Thông báo mời thầu

Gói số 1: gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 09:18 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc bổ sung năm 2026-2027 (lần 1) của Bệnh viện Đa khoa Nguyễn Thị Thập
Tên gói thầu
Gói số 1: gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc bổ sung năm 2026-2027 (lần 1) của Bệnh viện Đa khoa Nguyễn Thị Thập
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh (bao gồm cả nguồn thu do cơ quan Bảo hiểm xã hội thanh toán) và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
513/QĐ-BV
Ngày phê duyệt
03/07/2026 09:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NGUYỄN THỊ THẬP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:17 03/07/2026
đến
09:00 14/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.669.461 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu sáu trăm sáu mươi chín nghìn bốn trăm sáu mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/07/2026 (09/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
13C - Urea
446.000.000
446.000.000
0
12 tháng
2
17β-Estradiol + Dydrogesterone
21.168.000
21.168.000
0
12 tháng
3
17β-Estradiol + Dydrogesterone
14.168.000
14.168.000
0
12 tháng
4
Adapalen
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
5
Adapalene + Benzoyl peroxid
98.347.800
98.347.800
0
12 tháng
6
Alpha chymotrypsin
9.600.000
9.600.000
0
12 tháng
7
Amlodipin + Lisinopril
617.320.000
617.320.000
0
12 tháng
8
Bacillus subtilis
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
9
Bismuth subsalicylat
484.500.000
484.500.000
0
12 tháng
10
Calci lactat pentahydrat
43.500.000
43.500.000
0
12 tháng
11
Cefixim
54.600.000
54.600.000
0
12 tháng
12
Clopidogrel
86.000.000
86.000.000
0
12 tháng
13
Dienogest
15.910.720
15.910.720
0
12 tháng
14
Drospirenone + Ethinylestradiol
31.981.600
31.981.600
0
12 tháng
15
Drospirenone + Ethinylestradiol
28.828.800
28.828.800
0
12 tháng
16
Estradiol
1.929.760
1.929.760
0
12 tháng
17
Guaiazulen + Dimethicon
211.140.000
211.140.000
0
12 tháng
18
Hỗn hợp các vitamin (12 vitamin): Retinol+ Cholecalciferol+ Alpha-tocopherol+ Acid Ascorbic+ Thiamine+ Riboflavine + Pyridoxine+ Cyanocobalamine+ Folic acid+ Pantothenic acid + Biotin + Nicotinamide
15.190.800
15.190.800
0
12 tháng
19
Hydrocortison
24.990.000
24.990.000
0
12 tháng
20
Itoprid
72.000.000
72.000.000
0
12 tháng
21
Kẽm sulfat
35.700.000
35.700.000
0
12 tháng
22
Lemborexant
59.400.000
59.400.000
0
12 tháng
23
Magnesi aspartat + Kali aspartat
28.840.000
28.840.000
0
12 tháng
24
Metformin hydroclorid + Sitagliptin
714.000.000
714.000.000
0
12 tháng
25
Mometason furoat
22.450.000
22.450.000
0
12 tháng
26
Monobasic natri phosphat + Dibasic natri phosphat
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
27
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
11.907.000
11.907.000
0
12 tháng
28
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
51.975.000
51.975.000
0
12 tháng
29
Natri alginat + Natri bicarbonat + Calci carbonat
22.266.000
22.266.000
0
12 tháng
30
Natri clorid
35.700.000
35.700.000
0
12 tháng
31
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
34.020.000
34.020.000
0
12 tháng
32
Natri diquafosol
12.967.500
12.967.500
0
12 tháng
33
Natri diquafosol
1.260.000
1.260.000
0
12 tháng
34
Natri hyaluronat tinh khiết
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
35
Perindopril arginin
244.440.000
244.440.000
0
12 tháng
36
Prednisolon
11.025.000
11.025.000
0
12 tháng
37
Prednisolon acetat
24.750.000
24.750.000
0
12 tháng
38
Risperidon
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
39
Salbutamol (sulfat)
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
40
Valsartan + Hydroclorothiazid
451.470.000
451.470.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây