Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 17:17 28/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc năm 2024 cho Bệnh viện đa khoa Vân Đình
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước, nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
5096/QĐ-BVĐKVĐ
Ngày phê duyệt
28/12/2023 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Vân ĐÌnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:12 28/12/2023
đến
09:00 22/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 22/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
281.613.316 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm tám mươi mốt triệu sáu trăm mười ba nghìn ba trăm mười sáu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/01/2024 (19/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
7.560.000
7.560.000
0
365 ngày
2
Fentanyl
91.455.000
91.455.000
0
365 ngày
3
Fentanyl
19.200.000
19.200.000
0
365 ngày
4
Ketamin
3.040.000
3.040.000
0
365 ngày
5
Levobupivacain
252.000.000
252.000.000
0
365 ngày
6
Lidocain
1.590.000
1.590.000
0
365 ngày
7
Midazolam
85.050.000
85.050.000
0
365 ngày
8
Morphin
14.000.000
14.000.000
0
365 ngày
9
Proparacain hydroclorid
9.845.000
9.845.000
0
365 ngày
10
Propofol
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
11
Sevofluran
155.200.000
155.200.000
0
365 ngày
12
Neostigmin metylsulfat
1.092.000
1.092.000
0
365 ngày
13
Rocuronium bromid
39.525.000
39.525.000
0
365 ngày
14
Suxamethonium clorid
3.912.800
3.912.800
0
365 ngày
15
Aescin
61.000.000
61.000.000
0
365 ngày
16
Celecoxib
168.000.000
168.000.000
0
365 ngày
17
Diclofenac
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
18
Ibuprofen
3.000.000
3.000.000
0
365 ngày
19
Ketoprofen
23.750.000
23.750.000
0
365 ngày
20
Ketorolac trometamol
10.500.000
10.500.000
0
365 ngày
21
Meloxicam
168.000
168.000
0
365 ngày
22
Naproxen
13.740.000
13.740.000
0
365 ngày
23
Nefopam hydroclorid
15.650.000
15.650.000
0
365 ngày
24
Paracetamol
2.258.000
2.258.000
0
365 ngày
25
Paracetamol
206.964.000
206.964.000
0
365 ngày
26
Paracetamol
945.000
945.000
0
365 ngày
27
Paracetamol + methocarbamol
45.600.000
45.600.000
0
365 ngày
28
Pethidin hydroclorid
3.900.000
3.900.000
0
365 ngày
29
Tiaprofenic acid
12.500.000
12.500.000
0
365 ngày
30
Colchicin
2.000.000
2.000.000
0
365 ngày
31
Glucosamin
33.600.000
33.600.000
0
365 ngày
32
Alpha chymotrypsin
13.400.000
13.400.000
0
365 ngày
33
Methocarbamol
45.780.000
45.780.000
0
365 ngày
34
Cetirizin
80.000.000
80.000.000
0
365 ngày
35
Desloratadin
93.720.000
93.720.000
0
365 ngày
36
Diphenhydramin
2.167.200
2.167.200
0
365 ngày
37
Fexofenadin
7.440.000
7.440.000
0
365 ngày
38
Ephedrin
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
39
Ephedrin
31.762.500
31.762.500
0
365 ngày
40
Naloxon hydroclorid
882.000
882.000
0
365 ngày
41
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
4.800.000
4.800.000
0
365 ngày
42
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
260.000.000
260.000.000
0
365 ngày
43
Polystyren
10.290.000
10.290.000
0
365 ngày
44
Sorbitol
43.500.000
43.500.000
0
365 ngày
45
Gabapentin
4.380.000
4.380.000
0
365 ngày
46
Phenobarbital
115.500
115.500
0
365 ngày
47
Phenobarbital
14.000
14.000
0
365 ngày
48
Albendazol
1.800.000
1.800.000
0
365 ngày
49
Praziquantel
1.680.000
1.680.000
0
365 ngày
50
Triclabendazol
1.150.000
1.150.000
0
365 ngày
51
Amoxicilin + acid clavulanic
122.850.000
122.850.000
0
365 ngày
52
Amoxicilin + acid clavulanic
43.806.000
43.806.000
0
365 ngày
53
Amoxicilin + acid clavulanic
171.000.000
171.000.000
0
365 ngày
54
Amoxicilin+acid clavulanic
154.140.000
154.140.000
0
365 ngày
55
Ampicilin + sulbactam
308.510.000
308.510.000
0
365 ngày
56
Cefdinir
1.630.000
1.630.000
0
365 ngày
57
Cefdinir
106.500.000
106.500.000
0
365 ngày
58
Cefdinir
97.680.000
97.680.000
0
365 ngày
59
Cefixim
12.075.000
12.075.000
0
365 ngày
60
Cefoperazon
158.000.000
158.000.000
0
365 ngày
61
Cefoperazon + sulbactam
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
62
Cefoperazon + sulbactam
148.000.000
148.000.000
0
365 ngày
63
Cefotaxim
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
64
Cefotiam
115.000.000
115.000.000
0
365 ngày
65
Cefradin
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
66
Ceftazidim
134.000.000
134.000.000
0
365 ngày
67
Cefuroxim
101.780.000
101.780.000
0
365 ngày
68
Cefuroxim
144.800.000
144.800.000
0
365 ngày
69
Cefuroxim
169.845.000
169.845.000
0
365 ngày
70
Cloxacilin
360.000.000
360.000.000
0
365 ngày
71
Tobramycin
27.190.000
27.190.000
0
365 ngày
72
Tobramycin + dexamethason
18.900.000
18.900.000
0
365 ngày
73
Metronidazol + neomycin + nystatin
4.752.000
4.752.000
0
365 ngày
74
Azithromycin
51.000.000
51.000.000
0
365 ngày
75
Erythromycin
10.160.000
10.160.000
0
365 ngày
76
Spiramycin + metronidazol
59.700.000
59.700.000
0
365 ngày
77
Ciprofloxacin
51.040.000
51.040.000
0
365 ngày
78
Levofloxacin
7.070.000
7.070.000
0
365 ngày
79
Levofloxacin
185.976.000
185.976.000
0
365 ngày
80
Ofloxacin
96.000.000
96.000.000
0
365 ngày
81
Colistin
151.200.000
151.200.000
0
365 ngày
82
Linezolid
78.000.000
78.000.000
0
365 ngày
83
Aciclovir
4.100.000
4.100.000
0
365 ngày
84
Entecavir
45.360.000
45.360.000
0
365 ngày
85
Itraconazol
1.750.000
1.750.000
0
365 ngày
86
Clotrimazol + betamethason
1.470.000
1.470.000
0
365 ngày
87
Flunarizin
3.880.000
3.880.000
0
365 ngày
88
Methotrexat
440.000
440.000
0
365 ngày
89
Alfuzosin
1.529.100
1.529.100
0
365 ngày
90
Levodopa + Carbidopa
17.430.000
17.430.000
0
365 ngày
91
Phytomenadion
2.640.000
2.640.000
0
365 ngày
92
Tinh bột este hóa /hydroxyethyl starch
16.980.000
16.980.000
0
365 ngày
93
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
10.000.000
10.000.000
0
365 ngày
94
Isosorbid
43.410.000
43.410.000
0
365 ngày
95
Nicorandil
87.150.000
87.150.000
0
365 ngày
96
Nicorandil
59.850.000
59.850.000
0
365 ngày
97
Trimetazidin
541.000.000
541.000.000
0
365 ngày
98
Amlodipin
33.000.000
33.000.000
0
365 ngày
99
Amlodipin + atorvastatin
266.000.000
266.000.000
0
365 ngày
100
Amlodipin + indapamid
49.870.000
49.870.000
0
365 ngày
101
Amlodipin + indapamid + perindopril
256.710.000
256.710.000
0
365 ngày
102
Amlodipin + indapamid + perindopril
256.710.000
256.710.000
0
365 ngày
103
Bisoprolol + hydroclorothiazid
48.000.000
48.000.000
0
365 ngày
104
Candesartan
132.000.000
132.000.000
0
365 ngày
105
Candesartan
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
106
Candesartan + hydrochlorothiazid
144.900.000
144.900.000
0
365 ngày
107
Enalapril + hydrochlorothiazid
517.500.000
517.500.000
0
365 ngày
108
Enalapril + hydrochlorothiazid
525.000.000
525.000.000
0
365 ngày
109
Lisinopril
88.750.000
88.750.000
0
365 ngày
110
Lisinopril + hydroclorothiazid
173.800.000
173.800.000
0
365 ngày
111
Metoprolol
107.000.000
107.000.000
0
365 ngày
112
Nicardipin
33.600.000
33.600.000
0
365 ngày
113
Perindopril + amlodipin
59.600.000
59.600.000
0
365 ngày
114
Perindopril + amlodipin
223.250.000
223.250.000
0
365 ngày
115
Perindopril + amlodipin
340.800.000
340.800.000
0
365 ngày
116
Perindopril + amlodipin
65.890.000
65.890.000
0
365 ngày
117
Perindopril + amlodipin
1.120.130.000
1.120.130.000
0
365 ngày
118
Perindopril + indapamid
320.000.000
320.000.000
0
365 ngày
119
Perindopril + indapamid
130.000.000
130.000.000
0
365 ngày
120
Ramipril
112.000.000
112.000.000
0
365 ngày
121
Telmisartan + hydroclorothiazid
199.500.000
199.500.000
0
365 ngày
122
Valsartan
214.500.000
214.500.000
0
365 ngày
123
Digoxin
1.690.000
1.690.000
0
365 ngày
124
Digoxin
3.200.000
3.200.000
0
365 ngày
125
Acetylsalicylic acid
58.000.000
58.000.000
0
365 ngày
126
Acetylsalicylic acid + clopidogrel
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
127
Alteplase
1.548.538.200
1.548.538.200
0
365 ngày
128
Rivaroxaban
10.500.000
10.500.000
0
365 ngày
129
Atorvastatin + ezetimibe
231.000.000
231.000.000
0
365 ngày
130
Bezafibrat
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
131
Gemfibrozil
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
132
Lovastatin
170.100.000
170.100.000
0
365 ngày
133
Pravastatin
830.000.000
830.000.000
0
365 ngày
134
Pravastatin
94.500.000
94.500.000
0
365 ngày
135
Nước oxy già
5.400.000
5.400.000
0
365 ngày
136
Salicylic acid + betamethason dipropionat
14.600.000
14.600.000
0
365 ngày
137
Tacrolimus
5.000.000
5.000.000
0
365 ngày
138
Tacrolimus
35.000.000
35.000.000
0
365 ngày
139
Tyrothricin
30.450.000
30.450.000
0
365 ngày
140
Povidon iodin
191.200.000
191.200.000
0
365 ngày
141
Bismuth
39.500.000
39.500.000
0
365 ngày
142
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
315.000.000
315.000.000
0
365 ngày
143
Omeprazol
27.600.000
27.600.000
0
365 ngày
144
Granisetron hydroclorid
29.000.000
29.000.000
0
365 ngày
145
Metoclopramid
5.200.000
5.200.000
0
365 ngày
146
Papaverin hydroclorid
12.480.000
12.480.000
0
365 ngày
147
Glycerol
27.720.000
27.720.000
0
365 ngày
148
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
10.395.000
10.395.000
0
365 ngày
149
Sorbitol
9.856.000
9.856.000
0
365 ngày
150
Bacillus clausii
68.200.000
68.200.000
0
365 ngày
151
Diosmectit
33.026.400
33.026.400
0
365 ngày
152
Lactobacillus acidophilus
59.750.000
59.750.000
0
365 ngày
153
Diosmin + hesperidin
46.500.000
46.500.000
0
365 ngày
154
Simethicon
25.140.000
25.140.000
0
365 ngày
155
Silymarin
71.540.000
71.540.000
0
365 ngày
156
Trimebutin maleat
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
157
Betamethason dipropionat + Betamethasone disodium phosphate
31.869.000
31.869.000
0
365 ngày
158
Dexamethason phosphat
4.884.000
4.884.000
0
365 ngày
159
Dydrogesteron
4.018.560
4.018.560
0
365 ngày
160
Progesteron
18.900.000
18.900.000
0
365 ngày
161
Acarbose
114.030.000
114.030.000
0
365 ngày
162
Acarbose
85.000.000
85.000.000
0
365 ngày
163
Glibenclamid + metformin
693.000.000
693.000.000
0
365 ngày
164
Gliclazid
480.000.000
480.000.000
0
365 ngày
165
Gliclazid
68.300.000
68.300.000
0
365 ngày
166
Gliclazid + metformin
740.000.000
740.000.000
0
365 ngày
167
Gliclazid + metformin
900.000.000
900.000.000
0
365 ngày
168
Glimepirid + metformin
900.000.000
900.000.000
0
365 ngày
169
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
418.000.000
418.000.000
0
365 ngày
170
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
59.000.000
59.000.000
0
365 ngày
171
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
420.000.000
420.000.000
0
365 ngày
172
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
414.000.000
414.000.000
0
365 ngày
173
Metformin
691.200.000
691.200.000
0
365 ngày
174
Levothyroxin
8.820.000
8.820.000
0
365 ngày
175
Propylthiouracil (PTU)
22.050.000
22.050.000
0
365 ngày
176
Thiamazol
28.000.000
28.000.000
0
365 ngày
177
Tolperison
79.500.000
79.500.000
0
365 ngày
178
Acetazolamid
800.000
800.000
0
365 ngày
179
Natri clorid
2.600.000
2.600.000
0
365 ngày
180
Timolol
1.688.000
1.688.000
0
365 ngày
181
Tropicamide + phenylephrine hydroclorid
10.125.000
10.125.000
0
365 ngày
182
Betahistin
29.810.000
29.810.000
0
365 ngày
183
Betahistin
96.000.000
96.000.000
0
365 ngày
184
Carbetocin
69.300.000
69.300.000
0
365 ngày
185
Diazepam
880.000
880.000
0
365 ngày
186
Diazepam
18.900.000
18.900.000
0
365 ngày
187
Rotundin
3.500.000
3.500.000
0
365 ngày
188
Clorpromazin
1.470.000
1.470.000
0
365 ngày
189
Meclophenoxat
116.000.000
116.000.000
0
365 ngày
190
Acetyl leucin
192.000.000
192.000.000
0
365 ngày
191
Acetyl leucin
19.800.000
19.800.000
0
365 ngày
192
Acetyl leucin
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
193
Peptide (Cerebrolysin concentrate)
355.005.000
355.005.000
0
365 ngày
194
Ginkgo biloba
63.000.000
63.000.000
0
365 ngày
195
Piracetam
48.000.000
48.000.000
0
365 ngày
196
Piracetam
13.770.000
13.770.000
0
365 ngày
197
Aminophylin
45.387.500
45.387.500
0
365 ngày
198
Bambuterol
21.900.000
21.900.000
0
365 ngày
199
Natri montelukast
17.970.000
17.970.000
0
365 ngày
200
Salbutamol sulfat
183.000.000
183.000.000
0
365 ngày
201
Salbutamol sulfat
161.747.000
161.747.000
0
365 ngày
202
Salbutamol sulfat
690.000.000
690.000.000
0
365 ngày
203
Salmeterol + fluticason propionat
166.854.000
166.854.000
0
365 ngày
204
Ambroxol
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
205
Ambroxol
74.500.000
74.500.000
0
365 ngày
206
Carbocistein
11.466.000
11.466.000
0
365 ngày
207
Codein + terpin hydrat
12.180.000
12.180.000
0
365 ngày
208
Eprazinon
27.000.000
27.000.000
0
365 ngày
209
N-acetylcystein
31.200.000
31.200.000
0
365 ngày
210
Mometason furoat
97.650.000
97.650.000
0
365 ngày
211
Kali clorid
16.800.000
16.800.000
0
365 ngày
212
Magnesi aspartat + kali aspartat
30.240.000
30.240.000
0
365 ngày
213
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
8.379.000
8.379.000
0
365 ngày
214
Acid amin
38.700.000
38.700.000
0
365 ngày
215
Acid amin + glucose + lipid
391.230.000
391.230.000
0
365 ngày
216
Calci clorid
520.800
520.800
0
365 ngày
217
Glucose
87.465.000
87.465.000
0
365 ngày
218
Glucose
11.700.000
11.700.000
0
365 ngày
219
Glucose
116.160.000
116.160.000
0
365 ngày
220
Kali clorid
14.400.000
14.400.000
0
365 ngày
221
Magnesi sulfat
370.000
370.000
0
365 ngày
222
Manitol
7.722.000
7.722.000
0
365 ngày
223
Natri clorid
73.200.000
73.200.000
0
365 ngày
224
Natri clorid
289.800.000
289.800.000
0
365 ngày
225
Natri clorid
437.880.000
437.880.000
0
365 ngày
226
Natri clorid
23.794.000
23.794.000
0
365 ngày
227
Natri clorid
1.386.000
1.386.000
0
365 ngày
228
Nhũ dịch lipid
475.000.000
475.000.000
0
365 ngày
229
Nhũ dịch lipid
990.000
990.000
0
365 ngày
230
Ringer lactat
88.836.000
88.836.000
0
365 ngày
231
Calci carbonat + vitamin D3
77.500.000
77.500.000
0
365 ngày
232
Calcitriol
13.860.000
13.860.000
0
365 ngày
233
Vitamin B1
17.010.000
17.010.000
0
365 ngày
234
Vitamin B1 + B6 + B12
168.000.000
168.000.000
0
365 ngày
235
Vitamin B1 + B6 + B12
337.500.000
337.500.000
0
365 ngày
236
Vitamin B1 + B6 + B12
275.000.000
275.000.000
0
365 ngày
237
Vitamin B1 + B6 + B12
275.000.000
275.000.000
0
365 ngày
238
Vitamin B12
24.500.000
24.500.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây