Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 14:28 07/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc bằng nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác năm 2024 -2025 của Bệnh viện Da liễu Trung ương
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác năm 2024-2025 của Bệnh viện Da liễu Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:10 28/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2383/QĐ-BVDLTW
Ngày phê duyệt
03/10/2024 14:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Da liễu Trung ương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:25 07/10/2024
đến
14:10 28/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:10 28/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.511.491.453 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ năm trăm mười một triệu bốn trăm chín mươi mốt nghìn bốn trăm năm mươi ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2024 (27/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Fentanyl
108.000.000
108.000.000
0
12 tháng
2
Fentanyl
96.075.000
96.075.000
0
12 tháng
3
Ketamin
19.608.000
19.608.000
0
12 tháng
4
Lidocain
238.500.000
238.500.000
0
12 tháng
5
Lidocain hydroclorid
585.000.000
585.000.000
0
12 tháng
6
Lidocain + Prilocain
890.900.000
890.900.000
0
12 tháng
7
Lidocain HCl + adrenalin tartrat
201.990.000
201.990.000
0
12 tháng
8
Midazolam
20.100.000
20.100.000
0
12 tháng
9
Morphin sulfat
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
10
Pethidin
9.750.000
9.750.000
0
12 tháng
11
Proparacain hydroclorid
3.938.000
3.938.000
0
12 tháng
12
Propofol
108.000.000
108.000.000
0
12 tháng
13
Neostigmin methylsulfat
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
14
Rocuronium bromide
16.950.000
16.950.000
0
12 tháng
15
Diclofenac natri
5.419.800
5.419.800
0
12 tháng
16
Nefopam hydroclorid
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
17
Paracetamol
40.725.000
40.725.000
0
12 tháng
18
Paracetamol + Tramadol hydroclorid
8.040.000
8.040.000
0
12 tháng
19
Colchicin
55.000.000
55.000.000
0
12 tháng
20
Adalimumab
1.381.585.950
1.381.585.950
0
12 tháng
21
Alpha chymotrypsin
26.800.000
26.800.000
0
12 tháng
22
Bilastin
307.150.000
307.150.000
0
12 tháng
23
Chlorpheniramine maleate
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
24
Desloratadin
236.700.000
236.700.000
0
12 tháng
25
Desloratadin
1.620.000.000
1.620.000.000
0
12 tháng
26
Diphenhydramin hydroclorid
1.260.000
1.260.000
0
12 tháng
27
Rupatadine
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
28
Ephedrin
28.875.000
28.875.000
0
12 tháng
29
Meglumin natri succinat
45.810.000
45.810.000
0
12 tháng
30
Naloxon hydroclorid
8.799.000
8.799.000
0
12 tháng
31
Natri bicarbonat
19.380.000
19.380.000
0
12 tháng
32
Nor-adrenalin
9.900.000
9.900.000
0
12 tháng
33
Mebendazol
58.716.000
58.716.000
0
12 tháng
34
Benzathin benzylpenicilin
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
35
Cefoperazon + sulbactam
1.840.000.000
1.840.000.000
0
12 tháng
36
Cloxacilin
78.750.000
78.750.000
0
12 tháng
37
Tobramycin
5.999.850
5.999.850
0
12 tháng
38
Metronidazol
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
39
Erythromycin
8.890.000
8.890.000
0
12 tháng
40
Erythromycin
20.940.000
20.940.000
0
12 tháng
41
Doxycyclin
44.700.000
44.700.000
0
12 tháng
42
Minocyclin
444.000.000
444.000.000
0
12 tháng
43
Tetracyclin hydroclorid
11.200.000
11.200.000
0
12 tháng
44
Linezolid
3.560.000
3.560.000
0
12 tháng
45
Aciclovir
25.440.000
25.440.000
0
12 tháng
46
Ciclopirox olamine
157.500.000
157.500.000
0
12 tháng
47
Griseofulvin
66.000.000
66.000.000
0
12 tháng
48
Itraconazol
1.216.000.000
1.216.000.000
0
12 tháng
49
Itraconazol
147.000.000
147.000.000
0
12 tháng
50
Ketoconazol
393.750.000
393.750.000
0
12 tháng
51
Miconazol nitrat
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
52
Nystatin
13.130.000
13.130.000
0
12 tháng
53
Terbinafin (hydroclorid)
69.300.000
69.300.000
0
12 tháng
54
Terbinafine hydrocloride
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
55
Hydroxychloroquine sulfate
448.000.000
448.000.000
0
12 tháng
56
Bleomycin
462.000.000
462.000.000
0
12 tháng
57
Cyclophosphamide
109.460.000
109.460.000
0
12 tháng
58
Methotrexat
1.065.000.000
1.065.000.000
0
12 tháng
59
Rituximab
4.140.187.800
4.140.187.800
0
12 tháng
60
Ciclosporin
1.345.880.000
1.345.880.000
0
12 tháng
61
Ciclosporin
1.500.000.000
1.500.000.000
0
12 tháng
62
Mycophenolat mofetil
1.746.000.000
1.746.000.000
0
12 tháng
63
Mycophenolat mofetil
624.500.000
624.500.000
0
12 tháng
64
Thalidomide
37.250.000
37.250.000
0
12 tháng
65
Sắt sulfat + acid folic
569.800.000
569.800.000
0
12 tháng
66
Acid Tranexamic
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
67
Acid Tranexamic
192.500.000
192.500.000
0
12 tháng
68
Enoxaparin natri
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
69
Albumin
287.586.600
287.586.600
0
12 tháng
70
Glyceryl trinitrat
8.028.300
8.028.300
0
12 tháng
71
Propranolol hydrochlorid
600.000
600.000
0
12 tháng
72
Nicardipin hydrochlorid
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
73
Bosentan
2.598.750.000
2.598.750.000
0
12 tháng
74
Bosentan
960.416.668
960.416.668
0
12 tháng
75
Acid Fusidic + Betamethasone (dưới dạng valerate)
2.056.000.000
2.056.000.000
0
12 tháng
76
Acid Fusidic + Hydrocortison acetat
1.015.450.000
1.015.450.000
0
12 tháng
77
Acitretin
3.400.000.000
3.400.000.000
0
12 tháng
78
Adapalene
382.505.000
382.505.000
0
12 tháng
79
Adapalene
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
80
Calcipotriol + Betamethason
5.197.500.000
5.197.500.000
0
12 tháng
81
Calcipotriol + Betamethason
1.712.500.000
1.712.500.000
0
12 tháng
82
Calcipotriol + Betamethason
1.560.000.000
1.560.000.000
0
12 tháng
83
Calcipotriol + Betamethason
3.672.240.000
3.672.240.000
0
12 tháng
84
Clobetasol propionat
315.000.000
315.000.000
0
12 tháng
85
Clobetasol propionat
121.275.000
121.275.000
0
12 tháng
86
Clotrimazole
113.994.000
113.994.000
0
12 tháng
87
Desonide
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
88
Isotretinoin
819.000.000
819.000.000
0
12 tháng
89
Isotretinoin
1.328.000.000
1.328.000.000
0
12 tháng
90
Mometason furoat
325.000.000
325.000.000
0
12 tháng
91
Mometason furoat
518.000.000
518.000.000
0
12 tháng
92
Mupirocin
547.500.000
547.500.000
0
12 tháng
93
Nước oxy già
5.670.000
5.670.000
0
12 tháng
94
Salicylic acid + betamethason dipropionat
1.900.000.000
1.900.000.000
0
12 tháng
95
Salicylic acid + betamethason dipropionat
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
96
Secukinumab
14.076.000.000
14.076.000.000
0
12 tháng
97
Tacrolimus
285.800.000
285.800.000
0
12 tháng
98
Tacrolimus
205.000.000
205.000.000
0
12 tháng
99
Tyrothricin
371.700.000
371.700.000
0
12 tháng
100
Tyrothricin
688.000.000
688.000.000
0
12 tháng
101
Natri clorid
214.200.000
214.200.000
0
12 tháng
102
Povidon iod
319.074.000
319.074.000
0
12 tháng
103
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
5.985.000
5.985.000
0
12 tháng
104
Atropin sulfat
530.000
530.000
0
12 tháng
105
Monobasic natri phosphat + Dibasic natri phosphat
118.000.000
118.000.000
0
12 tháng
106
Bacillus clausii
14.490.000
14.490.000
0
12 tháng
107
Diosmectit
1.224.600
1.224.600
0
12 tháng
108
Silymarin
203.994.000
203.994.000
0
12 tháng
109
Betamethason
615.000.000
615.000.000
0
12 tháng
110
Betamethason dipropionat
233.160.000
233.160.000
0
12 tháng
111
Hydrocortison
136.800.000
136.800.000
0
12 tháng
112
Triamcinolon acetonid
420.000.000
420.000.000
0
12 tháng
113
Triamcinolone acetonid
59.400.000
59.400.000
0
12 tháng
114
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
115
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
116
Botulinum toxin* type A (* từ vi khuẩn Clostridium botulinum)
1.056.195.000
1.056.195.000
0
12 tháng
117
Clostridium botulinum toxin type A
394.500.000
394.500.000
0
12 tháng
118
Natri carboxymethylcellulose (natri CMC)
6.410.200
6.410.200
0
12 tháng
119
Natri clorid
1.112.000
1.112.000
0
12 tháng
120
Timolol
42.200.000
42.200.000
0
12 tháng
121
Diazepam
4.400.000
4.400.000
0
12 tháng
122
Diazepam
3.780.000
3.780.000
0
12 tháng
123
Pentoxifylline
94.500.000
94.500.000
0
12 tháng
124
Theophylin-ethylendiamin (Aminophylin)
1.750.000
1.750.000
0
12 tháng
125
Budesonid
2.490.600
2.490.600
0
12 tháng
126
Omalizumab
765.212.280
765.212.280
0
12 tháng
127
Acetylcystein
3.300.000
3.300.000
0
12 tháng
128
Glucose khan + Natri clorid + Kali clorid + Trinatri citrat khan
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
129
Kali chloride
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
130
Acid amin*
21.726.000
21.726.000
0
12 tháng
131
Calci clorid
575.000
575.000
0
12 tháng
132
Glucose
1.491.000
1.491.000
0
12 tháng
133
Glucose
23.998.000
23.998.000
0
12 tháng
134
Glucose
1.260.000
1.260.000
0
12 tháng
135
Kali chloride
2.750.000
2.750.000
0
12 tháng
136
Magnesi sulfat
290.000
290.000
0
12 tháng
137
Natri clorid
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
138
Natri clorid
141.750.000
141.750.000
0
12 tháng
139
Nhũ dịch lipid
16.550.000
16.550.000
0
12 tháng
140
Ringer lactat
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
141
Calci carbonat + vitamin D3
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
142
Vitamin B1 + B6 + B12
440.000.000
440.000.000
0
12 tháng
143
Vitamin B1 + B6 + B12
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
144
Vitamin E
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
145
Vitamin H (Biotin)
585.000.000
585.000.000
0
12 tháng
146
Vitamin H (Biotin)
138.600.000
138.600.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây