Thông báo mời thầu

Gói số 04: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 16:22 31/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: "Sửa chữa văn phòng và các hạng mục công trình phụ trợ" thuộc nội dung “ Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng cơ sở vật chất” từ nguồn quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Trung tâm tâm giống gia súc lớn Trung ương
Tên gói thầu
Gói số 04: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Trung tâm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:20 10/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
127/QĐ-GGS-TCKT
Ngày phê duyệt
31/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm giống gia súc lớn Trung ương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 31/10/2024
đến
10:20 10/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:20 10/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/11/2024 (10/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÁI SƠN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Cụm 4 - Thị trấn Phúc Thọ - Huyện Phúc Thọ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 23, ngách 8, ngõ 2, TDP Lạc Sơn - Phường Lê Lợi - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 23, ngách 8, ngõ 2, TDP Lạc Sơn - Phường Lê Lợi - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu >= 0,40 m3 (có giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn vữa >= 150 lít (Sử dụng tốt)
1
3
Máy trộn bê tông >= 250 lít (Sử dụng tốt)
1
4
Máy hàn công suất >= 23,0 kW (sử dụng tốt)
1
5
Máy đầm cóc >= 70kg (sử dụng tốt)
1
6
Máy đầm dầm dùi công suất >= 1,5 kW (sử dụng tốt)
1
7
Máy khoan bê tông công suất >= 0,62 kW (sử dụng tốt)
1
8
Máy cắt gạch đá - công suất >= 1,7 kW (sử dụng tốt)
1
9
Máy cắt uốn cốt thép - công suất >= 5,0 kW (sử dụng tốt)
1
10
Máy thuỷ bình hoặc toàn đạc (Sử dụng tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu ngoài nhà
548.643
m2
2
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.0153
100m2
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
1.183
m3
4
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
2.9889
m3
5
Lát bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
12.335
m2
6
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
3.9
m2
7
Sản xuất lắp dựng tấm panel AP- EPS mạ nhôm kẽm chiều dầy tấm 50mm
306.8652
m2
8
Thi công trần bằng tấm nhựa ( bao gồm cả khung xương)
349.5384
m2
9
Sản xuất lắp dựng cửa đi 2 cánh cửa nhôm hệ kính dán an toàn 6,38mm
16.74
m2
10
Sản xuất lắp dựng cửa đi 1 cánh cửa nhôm hệ kính dán an toàn 6,38mm
15.12
m2
11
Sản xuất lắp dựng cửa sổ 2 cánh cửa nhôm hệ kính dán an toàn 6,38mm
16.2
m2
12
Gia công hoa sắt
0.2858
tấn
13
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
10.4026
m2
14
Lắp dựng hoa sắt cửa
16.2
m2
15
Tủ điện tôn, sơn tĩnh điện 600x400x200
1
hộp
16
Đèn báo pha (Đỏ vàng xanh)
1
cái
17
Tủ điện nhựa chứa 4-8modul
8
hộp
18
MCCB 3P-80A-15KA
1
cái
19
RCCB 2P-16A-6KA-30mA
12
cái
20
MCB 1P-63A-6KA
6
cái
21
MCB 1P-32A-6KA
12
cái
22
MCB 1P-16A-6KA
21
cái
23
MCB 1P-10A-6KA
10
cái
24
Ổ cắm đôi 3 chấu âm tường 16A
41
cái
25
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
4
cái
26
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
5
cái
27
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
1
cái
28
Đèn tuýp LED 1,2m đơn 60W
50
bộ
29
Dây dẫn điện đơn E16mm2
35
m
30
Cáp dẫn điện CXV 2x6mm2
48
m
31
Dây dẫn điện đơn E6mm2
48
m
32
Cáp dẫn điện CXV 2x4mm2
140
m
33
Dây dẫn điện đơn E4mm2
140
m
34
Dây dẫn điện CV 2x2,5mm2
340
m
35
Dây dẫn điện đơn E2,5mm2
340
m
36
Dây dẫn điện CV 2x1,5mm2
220
m
37
Dây dẫn điện đơn E1,5mm2
220
m
38
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D32mm
48
m
39
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D20mm
480
m
40
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D16mm
220
m
41
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.095
100m3
42
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,85
0.095
100m3
43
Dây dẫn điện đơn M50mm2
19
m
44
Gia công và đóng cọc chống sét mạ kẽm L63x6
5
cọc
45
Lắp đặt hộp kiểm tra điện trở
1
hộp
46
Phần phá dỡ
47
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
8.9685
m3
48
Phá dỡ tường bê tông cốt thép
2.5792
m3
49
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
16.9785
m3
50
Tháo dỡ vách ngăn giấy, ván ép, gỗ ván
89.84
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 04: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 04: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây