Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 14:29 06/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc năm 2025 của Bệnh viện đa khoa huyện Quốc Oai
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 21/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500027663_2502061402
Ngày phê duyệt
06/02/2025 14:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa huyện Quốc Oai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 06/02/2025
đến
15:00 21/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 21/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
376.885.845 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm bảy mươi sáu triệu tám trăm tám mươi lăm nghìn tám trăm bốn mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/02/2025 (21/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
3.600.000
3.600.000
0
365 ngày
2
Fentanyl
11.000.000
11.000.000
0
365 ngày
3
Ketamin
1.634.000
1.634.000
0
365 ngày
4
Lidocain hydroclodrid
1.590.000
1.590.000
0
365 ngày
5
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
15.484.000
15.484.000
0
365 ngày
6
Midazolam
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
7
Morphin
14.000.000
14.000.000
0
365 ngày
8
Propofol
18.130.000
18.130.000
0
365 ngày
9
Sevofluran
155.200.000
155.200.000
0
365 ngày
10
Neostigmin metylsulfat
6.790.000
6.790.000
0
365 ngày
11
Rocuronium bromid
24.600.000
24.600.000
0
365 ngày
12
Suxamethonium clorid
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
13
Aescin
20.500.000
20.500.000
0
365 ngày
14
Diclofenac
102.750.000
102.750.000
0
365 ngày
15
Ibuprofen
33.000.000
33.000.000
0
365 ngày
16
Ketorolac
21.000.000
21.000.000
0
365 ngày
17
Meloxicam
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
18
Celecoxib
3.500.000
3.500.000
0
365 ngày
19
Paracetamol
99.040.000
99.040.000
0
365 ngày
20
Pethidin hydroclorid
1.365.000
1.365.000
0
365 ngày
21
Allopurinol
35.000.000
35.000.000
0
365 ngày
22
Colchicin
2.772.000
2.772.000
0
365 ngày
23
Glucosamin
7.000.000
7.000.000
0
365 ngày
24
Desloratadin
15.200.000
15.200.000
0
365 ngày
25
Desloratadin
14.800.000
14.800.000
0
365 ngày
26
Diphenhydramin
5.040.000
5.040.000
0
365 ngày
27
Fexofenadin
10.860.000
10.860.000
0
365 ngày
28
Acetylcystein
14.500.000
14.500.000
0
365 ngày
29
Naloxon hydroclorid
588.000
588.000
0
365 ngày
30
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
4.800.000
4.800.000
0
365 ngày
31
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
35.000.000
35.000.000
0
365 ngày
32
Sorbitol
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
33
Phenobarbital
8.820.000
8.820.000
0
365 ngày
34
Phenobarbital
630.000
630.000
0
365 ngày
35
Phenobarbital
420.000
420.000
0
365 ngày
36
Amoxicilin
330.000.000
330.000.000
0
365 ngày
37
Amoxicilin+acid clavulanic
20.970.000
20.970.000
0
365 ngày
38
Amoxicilin + acid clavulanic
31.290.000
31.290.000
0
365 ngày
39
Ampicilin + sulbactam
617.020.000
617.020.000
0
365 ngày
40
Ampicilin + sulbactam
240.000.000
240.000.000
0
365 ngày
41
Cefixim
14.445.000
14.445.000
0
365 ngày
42
Cefoperazon
267.500.000
267.500.000
0
365 ngày
43
Cefoperazon
410.000.000
410.000.000
0
365 ngày
44
Cefotaxim
86.250.000
86.250.000
0
365 ngày
45
Cefpodoxim
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
46
Cefradin
196.000.000
196.000.000
0
365 ngày
47
Ceftizoxim
320.000.000
320.000.000
0
365 ngày
48
Ceftizoxim
420.000.000
420.000.000
0
365 ngày
49
Ceftriaxon
186.750.000
186.750.000
0
365 ngày
50
Amikacin
59.500.000
59.500.000
0
365 ngày
51
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
37.000.000
37.000.000
0
365 ngày
52
Tobramycin
5.600.000
5.600.000
0
365 ngày
53
Tobramycin + dexamethason
6.300.000
6.300.000
0
365 ngày
54
Azithromycin
22.500.000
22.500.000
0
365 ngày
55
Azithromycin
53.000.000
53.000.000
0
365 ngày
56
Spiramycin + metronidazol
19.000.000
19.000.000
0
365 ngày
57
Levofloxacin
149.000.000
149.000.000
0
365 ngày
58
Moxifloxacin hydrochlorid
2.880.000
2.880.000
0
365 ngày
59
Ofloxacin
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
60
Entecavir
133.500.000
133.500.000
0
365 ngày
61
Acyclovir
1.778.000
1.778.000
0
365 ngày
62
Clotrimazol
1.260.000
1.260.000
0
365 ngày
63
Dequalinium clorid
2.913.000
2.913.000
0
365 ngày
64
Terbinafin (hydroclorid)
12.500.000
12.500.000
0
365 ngày
65
Nystatin + Neomycin + Polymyxin B
3.450.000
3.450.000
0
365 ngày
66
Hydroxy cloroquin sulfate
17.920.000
17.920.000
0
365 ngày
67
Tamsulosin hydroclorid
16.500.000
16.500.000
0
365 ngày
68
Phytomenadion
2.994.000
2.994.000
0
365 ngày
69
Tranexamic acid
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
70
Albumin
127.200.000
127.200.000
0
365 ngày
71
Erythropoietin
229.355.000
229.355.000
0
365 ngày
72
Erythropoietin
244.000.000
244.000.000
0
365 ngày
73
Methoxy polyethylene glycol epoetin beta
79.002.000
79.002.000
0
365 ngày
74
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
75
Nitroglycerin
15.000.000
15.000.000
0
365 ngày
76
Isosorbid (dạng muối)
25.530.000
25.530.000
0
365 ngày
77
Nicorandil
68.000.000
68.000.000
0
365 ngày
78
Trimetazidin
54.100.000
54.100.000
0
365 ngày
79
Trimetazidine
189.000.000
189.000.000
0
365 ngày
80
Amiodaron hydroclorid
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
81
Amlodipin
182.500.000
182.500.000
0
365 ngày
82
Amlodipin + indapamid
99.740.000
99.740.000
0
365 ngày
83
Amlodipin + indapamid + perindopril
85.570.000
85.570.000
0
365 ngày
84
Bisoprolol
102.800.000
102.800.000
0
365 ngày
85
Candesartan + hydrochlorothiazid
86.940.000
86.940.000
0
365 ngày
86
Enalapril + hydrochlorothiazid
130.000.000
130.000.000
0
365 ngày
87
Imidapril
185.000.000
185.000.000
0
365 ngày
88
Lisinopril
210.000.000
210.000.000
0
365 ngày
89
Losartan kali
175.000.000
175.000.000
0
365 ngày
90
Metoprolol
464.400.000
464.400.000
0
365 ngày
91
Nicardipin
21.000.000
21.000.000
0
365 ngày
92
Nifedipin
618.800.000
618.800.000
0
365 ngày
93
Perindopril + amlodipin
428.500.000
428.500.000
0
365 ngày
94
Perindopril + amlodipin
113.600.000
113.600.000
0
365 ngày
95
Perindopril + amlodipin
59.600.000
59.600.000
0
365 ngày
96
Perindopril + indapamid
160.000.000
160.000.000
0
365 ngày
97
Ramipril
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
98
Valsartan
214.500.000
214.500.000
0
365 ngày
99
Ivabradin
100.000.000
100.000.000
0
365 ngày
100
Acenocoumarol
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
101
Rivaroxaban
81.900.000
81.900.000
0
365 ngày
102
Acetylsalicylic acid
54.000.000
54.000.000
0
365 ngày
103
Clopidogrel
38.000.000
38.000.000
0
365 ngày
104
Atorvastatin
82.500.000
82.500.000
0
365 ngày
105
Fenofibrat
44.000.000
44.000.000
0
365 ngày
106
Lovastatin
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
107
Rosuvastatin
90.000.000
90.000.000
0
365 ngày
108
Pravastatin
207.500.000
207.500.000
0
365 ngày
109
Atorvastatin + Ezetimibe
82.080.000
82.080.000
0
365 ngày
110
Clobetasol propionat
9.198.000
9.198.000
0
365 ngày
111
Mupirocin
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
112
Tyrothricin
12.380.000
12.380.000
0
365 ngày
113
lopamidol
49.791.000
49.791.000
0
365 ngày
114
Povidon iodin
22.301.000
22.301.000
0
365 ngày
115
Lansoprazol
141.750.000
141.750.000
0
365 ngày
116
Lansoprazol
27.800.000
27.800.000
0
365 ngày
117
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
79.000.000
79.000.000
0
365 ngày
118
Omeprazol
2.250.000
2.250.000
0
365 ngày
119
Esomeprazol
69.600.000
69.600.000
0
365 ngày
120
Pantoprazol
29.000.000
29.000.000
0
365 ngày
121
Rabeprazol
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
122
Octreotid
8.200.000
8.200.000
0
365 ngày
123
Rebamipid
30.000.000
30.000.000
0
365 ngày
124
Drotaverin clohydrat
11.000.000
11.000.000
0
365 ngày
125
Drotaverin clohydrat
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
126
Papaverin hydroclorid
3.750.000
3.750.000
0
365 ngày
127
Phloroglucinol hydrat + trimethyl phloroglucinol
28.000.000
28.000.000
0
365 ngày
128
Sorbitol
17.000.000
17.000.000
0
365 ngày
129
Bacillus subtilis
56.000.000
56.000.000
0
365 ngày
130
Bacillus clausii
100.800.000
100.800.000
0
365 ngày
131
Diosmectit
20.410.000
20.410.000
0
365 ngày
132
Diosmin + hesperidin
7.772.000
7.772.000
0
365 ngày
133
Diosmin + hesperidin
7.694.000
7.694.000
0
365 ngày
134
L-Ornithin - L- aspartat
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
135
Simethicon
2.100.000
2.100.000
0
365 ngày
136
Silymarin
47.760.000
47.760.000
0
365 ngày
137
Ursodeoxycholic acid
12.600.000
12.600.000
0
365 ngày
138
Hydrocortison
616.000
616.000
0
365 ngày
139
Hydrocortison
4.998.000
4.998.000
0
365 ngày
140
Methyl prednisolon acetat
17.334.500
17.334.500
0
365 ngày
141
Dydrogesteron
4.444.000
4.444.000
0
365 ngày
142
Progesteron
2.015.000
2.015.000
0
365 ngày
143
Progesteron
6.300.000
6.300.000
0
365 ngày
144
Acarbose
230.000.000
230.000.000
0
365 ngày
145
Acarbose
192.150.000
192.150.000
0
365 ngày
146
Dapagliflozin
90.000.000
90.000.000
0
365 ngày
147
Gliclazid
480.000.000
480.000.000
0
365 ngày
148
Gliclazid
496.000.000
496.000.000
0
365 ngày
149
Glimepirid + metformin
150.000.000
150.000.000
0
365 ngày
150
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
29.500.000
29.500.000
0
365 ngày
151
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
108.000.000
108.000.000
0
365 ngày
152
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
307.200.000
307.200.000
0
365 ngày
153
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
114.000.000
114.000.000
0
365 ngày
154
Metformin
336.000.000
336.000.000
0
365 ngày
155
Metformin
567.600.000
567.600.000
0
365 ngày
156
Sitagliptin
41.000.000
41.000.000
0
365 ngày
157
Levothyroxin
5.880.000
5.880.000
0
365 ngày
158
Eperison
2.150.000
2.150.000
0
365 ngày
159
Carbomer
65.000.000
65.000.000
0
365 ngày
160
Fluorometholon
44.000.000
44.000.000
0
365 ngày
161
Hydroxypropylmethylcellulose
102.000.000
102.000.000
0
365 ngày
162
Loteprednol etabonat
21.950.000
21.950.000
0
365 ngày
163
Moxifloxacin + dexamethason
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
164
Natri clorid
6.500.000
6.500.000
0
365 ngày
165
Natri hyaluronat
19.500.000
19.500.000
0
365 ngày
166
Pemirolast kali
24.639.300
24.639.300
0
365 ngày
167
Fluticason propionat
48.000.000
48.000.000
0
365 ngày
168
Tyrothricin + benzalkonium + benzocain
57.600.000
57.600.000
0
365 ngày
169
Dung dịch lọc màng bụng (Calci chloride + Dextrose hydrous + Magie chloride + Ntri chloride + Natr lactat)
278.626.392
278.626.392
0
365 ngày
170
Dung dịch lọc màng bụng (Calci chloride + Dextrose hydrous + Magie chloride + Ntri chloride + Natr lactat)
92.875.464
92.875.464
0
365 ngày
171
Dung dịch lọc màng bụng (Calci chloride + Dextrose hydrous + Magie chloride + Ntri chloride + Natr lactat)
10.319.496
10.319.496
0
365 ngày
172
Diazepam
5.250.000
5.250.000
0
365 ngày
173
Diazepam
12.600.000
12.600.000
0
365 ngày
174
Clorpromazin (hydroclorid)
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
175
Haloperidol
420.000
420.000
0
365 ngày
176
Meclophenoxat
114.950.000
114.950.000
0
365 ngày
177
Acetyl leucin
480.000.000
480.000.000
0
365 ngày
178
Acetyl leucin
55.000.000
55.000.000
0
365 ngày
179
Peptid (Cerebrolysin concentrate)
157.185.000
157.185.000
0
365 ngày
180
Citicolin
106.000.000
106.000.000
0
365 ngày
181
Bambuterol
6.200.000
6.200.000
0
365 ngày
182
Budesonid
249.060.000
249.060.000
0
365 ngày
183
Budesonid + formoterol
150.000.000
150.000.000
0
365 ngày
184
Natri montelukast
47.500.000
47.500.000
0
365 ngày
185
Salbutamol sulfat
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
186
Salbutamol sulfat
66.150.000
66.150.000
0
365 ngày
187
Salbutamol + ipratropium
63.000.000
63.000.000
0
365 ngày
188
Terbutalin
159.600.000
159.600.000
0
365 ngày
189
Ambroxol
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
190
Ambroxol
29.800.000
29.800.000
0
365 ngày
191
Ambroxol
43.000.000
43.000.000
0
365 ngày
192
Bromhexin hydroclorid
21.630.000
21.630.000
0
365 ngày
193
Carbocistein
61.425.000
61.425.000
0
365 ngày
194
N-acetylcystein
16.140.000
16.140.000
0
365 ngày
195
N-acetylcystein
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
196
Mometason furoat
66.150.000
66.150.000
0
365 ngày
197
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
78.500.000
78.500.000
0
365 ngày
198
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
199
Acid amin
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
200
Acid amin (dùng cho bệnh nhân suy thận)
61.750.000
61.750.000
0
365 ngày
201
Acid amin + glucose + lipid
61.425.000
61.425.000
0
365 ngày
202
Calci clorid
330.000
330.000
0
365 ngày
203
Glucose
630.000
630.000
0
365 ngày
204
Glucose
3.645.600
3.645.600
0
365 ngày
205
Glucose
103.477.500
103.477.500
0
365 ngày
206
Kali clorid
6.800.000
6.800.000
0
365 ngày
207
Kali clorid
11.070.000
11.070.000
0
365 ngày
208
Magnesi sulfat
145.000
145.000
0
365 ngày
209
Magnesi aspartat + kali aspartat
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
210
Manitol
3.780.000
3.780.000
0
365 ngày
211
Natri clorid
98.000.000
98.000.000
0
365 ngày
212
Natri clorid
137.725.000
137.725.000
0
365 ngày
213
Natri clorid
187.200.000
187.200.000
0
365 ngày
214
Natri clorid
279.000.000
279.000.000
0
365 ngày
215
Natri clorid
1.440.000
1.440.000
0
365 ngày
216
Nhũ dịch lipid
4.500.000
4.500.000
0
365 ngày
217
Ringer lactat
71.200.000
71.200.000
0
365 ngày
218
Ringer lactat
99.750.000
99.750.000
0
365 ngày
219
Vitamin B1
1.460.000
1.460.000
0
365 ngày
220
Vitamin B1 + B6 + B12
126.000.000
126.000.000
0
365 ngày
221
Vitamin B1 + B6 + B12
264.600.000
264.600.000
0
365 ngày
222
Vitamin B6 + magnesi lactat
12.600.000
12.600.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây