Thông báo mời thầu

Gói số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:43 16/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà văn hoá thôn Trà Đông, xã Quang Phục
Tên gói thầu
Gói số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lãng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
206/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2024 17:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Quang Phục
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:41 16/12/2024
đến
09:30 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc xây dựng Viễn Đông Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán nhà 18, ngõ 84 đường Phạm Ngọc Đa, Khu 8, Thị Trấn Tiên Lãng, huyệ Tiên Lãng, TP Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Xuân La (nhà ông Vũ Văn Tú), Xã Thanh Sơn, Huyện Kiến Thuỵ, Thành phố Hải Phòng
3 Xưởng Kiến Trúc Tạo Hình Tư vấn lập E-HSMT Số 176-178 phố Chợ Lũng - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT 27/258 đường Đà Nẵng - Phường Cầu Tre - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 Xưởng Kiến Trúc Tạo Hình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 176-178 phố Chợ Lũng - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 27/258 đường Đà Nẵng - Phường Cầu Tre - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông ≥ 1 kW
1
2
Máy trộn vữa ≥ 80L
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đục tẩy vữa trát tường trong nhà
19.3537
m2
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường trong nhà
358.7137
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt dầm trần trong nhà
13.3848
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường ngoài nhà
376.8279
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt dầm trần ngoài nhà
99.3597
m2
6
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.8515
m3
7
Quét nước xi măng tạo bám dính
42.5739
m2
8
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
19.3537
m2
9
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
19.1462
m2
10
Trát má cửa, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
4.074
m2
11
Đắp chữ nổi: "NHÀ VĂN HÓA THÔN TRÀ ĐÔNG"
1
bộ
12
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
778.1155
m2
13
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
112.7445
m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
391.4522
m2
15
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
499.4078
m2
16
Thi công trần nhựa giật cấp bằng tấm nhựa + khung xương chím
107.6944
m2
17
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
19.78
m2
18
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.304
m3
19
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
32.618
m2
20
Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
32.618
m2
21
Lắp dựng cửa vào khuôn
12.18
m2 cấu kiện
22
Tháo dỡ, lắp dựng kính bị vỡ
0.4
m2
23
Sửa chữa, thay khóa, bản lề cửa đi
4
bộ
24
Gia công, lắp dựng cửa sổ 2 cánh mở quay, nhôm hệ (hoặc tương đương), kính dán an toàn dày 6.38mm, bao gồm phụ kiện
7.6
m2
25
Cạo rỉ hoa sắt cửa sổ
34.2
m2
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.2
m2
27
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.1555
100m2
28
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.2701
100m2
29
Nhân công tháo dỡ hệ thống điện hiện trạng
3
Công
30
Lắp đặt Đèn tuýp đơn đế nổi 1.2m
2
bộ
31
Lắp đặt Đèn tuýp đôi máng phản quang 1.2m
15
bộ
32
Lắp đặt Đèn led ốp trần KT:230x230, 18W
3
bộ
33
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
8
cái
34
Lắp đặt Tủ điện âm tường KT: 500x400x200
1
hộp
35
Lắp đặt Aptomat 1 pha 2 cực MCB2P- 100A
1
cái
36
Lắp đặt Công tắc đơn đế nổi + mặt + hạt
3
cái
37
Lắp đặt Công tắc đôi đế nổi + mặt + hạt
1
cái
38
Lắp đặt Công tắc ba đế nổi+ mặt + hạt
1
cái
39
Lắp đặt Ổ cắm đôi 3 chấu đế nổi
14
cái
40
Lắp đặt Ổ cắm đơn 3 chấu đế nổi
6
cái
41
Lắp đặt dây đơn CV- 1x1,5mm2
350
m
42
Lắp đặt dây đơn CV- 1x4mm2
150
m
43
Lắp đặt Dây tiếp địa E-1x10mm2
25
m
44
Lắp đặt Dây tiếp địa E-1x6mm2
60
m
45
Lắp đặt Dây tiếp địa E-1x4mm2
60
m
46
Lắp đặt Dây tiếp địa E-1x2.5mm2
60
m
47
Lắp đặt Ống Gen cứng D16 đi nổi
250
m
48
Lắp đặt Ống Gen cứng D20-D32 đi nổi
150
m
49
Lắp đặt Hộp nối phân dây KT: 100x100
18
hộp
50
Hệ thống tiếp địa tủ điện + vật tư phụ
1
hệ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây