Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 20:06 01/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc tại trung tâm Y tế Phong Điền năm 2026
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc tại trung tâm Y tế Phong Điền năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước, nguồn quỹ bảo hiểm y tế và các nguồn thu hợp pháp khác năm 2026 -2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phong Điền, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
16:00 12/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
587 /QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
01/06/2026 16:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế Phong Điền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:53 01/06/2026
đến
16:00 12/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 12/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
88.639.154 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi tám triệu sáu trăm ba mươi chín nghìn một trăm năm mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/06/2026 (08/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Allopurinol
57.600.000
57.600.000
0
365 ngày
2
Cinnarizin
28.000.000
28.000.000
0
365 ngày
3
Dầu đậu nành tinh chế; triglycerid mạch trung bình; dầu oliu tinh chế; dầu cá tinh chế
1.350.000
1.350.000
0
365 ngày
4
Diazepam
3.590.000
3.590.000
0
365 ngày
5
Diazepam
966.000
966.000
0
365 ngày
6
Diclofenac
4.950.000
4.950.000
0
365 ngày
7
Diosmin + Hesperidin
16.000.000
16.000.000
0
365 ngày
8
Drotaverine hydrochloride
11.142.000
11.142.000
0
365 ngày
9
Ephedrin hydroclorid
2.494.800
2.494.800
0
365 ngày
10
Fentanyl
1.138.200
1.138.200
0
365 ngày
11
Fentanyl
840.000
840.000
0
365 ngày
12
Ketoprofen
24.916.500
24.916.500
0
365 ngày
13
Lidocain hydroclorid khan (dưới dạng Lidocain hydroclorid monohydrat) 2%
3.336.000
3.336.000
0
365 ngày
14
Lidocaine
2.504.250
2.504.250
0
365 ngày
15
Lidocaine hydrochloride + Epinephrine (Adrenaline tartrat)
23.226.000
23.226.000
0
365 ngày
16
Lisinopril + Amlodipin
61.000.000
61.000.000
0
365 ngày
17
Macrogol + natri sulfat + natri bicarbonat + natri clorid + kali clorid
5.755.200
5.755.200
0
365 ngày
18
Midazolam
550.000
550.000
0
365 ngày
19
Monobasic natri phosphat+ dibasic natri phosphat
2.950.000
2.950.000
0
365 ngày
20
Pethidin hydroclorid
660.000
660.000
0
365 ngày
21
Propofol
4.400.000
4.400.000
0
365 ngày
22
Rocuronium bromid
2.619.000
2.619.000
0
365 ngày
23
Salbutamol (dưới dạng Salbutamol Sulfate)
19.094.750
19.094.750
0
365 ngày
24
Sevofluran
15.520.000
15.520.000
0
365 ngày
25
Simethicon
11.184.600
11.184.600
0
365 ngày
26
Trimetazidin
27.050.000
27.050.000
0
365 ngày
27
Trimetazidin
9.450.000
9.450.000
0
365 ngày
28
Vinpocetin
3.969.000
3.969.000
0
365 ngày
29
Vinpocetine
6.750.000
6.750.000
0
365 ngày
30
Vitamin B1 + B6 + B12
76.230.000
76.230.000
0
365 ngày
31
Acetyl leucin
44.250.000
44.250.000
0
365 ngày
32
Alverin + Simethicon
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
33
Calci carbonat + Calci gluconolactat
70.000.000
70.000.000
0
365 ngày
34
Cefaclor
64.000.000
64.000.000
0
365 ngày
35
Cefpodoxim
98.000.000
98.000.000
0
365 ngày
36
Cefuroxim
104.700.000
104.700.000
0
365 ngày
37
Cefuroxim
270.000.000
270.000.000
0
365 ngày
38
Diosmin
17.750.000
17.750.000
0
365 ngày
39
Enalapril maleate + hydrochlorothiazide
17.750.000
17.750.000
0
365 ngày
40
Gelatin khan (dưới dạng gelatin lỏng biến tính) ; NaCl ; Magnesi clorid hexahydrat ; KCl ; Natri lactat (dưới dạng dung dịch Natri (S)-lactat)
1.100.000
1.100.000
0
365 ngày
41
Glibenclamid + metformin
13.000.000
13.000.000
0
365 ngày
42
Glibenclamid + metformin HCL
10.500.000
10.500.000
0
365 ngày
43
Gliclazid
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
44
Insulin Glargine (rDNA origin)
111.000.000
111.000.000
0
365 ngày
45
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
79.000.000
79.000.000
0
365 ngày
46
Metformin hydroclorid
170.000.000
170.000.000
0
365 ngày
47
Mupirocin
18.750.000
18.750.000
0
365 ngày
48
Omeprazol (dưới dạng vi hạt chứa Omeprazol 12,5%)
23.000.000
23.000.000
0
365 ngày
49
Progesteron
12.600.000
12.600.000
0
365 ngày
50
Sorbitol
11.500.000
11.500.000
0
365 ngày
51
Thiocolchicosid
18.250.000
18.250.000
0
365 ngày
52
Vitamin B1 + B6 + B12
57.000.000
57.000.000
0
365 ngày
53
Vitamin C
59.850.000
59.850.000
0
365 ngày
54
Vitamin E
10.175.000
10.175.000
0
365 ngày
55
Alfuzosin
102.000.000
102.000.000
0
365 ngày
56
Amlodipin
11.200.000
11.200.000
0
365 ngày
57
Amoxicilin
11.500.000
11.500.000
0
365 ngày
58
Amoxicilin + acid clavulanic
31.700.000
31.700.000
0
365 ngày
59
Amoxicilin + acid clavulanic
94.000.000
94.000.000
0
365 ngày
60
Cefpodoxim
70.400.000
70.400.000
0
365 ngày
61
Cefpodoxim
39.500.000
39.500.000
0
365 ngày
62
Cefpodoxim
43.000.000
43.000.000
0
365 ngày
63
Cefuroxim
16.750.000
16.750.000
0
365 ngày
64
Cetirizin
4.400.000
4.400.000
0
365 ngày
65
Clopidogrel
5.150.000
5.150.000
0
365 ngày
66
Desloratadin
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
67
Drotaverin clohydrat
73.500.000
73.500.000
0
365 ngày
68
Esomeprazol
115.000.000
115.000.000
0
365 ngày
69
Losartan
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
70
Metformin
70.200.000
70.200.000
0
365 ngày
71
Metformin + Glimepirid
37.500.000
37.500.000
0
365 ngày
72
N – Acetyl – Dl – leucin
11.000.000
11.000.000
0
365 ngày
73
Perindopril + Amlodipin
24.675.000
24.675.000
0
365 ngày
74
Piracetam
65.000.000
65.000.000
0
365 ngày
75
Rosuvastatin
9.380.000
9.380.000
0
365 ngày
76
Telmisartan
6.750.000
6.750.000
0
365 ngày
77
Telmisartan + Hydroclorothiazid
59.850.000
59.850.000
0
365 ngày
78
Trimetazidin
2.100.000
2.100.000
0
365 ngày
79
Acetyl leucin
40.500.000
40.500.000
0
365 ngày
80
Acetyl leucin
7.140.000
7.140.000
0
365 ngày
81
Acetylcystein
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
82
Acetylcystein
10.025.000
10.025.000
0
365 ngày
83
Acetylsalicylic acid
2.250.000
2.250.000
0
365 ngày
84
Acetylsalicylic acid
235.000
235.000
0
365 ngày
85
Aciclovir
4.000.000
4.000.000
0
365 ngày
86
Aciclovir
794.000
794.000
0
365 ngày
87
Acid salicylic + Betamethason dipropionat
23.000.000
23.000.000
0
365 ngày
88
Acid Tranexamic
100.000
100.000
0
365 ngày
89
Alimemazin
3.750.000
3.750.000
0
365 ngày
90
Alpha chymotrypsin
35.700.000
35.700.000
0
365 ngày
91
Alphachymotrypsin
35.000.000
35.000.000
0
365 ngày
92
Amlodipin
10.080.000
10.080.000
0
365 ngày
93
Atorvastatin
33.000.000
33.000.000
0
365 ngày
94
Atorvastatin (dưới dạng atorvastatin calci trihydrat)
12.810.000
12.810.000
0
365 ngày
95
Azithromycin
750.000
750.000
0
365 ngày
96
Bacillus clausii
10.920.000
10.920.000
0
365 ngày
97
Bacillus subtilis
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
98
Bacillus subtilis
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
99
Betamethason dipropionate
28.500.000
28.500.000
0
365 ngày
100
Bisacodyl
157.500
157.500
0
365 ngày
101
Bisoprolol
252.000
252.000
0
365 ngày
102
Bromhexin hydroclorid
6.800.000
6.800.000
0
365 ngày
103
Bromhexin hydroclorid
2.163.000
2.163.000
0
365 ngày
104
Budesonide
18.000.000
18.000.000
0
365 ngày
105
Calci carbonat + Vitamin D3
16.800.000
16.800.000
0
365 ngày
106
Calci carbonat + vitamin D3
7.980.000
7.980.000
0
365 ngày
107
Carbocistein
14.910.000
14.910.000
0
365 ngày
108
Cefaclor
6.300.000
6.300.000
0
365 ngày
109
Cefalexin
3.875.000
3.875.000
0
365 ngày
110
Cefradin
15.450.000
15.450.000
0
365 ngày
111
Cefuroxim
16.130.000
16.130.000
0
365 ngày
112
Cetirizin
29.400.000
29.400.000
0
365 ngày
113
Cinnarizin
3.250.000
3.250.000
0
365 ngày
114
Ciprofloxacin
14.700.000
14.700.000
0
365 ngày
115
Clobetasol propionat
3.150.000
3.150.000
0
365 ngày
116
Codein + terpin hydrat
80.000.000
80.000.000
0
365 ngày
117
Colchicin
18.000.000
18.000.000
0
365 ngày
118
Cồn A.S.A
1.080.000
1.080.000
0
365 ngày
119
Cồn BSI
1.000.000
1.000.000
0
365 ngày
120
Chlorpheniramine maleate
6.000.000
6.000.000
0
365 ngày
121
Diazepam
1.600.000
1.600.000
0
365 ngày
122
Diclofenac
1.125.000
1.125.000
0
365 ngày
123
Digoxin
65.000
65.000
0
365 ngày
124
Diosmectit
16.800.000
16.800.000
0
365 ngày
125
Diosmin + hesperidin
3.400.000
3.400.000
0
365 ngày
126
Diphenhydramin hydroclorid
893.000
893.000
0
365 ngày
127
Domperidon
180.000
180.000
0
365 ngày
128
Domperidon
2.475.000
2.475.000
0
365 ngày
129
Drotaverin hydroclorid
3.450.000
3.450.000
0
365 ngày
130
Erythromycin
3.744.000
3.744.000
0
365 ngày
131
Etoricoxib
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
132
Fenofibrat
31.400.000
31.400.000
0
365 ngày
133
Fenoterol hydrobromid; Ipratropium brom
13.020.000
13.020.000
0
365 ngày
134
Flunarizin
5.985.000
5.985.000
0
365 ngày
135
Fluticasone propionate
28.800.000
28.800.000
0
365 ngày
136
Gentamicin
4.100.000
4.100.000
0
365 ngày
137
Gliclazid
91.350.000
91.350.000
0
365 ngày
138
Globulin kháng độc tố uốn ván
24.396.400
24.396.400
0
365 ngày
139
Glucosamin
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
140
Glucose
378.000
378.000
0
365 ngày
141
Glucose
22.225.000
22.225.000
0
365 ngày
142
Glucose khan + natri clorid + kali clorid + natri citrat
3.400.000
3.400.000
0
365 ngày
143
Kẽm Gluconat
300.000
300.000
0
365 ngày
144
Kẽm sulfat
13.986.000
13.986.000
0
365 ngày
145
Lactobacillus acidophilus
72.450.000
72.450.000
0
365 ngày
146
Lansoprazol
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
147
Levothyroxin natri
147.000
147.000
0
365 ngày
148
Magnesi + Vitamin B6
33.750.000
33.750.000
0
365 ngày
149
Magnesi + Vitamin B6
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
150
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd
124.950.000
124.950.000
0
365 ngày
151
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd
26.880.000
26.880.000
0
365 ngày
152
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
115.440.000
115.440.000
0
365 ngày
153
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
192.500.000
192.500.000
0
365 ngày
154
Magnesi sulfat
29.000
29.000
0
365 ngày
155
Metformin
321.250.000
321.250.000
0
365 ngày
156
Metformin
129.600.000
129.600.000
0
365 ngày
157
Metoclopramid
102.000
102.000
0
365 ngày
158
Metronidazol + Neomycin + Nystatin
4.300.000
4.300.000
0
365 ngày
159
Miconazole
20.600.000
20.600.000
0
365 ngày
160
Morphin hydroclorid
178.500
178.500
0
365 ngày
161
Moxifloxacin
2.750.000
2.750.000
0
365 ngày
162
N-acetylcystein
4.620.000
4.620.000
0
365 ngày
163
Natri clorid
1.500.000
1.500.000
0
365 ngày
164
Natri clorid
3.275.000
3.275.000
0
365 ngày
165
Natri clorid
3.000.000
3.000.000
0
365 ngày
166
Natri clorid
4.000.000
4.000.000
0
365 ngày
167
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
168
Natri clorid + Kali Clorid + Trinatri citrat khan (dưới dạng Trinatri citrat dihydrat) + Glucose khan (dưới dạng Glucose monohydrat)
1.491.000
1.491.000
0
365 ngày
169
Natri hyaluronat
10.000.000
10.000.000
0
365 ngày
170
Natri hyaluronat
15.600.000
15.600.000
0
365 ngày
171
Natri montelukast
19.992.000
19.992.000
0
365 ngày
172
Natri montelukast
5.780.000
5.780.000
0
365 ngày
173
Neomycin + Polymycin B + Dexamethason
3.700.000
3.700.000
0
365 ngày
174
Neomycin; Polymyxin B; Dexamethason
3.980.000
3.980.000
0
365 ngày
175
Nước oxy già
675.000
675.000
0
365 ngày
176
Nystatin + Neomycin + Polymycin B
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
177
Ofloxacin
12.000.000
12.000.000
0
365 ngày
178
Omeprazol
23.400.000
23.400.000
0
365 ngày
179
Paracetamol
160.000
160.000
0
365 ngày
180
Paracetamol
5.775.000
5.775.000
0
365 ngày
181
Paracetamol + codein phosphat
7.750.000
7.750.000
0
365 ngày
182
Paracetamol + codein phosphat
9.750.000
9.750.000
0
365 ngày
183
Piracetam
30.240.000
30.240.000
0
365 ngày
184
Piracetam
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
185
Povidon iodin
8.032.500
8.032.500
0
365 ngày
186
Pravastatin
6.300.000
6.300.000
0
365 ngày
187
Promethazin
11.340.000
11.340.000
0
365 ngày
188
Propranolol hydroclorid
105.000
105.000
0
365 ngày
189
Phytomenadion (Vitamin K1)
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
190
Ringer lactat
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
191
Rosuvastatin
5.250.000
5.250.000
0
365 ngày
192
Rotundin
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
193
Salbutamol
7.637.700
7.637.700
0
365 ngày
194
Salbutamol sulfat
79.800.000
79.800.000
0
365 ngày
195
Salbutamol sulfat
2.205.000
2.205.000
0
365 ngày
196
Salbutamol sulfat
4.200.000
4.200.000
0
365 ngày
197
Salbutamol sulfat
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
198
Sắt fumarat + acid Folic
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
199
Sắt gluconat + Đồng gluconat + Mangan gluconat
49.455.000
49.455.000
0
365 ngày
200
Sắt sulfat Folic acid
7.320.000
7.320.000
0
365 ngày
201
Sorbitol
1.680.000
1.680.000
0
365 ngày
202
Spiramycin + Metronidazol
24.800.000
24.800.000
0
365 ngày
203
Telmisartan + Hydrochlorothiazid
19.950.000
19.950.000
0
365 ngày
204
Tinidazol
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
205
Tobramycin
7.250.000
7.250.000
0
365 ngày
206
Tobramycin
64.500.000
64.500.000
0
365 ngày
207
Tobramycin + Dexamethason
5.292.000
5.292.000
0
365 ngày
208
Thiocolchicosid
61.600.000
61.600.000
0
365 ngày
209
Thiocolchicosid
39.800.000
39.800.000
0
365 ngày
210
Trimetazidin
1.725.000
1.725.000
0
365 ngày
211
Vitamin A; Vitamin D3
22.400.000
22.400.000
0
365 ngày
212
Vitamin A+Vitamin D2/D3
16.800.000
16.800.000
0
365 ngày
213
Vitamin B1 + B6 + B12
37.500.000
37.500.000
0
365 ngày
214
Vitamin B1 + B6 + B12
34.500.000
34.500.000
0
365 ngày
215
Vitamin B1 + B6 + B12
86.400.000
86.400.000
0
365 ngày
216
Vitamin B1 + B6 + B12
97.020.000
97.020.000
0
365 ngày
217
Vitamin C
11.900.000
11.900.000
0
365 ngày
218
Vitamin C
15.120.000
15.120.000
0
365 ngày
219
Vitamin C
24.990.000
24.990.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây