đệm móng rãnh đá dăm 2x4
15.71
m3
43
Lót ni lông chống mất nước XM
157.08
m2
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn BT móng
0.531
100m2
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
27.81
m3
46
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây thành rãnh, vữa XM mác 100, PCB30
53.46
m3
47
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100, PCB30
274.6
m2
48
Láng lòng rãnh dày 1cm, vữa XM mác 100, PCB30
55.3
m2
49
Cốt thép tấm đan
1.8699
tấn
50
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tấm đan
0.954
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ HỮU VĂN như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.533.046.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.468.337.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây