Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 18:38 24/04/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của Trạm Y tế xã Bất Bạt năm 2026-2027
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của Trạm Y tế xã Bất Bạt năm 2026-2027
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế; Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
Ngày phê duyệt
24/04/2026 16:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm Y tế xã Bất Bạt

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 05/05/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 06/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600174360
Diazepam
50.400
101
2
PP2600174361
Diazepam
287.200
574
3
PP2600174362
Morphin
111.888
224
4
PP2600174363
Alpha chymotrypsin
3.950.000
7.900
5
PP2600174364
Paracetamol + chlorphemramin
8.400.000
16.800
6
PP2600174365
Amoxicilin (dưới dạng Amoxicilin trihydrat)
174.300.000
348.600
7
PP2600174366
Paracetamol; Diphenhydramin hydroclorid; Phenylephrin HCl
152.000.000
304.000
8
PP2600174367
Drotaverin HCL
5.700.000
11.400
9
PP2600174368
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
39.000.000
78.000
10
PP2600174369
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
30.000.000
60.000
11
PP2600174370
Dextromethorphan + Clorpheniramin
24.000.000
48.000
12
PP2600174371
Glucose
1.150.000
2.300
13
PP2600174372
Natri clorid
1.260.000
2.520
14
PP2600174373
Ringer lactat
804.500
1.609
15
PP2600174374
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
8.000.000
16.000
16
PP2600174375
Chlorpheniramin
24.500.000
49.000
17
PP2600174376
Ambroxol HCl
56.250.000
112.500
18
PP2600174377
Bromhexin hydroclorid
18.900.000
37.800
19
PP2600174378
Acetylcysteine
7.000.000
14.000
20
PP2600174379
Ramipril
168.675.000
337.350
21
PP2600174380
Lisinopril (dưới dạng Lisinopril dihydrat)
200.000.000
400.000
22
PP2600174381
Metfomin
61.425.000
122.850
23
PP2600174382
Spiramycin + metronidazol
19.900.000
39.800
24
PP2600174383
Amoxicillin, Acid clavulanic
37.500.000
75.000
25
PP2600174384
Bột chứa vi khuẩn Bacillus subtilis tương đương vi khuẩn Bacillus subtilis sống
30.000.000
60.000
26
PP2600174385
Bột chứa vi khuẩn Bacillus subtilis tương đương vi khuẩn Bacillus subtilis sống
20.000.000
40.000
27
PP2600174386
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
14.000.000
28.000
28
PP2600174387
Piracetam
138.000.000
276.000
29
PP2600174388
Gliclazid
19.470.000
38.940
30
PP2600174389
Glibenclamid + Metformin
289.200.000
578.400
31
PP2600174390
Glimepirid + Metformin hydroclorid
250.000.000
500.000
32
PP2600174391
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
21.900.000
43.800
33
PP2600174392
Insulin người trộn, hỗn hợp
52.500.000
105.000
34
PP2600174393
Dioctahedral smectite
39.250.000
78.500
35
PP2600174394
Sulfamethoxazol + trimethoprim
9.450.000
18.900
36
PP2600174395
Fenofibrat micronized 200mg
29.000.000
58.000
37
PP2600174396
B1 + B6 + B12
41.880.000
83.760

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600174360
Diazepam
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
2
Diazepam
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
40
Viên
Viên, Uống, 5mg, N1
3
PP2600174361
Diazepam
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
4
Diazepam
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
16
Ống
Thuốc tiêm, Tiêm, 10mg/2ml, N1
5
PP2600174362
Morphin
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
6
Morphin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
16
Ống
Thuốc tiêm, Tiêm, 10mg/1ml, N4
7
PP2600174363
Alpha chymotrypsin
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
8
Alpha chymotrypsin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
viên
Viên, Uống, 4,2mg, N2
9
PP2600174364
Paracetamol + chlorphemramin
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
10
Paracetamol + chlorphemramin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
4000
Ống
Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống, Uống, 250mg + 2mg, N4
11
PP2600174365
Amoxicilin (dưới dạng Amoxicilin trihydrat)
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
12
Amoxicilin (dưới dạng Amoxicilin trihydrat)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
50000
Viên
Viên, Uống , 1000mg, N3
13
PP2600174366
Paracetamol; Diphenhydramin hydroclorid; Phenylephrin HCl
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
14
Paracetamol; Diphenhydramin hydroclorid; Phenylephrin HCl
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
80000
Viên
Viên, Uống, 325mg + 25 mg + 5mg, N4
15
PP2600174367
Drotaverin HCL
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
16
Drotaverin HCL
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
10000
Viên
Viên, Uống, 40mg, N3
17
PP2600174368
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
18
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
12000
Gói
Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống, Uống, (800mg + 400mg + 80mg)/10g, N5
19
PP2600174369
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
20
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
20000
Viên
Uống, viên nén nhai, 400mg+306mg+30mg, N4
21
PP2600174370
Dextromethorphan + Clorpheniramin
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
22
Dextromethorphan + Clorpheniramin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
30000
Viên
Viên, Uống, 30mg + 4mg, N4
23
PP2600174371
Glucose
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
24
Glucose
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
100
Chai
Thuốc tiêm/Thuốc tiêm truyền, Tiêm/tiêm truyền, 5%/500ml, N4
25
PP2600174372
Natri clorid
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
26
Natri clorid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
100
Chai
Thuốc tiêm/Thuốc tiêm truyền, Tiêm/tiêm truyền, 0,9%/500ml, N4
27
PP2600174373
Ringer lactat
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
28
Ringer lactat
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
100
Chai
Thuốc tiêm/Thuốc tiêm truyền, Tiêm/tiêm truyền, 500ml, N4
29
PP2600174374
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
30
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
Gói
Bột/cốm/hạt pha uống, Uống, 0,70g + 0,30g + 0,58g + 4,00g, N4
31
PP2600174375
Chlorpheniramin
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
32
Chlorpheniramin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
70000
Viên
Viên nang, Uống, 4mg(Dạng muối), N4
33
PP2600174376
Ambroxol HCl
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
34
Ambroxol HCl
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
1500
Chai
Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống, Uống, 30mg/5ml;75ml, N4
35
PP2600174377
Bromhexin hydroclorid
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
36
Bromhexin hydroclorid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
30000
Viên
Viên nang, Uống, 16mg, N4
37
PP2600174378
Acetylcysteine
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
38
Acetylcysteine
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
Gói
Bột/cốm/hạt pha uống, Uống, 100mg, N2
39
PP2600174379
Ramipril
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
40
Ramipril
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
65000
Viên
Viên, Uống, 5mg, N2
41
PP2600174380
Lisinopril (dưới dạng Lisinopril dihydrat)
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
42
Lisinopril (dưới dạng Lisinopril dihydrat)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
100000
Viên
Viên, Uống, 10mg, N3
43
PP2600174381
Metfomin
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
44
Metfomin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
45000
Viên
Viên giải phóng có kiểm soát, Uống, 1000mg(dạng muối), N3
45
PP2600174382
Spiramycin + metronidazol
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
46
Spiramycin + metronidazol
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
10000
Viên
Viên, Uống, 750.000IU + 125mg, N2
47
PP2600174383
Amoxicillin, Acid clavulanic
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
48
Amoxicillin, Acid clavulanic
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
Gói
Bột/cốm/hạt pha uống, Uống, 250mg/31,25mg, N2
49
PP2600174384
Bột chứa vi khuẩn Bacillus subtilis tương đương vi khuẩn Bacillus subtilis sống
Trạm Y Tế xã Bất Bạt, Thôn Đan Thê, Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
01 ngày
07 ngày
50
Bột chứa vi khuẩn Bacillus subtilis tương đương vi khuẩn Bacillus subtilis sống
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
20000
viên
Viên, Uống, 1.000.000 - 10.000.000 CFU, N4

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây