Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM | Tư vấn lập E-HSMT | Tầng 3, Số 137 phố Yên Lãng - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội |
| 2 | CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ | Tư vấn thẩm định E-HSMT | H18-TT10, Khu đô thị mới Xuân Phương - - Phường Xuân Phương - Thành phố Hà Nội |
| 3 | CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM | Tư vấn đánh giá E-HSDT | Tầng 3, Số 137 phố Yên Lãng - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội |
| 4 | CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | H18-TT10, Khu đô thị mới Xuân Phương - - Phường Xuân Phương - Thành phố Hà Nội |
| STT | Tên từng phần/lô | Giá từng phần lô (VND) | Dự toán (VND) | Số tiền bảo đảm (VND) | Thời gian thực hiện |
|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Enalapril
|
42.600.000
|
42.600.000
|
0
|
365 ngày
|
|
2
|
Enalapril
|
148.200.000
|
148.200.000
|
0
|
365 ngày
|
|
3
|
Lisinopril + hydroclorothiazid
|
351.000.000
|
351.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
4
|
Metronidazol
|
5.040.000
|
5.040.000
|
0
|
365 ngày
|
|
5
|
Paracetamol + chlorpheniramin
|
52.416.000
|
52.416.000
|
0
|
365 ngày
|
|
6
|
Gliclazid
|
50.400.000
|
50.400.000
|
0
|
365 ngày
|
|
7
|
Amoxicilin + acid clavulanic
|
250.915.000
|
250.915.000
|
0
|
365 ngày
|
|
8
|
Perindopril + indapamid
|
195.200.000
|
195.200.000
|
0
|
365 ngày
|
|
9
|
Atorvastatin
|
15.550.000
|
15.550.000
|
0
|
365 ngày
|
|
10
|
Metformin
|
84.000.000
|
84.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
11
|
Glibenclamid + metformin
|
77.700.000
|
77.700.000
|
0
|
365 ngày
|
|
12
|
Enalapril + hydrochlorothiazid
|
525.000.000
|
525.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
13
|
Lisinopril
|
105.000.000
|
105.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
14
|
Paracetamol (acetaminophen)
|
36.960.000
|
36.960.000
|
0
|
365 ngày
|
|
15
|
Amlodipin
|
167.900.000
|
167.900.000
|
0
|
365 ngày
|
|
16
|
Cinnarizin
|
19.800.000
|
19.800.000
|
0
|
365 ngày
|
|
17
|
N-acetylcystein
|
4.350.000
|
4.350.000
|
0
|
365 ngày
|
|
18
|
Colchicin
|
7.600.000
|
7.600.000
|
0
|
365 ngày
|
|
19
|
Ambroxol
|
112.500.000
|
112.500.000
|
0
|
365 ngày
|
|
20
|
Ofloxacin
|
34.200.000
|
34.200.000
|
0
|
365 ngày
|
|
21
|
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
|
158.000.000
|
158.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
22
|
Dioctahedral smectit
|
147.820.000
|
147.820.000
|
0
|
365 ngày
|
|
23
|
Paracetamol + chlorpheniramin
|
21.000.000
|
21.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
24
|
Glimepirid + metformin
|
236.000.000
|
236.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
25
|
Enalapril + hydrochlorothiazid
|
272.000.000
|
272.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
26
|
Gliclazid + metformin
|
836.000.000
|
836.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
27
|
Gliclazid
|
95.700.000
|
95.700.000
|
0
|
365 ngày
|
|
28
|
Drotaverin clohydrat
|
10.500.000
|
10.500.000
|
0
|
365 ngày
|
|
29
|
Bromhexin hydroclorid
|
30.450.000
|
30.450.000
|
0
|
365 ngày
|
|
30
|
Celecoxib
|
19.320.000
|
19.320.000
|
0
|
365 ngày
|
|
31
|
Nystatin + neomycin + polymyxin B
|
29.631.000
|
29.631.000
|
0
|
365 ngày
|
|
32
|
Vitamin C
|
22.750.000
|
22.750.000
|
0
|
365 ngày
|
|
33
|
Cefradin
|
168.000.000
|
168.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
34
|
Bacillus subtilis
|
105.000.000
|
105.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
35
|
Natri clorid
|
9.100.000
|
9.100.000
|
0
|
365 ngày
|
|
36
|
Piracetam
|
81.900.000
|
81.900.000
|
0
|
365 ngày
|
|
37
|
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
|
84.000.000
|
84.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
38
|
Vitamin B1 + B6 + B12
|
67.500.000
|
67.500.000
|
0
|
365 ngày
|
|
39
|
Vitamin B1 + B6 + B12
|
341.250.000
|
341.250.000
|
0
|
365 ngày
|
|
40
|
Levocetirizin
|
27.000.000
|
27.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
41
|
Amlodipin
|
12.480.000
|
12.480.000
|
0
|
365 ngày
|
|
42
|
Metformin
|
34.160.000
|
34.160.000
|
0
|
365 ngày
|
|
43
|
Perindopril
|
181.008.000
|
181.008.000
|
0
|
365 ngày
|
|
44
|
Perindopril + amlodipin
|
237.204.000
|
237.204.000
|
0
|
365 ngày
|
|
45
|
Perindopril
|
248.220.000
|
248.220.000
|
0
|
365 ngày
|
|
46
|
Amoxicilin + acid clavulanic
|
97.500.000
|
97.500.000
|
0
|
365 ngày
|
|
47
|
Ramipril
|
74.970.000
|
74.970.000
|
0
|
365 ngày
|
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta thực ra không phải thực sự trưởng thành, chúng ta chỉ là học cách giả vờ trước mặt người khác. Trên bước đường tương lai, nếu muốn học cách sống trưởng thành thì tuổi trẻ phải biết cách gánh vác trách nhiệm, gánh vác cuộc sống của chính mình, gánh vác hoài bão của bản thân, gánh vác những gánh nặng của hiện thực tàn nhẫn mà bạn sắp sửa dấn thân vào. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Ứng Hòa đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Trạm Y tế xã Ứng Hòa đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.