Thông báo mời thầu

Gói số 06 – Hóa chất – Thuốc thử vi sinh

Tìm thấy: 14:16 16/09/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư, hóa chất, môi trường kiểm nghiệm, thử nghiệm từ nguồn thu sự nghiệp phục vụ hoạt động thường xuyên năm 2025 cho Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 5.(QĐ.224)
Tên gói thầu
Gói số 06 – Hóa chất – Thuốc thử vi sinh
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm vật tư, hóa chất, môi trường kiểm nghiệm, thử nghiệm từ nguồn thu sự nghiệp phục vụ hoạt động thường xuyên năm 2025 cho Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 5.(QĐ.224)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Thu sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Thành, Tỉnh Cà Mau
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
271/QĐ-CCPT5
Ngày phê duyệt
16/09/2025 14:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Chất lượng, Chế biến và Phát triển thị trường vùng 5
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:14 16/09/2025
đến
09:00 22/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.700.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu bảy trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/09/2025 (01/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Sodium Chloride (NaCl)
80
Chai 1kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
2
Anaero test
5
Hộp 50 test
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
3
Anaerocult A
50
Hộp 10 cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
4
Anaerocult C
2
Hộp 25 cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
5
Coagulase rabbit plasma
120
10 test/3ml/ lọ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
6
Dầu khoáng (Paraffin oil)
2
Chai 1000ml
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
7
Potassium iodide (KI)
9
Chai 1000g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
8
O129 (150µg)
30
Ống 50 cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
9
O/129 (10µg)
30
Ống 50 cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
10
Dung dịch chuẩn pH 4.0
4
Chai 500ml
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
11
Dung dịch chuẩn pH 7.0
4
Chai 500ml
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
12
Dung dịch chuẩn pH 9.0
4
Chai 500ml
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
13
Kovacs' indole
20
Chai 100ml
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
14
Iodine tinh thể
15
Chai 100g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
15
Glycerol
5
Chai 2500ml
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
16
ONPG
30
Lọ 50 đĩa
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
17
Sodium hydroxide
2
Chai 500g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
18
Bộ nhuộm gram (Bộ nhuộm Gram)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
19
Acid phosphatase reagent
5
Bộ (5lọ x10mL)
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
20
Potassium hydroxide (KOH)
4
Chai 500g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
21
L-Ornithine monohydrochloride
5
100g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
22
L-Arginine monohydrochloride
5
Chai 50g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
23
Rhamnose
20
Chai 5g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
24
Salicin
5
Chai 25g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
25
Xylose
5
Chai 25g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
26
Cellobiose
4
Chai 25g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
27
Alpha napthol
1
Chai 50g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
28
Chỉ thị sinh học (Attest Biological Indicator 100 ống)
3
Hộp 100 ống
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
29
Agar powder
6
Chai 1000g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
30
Oxidase strips
24
Ống 50 strips
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
31
2,3,5-Triphenyl tetrazolium chloride (TTC)
3
Lọ 10g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
32
Adonitol
5
Chai 5g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
33
Ammonium chloride
2
Chai 500g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
34
Arabinose
1
Chai 100g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
35
Chỉ thị sinh học cho tiệt trùng khô
1
Hộp 100 ống (50 ống bào tử + 50 ống môi trường)
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
36
Disodium hydrogen phosphate (Na2HPO4)
1
Chai 500g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
37
DL-Tryptophan
3
Chai 50g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
38
D-Manitol
1
Chai 500g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
39
D-Sorbitol
1
Chai 100g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
40
Dulcitol
8
Lọ 25g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
41
K2HPO4
1
Chai 1000g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
42
KH2PO4
1
Chai 1000g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
43
Mannose
1
Chai 100g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
44
Meat extract
1
Chai 500g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
45
Raffinose
2
Chai 10g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
46
Sucrose (saccharose)
1
Chai 500g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
47
Yeast Extract
1
Chai 500g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
48
β-Galactose
2
Chai 50g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
49
Glucose
2
Chai 1.000g
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15
50
H2O2 30%
1
Chai 100ml
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Chất lượng vùng 5
7
15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 06 – Hóa chất – Thuốc thử vi sinh". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 06 – Hóa chất – Thuốc thử vi sinh" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây