Thông báo mời thầu

Gói số 1: Đinh nẹp vít các loại

Tìm thấy: 21:22 29/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua vật tư y tế năm 2026 của Bệnh viện Chỉnh hình và Phục hồi chức năng Thành phố Hồ Chí Minh
Tên gói thầu
Gói số 1: Đinh nẹp vít các loại
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua vật tư y tế năm 2026 của Bệnh viện Chỉnh hình và Phục hồi chức năng Thành phố Hồ Chí Minh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Chỉnh hình và Phục hồi chức năng thành phố Hồ Chí Minh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Sơn Nhất, Thành phố Hồ Chí Minh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
049/QĐ - BVCHPHCNTPHCM
Ngày phê duyệt
29/05/2026 16:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Chỉnh hình và Phục hồi chức năng Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 29/05/2026
đến
09:00 04/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
105.804.803 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ năm triệu tám trăm lẻ bốn nghìn tám trăm lẻ ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2026 (31/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT 116 Nguyễn Duy Cung - - Phường An Hội Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 88, đường N11, Khu Đô Thị Đông Tăng Long - - Phường Long Phước - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT 116 Nguyễn Duy Cung - - Phường An Hội Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 88, đường N11, Khu Đô Thị Đông Tăng Long - - Phường Long Phước - Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Phần 1 :Nẹp chữ L 3-11 lỗ, chất liệu thép không rỉ
2.160.000
2.160.000
0
12 tháng
2
Phần 2 :Nẹp đầu dưới xương quay chữ T 3-5 lỗ, chất liệu thép không gỉ
1.647.000
1.647.000
0
12 tháng
3
Phần 3 :Đinh Kirschner có ren các cỡ, thép không rỉ
4.950.000
4.950.000
0
12 tháng
4
Phần 4 :Nẹp khóa chữ T
42.900.000
42.900.000
0
12 tháng
5
Phần 5 :Nẹp khóa chữ T
71.500.000
71.500.000
0
12 tháng
6
Phần 6 :Vít xốp rỗng nòng cỡ nhỏ dùng cho xương xốp
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
7
Phần 7 :Vít xốp rỗng cổ xương đùi kèm long đen, đường kính 7.3mm
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
8
Phần 8 :Đinh nội tủy xương đùi rỗng nòng thế hệ II, chất liệu Titanium Alloy.
540.000.000
540.000.000
0
12 tháng
9
Phần 9 :Đinh nội tủy xương chày rỗng nòng, chất liệu Titanium Alloy.
900.000.000
900.000.000
0
12 tháng
10
Phần 10 :Bộ nẹp khóa nén ép đầu trên xương đùi mặt ngoài, chất liệu Titanium.
115.500.000
115.500.000
0
12 tháng
11
Phần 11 :Bộ nẹp khóa mỏm khuỷu các cỡ
55.250.000
55.250.000
0
12 tháng
12
Phần 12 :Bộ nẹp khóa đầu dưới xương mác các cỡ
183.000.000
183.000.000
0
12 tháng
13
Phần 13 :Bộ nẹp khóa đầu trên xương chày mặt ngoài các cỡ
440.000.000
440.000.000
0
12 tháng
14
Phần 14 :Bộ nẹp khóa mắc xích các cỡ
162.000.000
162.000.000
0
12 tháng
15
Phần 15 :Bộ Đinh đầu trên xương đùi các cỡ
345.000.000
345.000.000
0
12 tháng
16
Phần 16 :Vít rỗng đầu chìm các cỡ
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
17
Phần 17 :Nẹp bản hẹp nén ép 2-14 lỗ, chất liệu thép không rỉ
2.100.000
2.100.000
0
12 tháng
18
Phần 18 :Bộ nẹp khóa đầu trên xương cánh tay các cỡ
227.000.000
227.000.000
0
12 tháng
19
Phần 19 :Nẹp khóa bản hẹp các cỡ
38.200.000
38.200.000
0
12 tháng
20
Phần 20 :Nẹp khóa cẳng tay 4-12 lỗ
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
21
Phần 21 :Bộ nẹp khóa thân xương đùi chất liệu Titanium
22.700.000
22.700.000
0
12 tháng
22
Phần 22 :Bộ nẹp bản nhỏ nén ép 4-10 lỗ, chất liệu titanium
35.700.000
35.700.000
0
12 tháng
23
Phần 23 :Bộ nẹp khóa đầu dưới xương chày các cỡ
66.600.000
66.600.000
0
12 tháng
24
Phần 24 :Bộ nẹp khóa DHS 3-12 lỗ, chất liệu titanium
115.350.000
115.350.000
0
12 tháng
25
Phần 25 :Đinh Kirschner không ren các cỡ, thép không rỉ
11.250.000
11.250.000
0
12 tháng
26
Phần 26 :Vít khóa xương 5.0mm ren toàn phần chất liệu titanium
21.440.000
21.440.000
0
12 tháng
27
Phần 27 :Vít xương cứng 4.5mm đường kính ren 1.75 chất liệu titanium
7.700.000
7.700.000
0
12 tháng
28
Phần 28 :Vít khóa cứng 3.5mm tự taro chất liệu titanium
62.784.000
62.784.000
0
12 tháng
29
Phần 29 :Vít xương cứng 3.5mm bước ren 1.75 chất liệu titanium
11.000.000
11.000.000
0
12 tháng
30
Phần 30 :Bộ nẹp lòng máng 4-10 lỗ, chất liệu titanium
54.150.000
54.150.000
0
12 tháng
31
Phần 31 :Bộ nẹp khóa đầu dưới xương cánh tay các cỡ
152.250.000
152.250.000
0
12 tháng
32
Phần 32 :Bộ nẹp khóa đầu dưới xương cánh tay các cỡ
152.250.000
152.250.000
0
12 tháng
33
Phần 33 :Bộ nẹp khóa đầu dưới xương quay các cỡ
66.500.000
66.500.000
0
12 tháng
34
Phần 34 :Bộ cố định ngoài chữ T
6.535.000
6.535.000
0
12 tháng
35
Phần 35 :Bộ cố định ngoài gần khớp
8.060.000
8.060.000
0
12 tháng
36
Phần 36 :Bộ cố định ngoài qua gối
7.610.000
7.610.000
0
12 tháng
37
Phần 37 :Bộ cố định ngoài cẳng chân
5.645.000
5.645.000
0
12 tháng
38
Phần 38 :Bộ nẹp khóa nén ép đầu dưới xương cánh tay mặt trong
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
39
Phần 39 :Bộ nẹp khoá đầu dưới xương mác 4-16 lỗ, titanium
375.000.000
375.000.000
0
12 tháng
40
Phần 40 :Bộ nẹp khóa đỡ mặt lòng đầu dưới xương quay (đầu 9 Lỗ)
260.000.000
260.000.000
0
12 tháng
41
Phần 41 :Bộ nẹp khóa thân xương đòn chữ S; chất liệu Titanium.
315.000.000
315.000.000
0
12 tháng
42
Phần 42 :Bộ nẹp mắc xích 4-16 lỗ, chất liệu titanium
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
43
Phần 43 :Vít xốp đường kính 6.5mm, chất liệu titanium các cỡ
6.000.000
6.000.000
0
12 tháng
44
Phần 44 :Bộ nẹp đòn S 6-10 lỗ, chất liệu titanium
66.000.000
66.000.000
0
12 tháng
45
Phần 45 :Bộ nẹp khóa bản hẹp các cỡ
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
46
Phần 46 :Bộ nẹp khóa đầu ngoài xương đòn các cỡ
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
47
Phần 47 :Bộ nẹp khóa thân xương đòn các cỡ
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
48
Phần 48 :Bộ nẹp khóa thân xương đùi chất liệu Titanium
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
49
Phần 49 :Bộ nẹp khóa đầu dưới xương đùi nén ép trái/phải, 6-14 lỗ, chất liệu titanium
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
50
Phần 50 :Vít khóa đường kính 2.0mm, tự taro, chất liệu titanium
5.000.000
5.000.000
0
12 tháng
51
Phần 51 :Vít xương cứng đường kính 2.0mm, tự taro, chất liệu titanium
2.500.000
2.500.000
0
12 tháng
52
Phần 52 :Xi măng khớp có kháng sinh
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
53
Phần 53 :Nẹp mặt thẳng 16 lỗ
93.600.000
93.600.000
0
12 tháng
54
Phần 54 :Vít mini 2.0, tự taro
148.500.000
148.500.000
0
12 tháng
55
Phần 55 :Bộ nẹp khóa đầu dưới xương chày 6-14 lỗ, chất liệu titanium
130.000.000
130.000.000
0
12 tháng
56
Phần 56 :Bộ nẹp khóa cẳng tay 4-12 lỗ
304.000.000
304.000.000
0
12 tháng
57
Phần 57 :Bộ nẹp khóa đầu trên xương cánh tay, (trái/phải) 3-17 lỗ, chất liệu titanium
135.000.000
135.000.000
0
12 tháng
58
Phần 58 :Xương nhân tạo HA/TCP, kích thước hạt xương 1 - 4mm, dung tích >= 10ml
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
59
Phần 59 :Bộ nẹp khóa đỡ mặt lòng đầu dưới xương quay (đầu 9 Lỗ)
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
60
Phần 60 :Bộ nẹp khóa mini thẳng, chữ T/Y 1.5/2.0; chất liệu Titanium
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
61
Phần 61 :Bộ nẹp khóa mini thẳng, chữ T/Y 1.5/2.0; chất liệu Titanium
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
62
Phần 62 :Bộ Nẹp khóa xương gót
114.600.000
114.600.000
0
12 tháng
63
Phần 63: Bộ Nẹp thẳng
104.400.000
104.400.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Đinh nẹp vít các loại". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Đinh nẹp vít các loại" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây