Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:06 14/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm cung ứng thuốc cho Trạm Y tế phường Ba Đình năm 2026
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm cung ứng thuốc cho Trạm Y tế phường Ba Đình năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 23/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
228/QĐ-TYT
Ngày phê duyệt
14/04/2026 11:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BA ĐÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:04 14/04/2026
đến
10:00 23/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 23/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
34.700.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bốn triệu bảy trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/04/2026 (20/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Nhà 36/3, Ngách 29, Ngõ 27 Đường Võ Chí Công - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 3, Ngõ 208 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà 36/3, Ngách 29, Ngõ 27 Đường Võ Chí Công - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 3, Ngõ 208 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Budesonide
41.502.000
41.502.000
0
365 ngày
2
Calci carbonat + vitamin D3
34.000.000
34.000.000
0
365 ngày
3
Cefaclor
41.580.000
41.580.000
0
365 ngày
4
Indapamide + Amlodipine
129.662.000
129.662.000
0
365 ngày
5
Gliclazide + Metformin hydrochloide
67.000.000
67.000.000
0
365 ngày
6
Rebamipid
21.000.000
21.000.000
0
365 ngày
7
Natri Hyaluronat
40.950.000
40.950.000
0
365 ngày
8
Bromhexin hydrocloride
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
9
Carbocisteini
49.980.000
49.980.000
0
365 ngày
10
Nystatin + Neomycin + Polymyxin B
36.720.000
36.720.000
0
365 ngày
11
Perindopril + Amlodipine
131.780.000
131.780.000
0
365 ngày
12
Perindopril + Amlodipine
125.191.000
125.191.000
0
365 ngày
13
Salbutamol sulfat
13.230.000
13.230.000
0
365 ngày
14
Sắt gluconat + mangan gluconat+ đồng gluconat
10.800.000
10.800.000
0
365 ngày
15
Acyclovir
3.556.000
3.556.000
0
365 ngày
16
Betahistin
55.200.000
55.200.000
0
365 ngày
17
Clorpromazin
3.910.000
3.910.000
0
365 ngày
18
Fenofibrat
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
19
Fexofenadin hydroclorid
37.800.000
37.800.000
0
365 ngày
20
Glibenclamid + metformin
416.000.000
416.000.000
0
365 ngày
21
Glucosamin sulfat
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
22
Lansoprazol
15.000.000
15.000.000
0
365 ngày
23
Levomepromazin
33.075.000
33.075.000
0
365 ngày
24
Magnesi + vitamin B6
31.200.000
31.200.000
0
365 ngày
25
Metformin+ Glibenclamide
189.000.000
189.000.000
0
365 ngày
26
Metronidazol + Neomycin sulfat + Nystatin
24.000.000
24.000.000
0
365 ngày
27
Acetylcystein
11.250.000
11.250.000
0
365 ngày
28
Natri valproat
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
29
Perindopril
44.640.000
44.640.000
0
365 ngày
30
Phenobarbital
11.025.000
11.025.000
0
365 ngày
31
Spiramycin + Metronidazol
18.400.000
18.400.000
0
365 ngày
32
Vitamin C
5.985.000
5.985.000
0
365 ngày
33
Vitamin E
22.656.000
22.656.000
0
365 ngày
34
Fexofenadin
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
35
Olanzapin
57.200.000
57.200.000
0
365 ngày
36
Aciclovir
840.000
840.000
0
365 ngày
37
Ambroxol hydrochloride
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
38
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
5.544.000
5.544.000
0
365 ngày
39
Bacillus clausii
28.980.000
28.980.000
0
365 ngày
40
Calci carbonat + vitamin D3
15.960.000
15.960.000
0
365 ngày
41
Carbamazepin
6.496.000
6.496.000
0
365 ngày
42
Cinnarizin
1.200.000
1.200.000
0
365 ngày
43
Colchicin
1.960.000
1.960.000
0
365 ngày
44
Haloperidol
1.680.000
1.680.000
0
365 ngày
45
Magnesi trisilicat + nhôm hydroxyd
17.892.000
17.892.000
0
365 ngày
46
Ofloxacin
14.250.000
14.250.000
0
365 ngày
47
Tobramycin + Dexamethason phosphat
13.500.000
13.500.000
0
365 ngày
48
Natri clorid
3.800.000
3.800.000
0
365 ngày
49
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
7.200.000
7.200.000
0
365 ngày
50
Natri hyaluronat
25.000.000
25.000.000
0
365 ngày
51
Nước oxy già
336.000
336.000
0
365 ngày
52
Phenytoin
1.102.500
1.102.500
0
365 ngày
53
Salicylic acid + betamethason dipropionat
1.200.000
1.200.000
0
365 ngày
54
Sulfadiazin bạc
2.940.000
2.940.000
0
365 ngày
55
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
8.736.000
8.736.000
0
365 ngày
56
Vitamin B1 + B6 + B12
77.000.000
77.000.000
0
365 ngày
57
Sắt fumarat + acid folic
45.000.000
45.000.000
0
365 ngày
58
Calci lactat
25.000.000
25.000.000
0
365 ngày
59
Diosmin
40.896.000
40.896.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây