Thông báo mời thầu

Gói số 01: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:07 29/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường giao thông tổ dân phố Xuân Mai, Đồng Vai, thị trấn Xuân Mai, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói số 01: Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn, ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn vốn khác hợp pháp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:30 07/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
176/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/08/2024 13:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN XUÂN MAI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:05 29/08/2024
đến
14:30 07/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 07/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2024 (06/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ASCT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 291, đường Hòa Bình, tổ 15 - Phường Hữu Nghị - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ THÀNH VIỆT NAM Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Quan Châm - Xã Phú Nghĩa - Huyện Chương Mỹ - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy đầm dùi
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm cóc
1
5
Máy cắt uốn cốt thép
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Búa căn nén khí
1
9
Máy nén khí
1
10
Máy cắt bê tông
1
11
Máy đánh mặt bê tông
1
12
Máy phát điện
1
13
Máy bơm nước
1
14
Máy khoan
1
15
Ô tô tự đổ
1
16
Máy đào
1
17
Máy lu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TUYẾN 1 - NGÕ 2, TỔ 5, TỔ DÂN PHỐ ĐỒNG VAI
2
Bóc hữu cơ nền đường bằng máy (90% KL)
0.9281
100m3
3
Bóc hữu cơ nền đường bằng thủ công (10% KL)
10.312
m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.0312
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo, đất cấp I
1.0312
100m3/1km
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.4787
100m3
7
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
16.43
m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.4421
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo, đất cấp III
0.4421
100m3/1km
10
Cày xới nền, mặt đường cũ
11.6721
100m2
11
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
11.6721
100m2
12
Đắp đất nền đường bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.2009
100m3
13
Cắt khe 1x12 bê tông đường cũ
2.029
10m
14
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
46.75
m3
15
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
46.75
m3
16
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 4000m bằng ô tô - 5,0T
46.75
m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm
1.6575
100m3
18
Đắp cát nền đường
40.47
m3
19
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0.4993
100m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường 18cm, đá 2x4, mác 250, PCB30
266.9
m3
21
Xoa mặt đường bằng máy (không tăng cường xi măng)
1482.77
m2
22
HẠNG MỤC: TUYẾN 2 - TỪ HỘ BÀ CAO THỊ HẰNG ĐI HỘ ÔNG BÙI VĂN SÁNG, TỔ 4, TỔ DÂN PHỐ XUÂN MAI
23
Đào nền, khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.8385
100m3
24
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
9.317
m3
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.9317
100m3
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo, đất cấp III
0.9317
100m3/1km
27
Cày xới nền, mặt đường cũ
11.0566
100m2
28
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
11.0566
100m2
29
Thi công móng cấp phối đá dăm
1.6585
100m3
30
Đắp cát nền đường
35.16
m3
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường 18cm, đá 2x4, mác 250, PCB30
248.16
m3
32
Xoa mặt đường bằng máy (không tăng cường xi măng)
1374
m2
33
Cắt khe 1x12 bê tông đường cũ phục vụ thi công rãnh
8.354
10m
34
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
69.77
m3
35
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
69.77
m3
36
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 4000m bằng ô tô - 5,0T
69.77
m3
37
Đào rãnh thoát nước bằng máy đào, đất cấp III (90% KL)
2.3241
100m3
38
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công, đất cấp III (10% KL)
25.823
m3
39
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
2.5823
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
2.5823
100m3/1km
41
Đắp cát trả móng rãnh
117.67
m3
42
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
24.88
m3
43
Lót ni lông chống mất nước XM
248.81
m2
44
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn móng rãnh
0.837
100m2
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 1x2, mác 200, PCB30
37.32
m3
46
Xây gạch đặc XMCL 6x10,5x22, rãnh thoát nước, vữa XM mác 100
55.02
m3
47
Trát thành rãnh, vữa XM mác 100
244.3
m2
48
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 100, PCB30
98.15
m2
49
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép giằng rãnh
0.0364
tấn
50
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn giằng rãnh
0.0409
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây