Thông báo mời thầu

Gói số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:54 12/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sửa chữa nhà làm việc và phụ trợ trụ sở UBND xã Bắc Hưng
Tên gói thầu
Gói số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lãng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
252/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/12/2024 10:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bắc Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:52 12/12/2024
đến
08:00 19/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/12/2024 (19/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Tầng 1, tòa nhà Vimeco Lô E9 đường Phạm Hùng , Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và đầu tư xây dựng Huy Hoàng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 62, ngõ 2 Đại Từ, phường Thịnh Liệt, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 1, tòa nhà Vimeco Lô E9 đường Phạm Hùng , Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và đầu tư xây dựng Huy Hoàng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 62, ngõ 2 Đại Từ, phường Thịnh Liệt, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông >200L
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
1
3
Máy cắt bê tông
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay =>1,50 kW
1
5
Ô tô tự đổ > 7 tấn
1
6
Máy hàn sắt thép > 23kW
1
7
Máy đầm cóc >50kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền láng vữa xi măng mái hiên, sê nô
130.167
m2
2
Phá dỡ lan can con tiện
8.009
m3
3
Tháo dỡ lan can cầu thang sắt hiện trạng
7.896
m2
4
Đục tẩy lớp granito cầu thang, bậc tam cấp
31.883
m2
5
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
213.008
m2
6
Cắt tường bê tông bằng máy, chiều dày tường <=20cm .
12.4
m
7
Phá dỡ tường xây đá các loại chiều dày tường <=22cm
1.078
m3
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
191.072
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
83.68
m2
10
Cạo vệ sinh trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
475.772
m2
11
Cạo vệ sinh trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
306.503
m2
12
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
40.99
m3
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
40.99
m3
14
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
40.99
m3
15
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M200, PCB40
0.062
m3
16
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt máng nước, tấm đan, ô văng, đường kính cốt thép <=10mm
0.042
100kg
17
Ván khuôn gia cố lanh tô
1.176
m2
18
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB40
4.937
m3
19
Quét nước xi măng tạo bám dính
274.752
m2
20
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
193.872
m2
21
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
83.68
m2
22
Bù trũng nền tầng 1 dày trung bình 3cm, vữa XM M75, PCB40
184.283
m2
23
Tôn nền trong phòng dày trung bình 2cm, vữa XM M75, PCB40
120.496
m2
24
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600, vữa XM mác 75, PCB30
343.648
m2
25
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
12.672
m2
26
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB30
19.211
m2
27
Thi công ốp tường nhựa (vật liệu+lắp đặt)
742.086
m2
28
Thi công trần bằng tấm nhựa
236.614
m2
29
Bả bằng bột bả vào tường
559.452
m2
30
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
306.503
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1341.726
m2
32
Bê tông giằng thu hồi, đá 1x2, vữa BT M200, PCB40
0.785
m3
33
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
0.142
100kg
34
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
1.077
100kg
35
Ván khuôn gia cố giằng thu hồi
14.288
m2
36
Trát tường thu hồi, tường chân máichiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
139.114
m2
37
Chống thấm bằng màng khò nhiệt
130.167
m2
38
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
130.167
m2
39
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.747
tấn
40
Lắp dựng xà gồ thép
0.747
tấn
41
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn mạ màu dày 0.4mm
180.08
m2
42
Gia công, lắp dựng lan can inox
601.493
kg
43
Trụ cầu thang inox 304
1
trụ
44
Gia công, lắp dựng ô thoáng cửa sổ, cửa đi nhôm hệ đồng bộ (gia công + lắp đặt)
20.092
m2
45
Gia công, lắp dựng cửa đi 1 cánh mở quay nhôm hệ (gia công + lắp đặt)
4.6
m2
46
Tháo dỡ, vệ sinh, thay bản lề, tay nắm lắp đặt lại cửa đi, cửa sổ nhựa lõi thép hiện trạng
51
bộ
47
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
3.45
m2
48
Gia công, lắp dựng cửa thăm mái bằng tôn
1
cái
49
Lắp đặt quạt treo tường
16
cái
50
Lắp đặt quạt trần + chiết áp
16
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây