Thông báo mời thầu

Gói số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:26 29/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trụ sở công an xã Gia Phú
Tên gói thầu
Gói số 1: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách huyện, ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 09/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
số 183/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2023 10:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:24 29/11/2023
đến
15:00 09/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 09/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2023 (07/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Trường Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 33, ngõ 3, đường Nam Bình, phố Đại Phong, Phường Nam Bình, TP Ninh Bình.
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LỘC SINH LỘC Tư vấn lập E-HSMT Số 135, đường Trần Hưng Đạo - Phường Ninh Khánh - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ XÂY DỰNG GOLDHOUSE Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Chợ Dầu - Xã Khánh Hòa - Huyện Yên Khánh - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LỘC SINH LỘC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 135, đường Trần Hưng Đạo - Phường Ninh Khánh - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ XÂY DỰNG GOLDHOUSE Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Chợ Dầu - Xã Khánh Hòa - Huyện Yên Khánh - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích - dung tích gầu >=0,80 m3
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất >=5,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất >=1,5 kW
2
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất >=1,0 kW
1
5
Máy đầm đất cầm tay (Đầm cóc) - trọng lượng >=70 kg
1
6
Máy hàn xoay chiều - công suất >=23,0 kW
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích >=250,0 lít
2
8
Máy trộn vữa 80-150 lít
2
9
Máy cắt gạch đá - công suất >=1,7 kW
2
10
Máy lu tĩnh bánh thép trọng lượng vận hành >=10 tấn
1
11
Máy ủi công xuất >=110CV
1
12
Ô tô tự đổ - trọng tải 5-7T
1
13
Máy ép cọc bê tông lực ép ≥ 150T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TƯỜNG KÈ
2
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.1651
100m3
3
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
37.6808
100m
4
Thi công lớp đá đệm móng, Đá 4x6
9.5194
m3
5
Ván khuôn móng dài
0.162
100m2
6
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100
14.5466
m3
7
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM cát mịn, M100
189.8224
m3
8
Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.324
100m2
9
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1796
tấn
10
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.7985
tấn
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
6.48
m3
12
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.476
100m3
13
CỔNG, TƯỜNG RÀO
14
CỔNG
15
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.2023
100m3
16
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
9.375
100m
17
Thi công lớp đá đệm móng, Đá 4x6
1.5
m3
18
Ván khuôn móng dài
0.3322
100m2
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1431
tấn
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.6514
tấn
21
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100
2.0629
m3
22
Bê tông móng chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
9.5644
m3
23
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0857
100m3
24
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.3766
100m2
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0556
tấn
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2137
tấn
27
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
2.0715
m3
28
Xây móng bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
5.2013
m3
29
Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.0257
100m2
30
Ván khuôn sàn mái, chiều cao ≤28m
0.2898
100m2
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0099
tấn
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0356
tấn
33
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0786
tấn
34
Bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
0.1848
m3
35
Bê tông sàn mái bê tông M250, đá 1x2
1.6262
m3
36
Xây cột, trụ bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
7.3358
m3
37
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
64.676
m2
38
Trát trần, vữa XM M75
18.492
m2
39
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
83.168
m2
40
Gia công cổng sắt
0.8513
tấn
41
Cắt CNC thép tấm hoa văn cổng
3.93
m2
42
Sơn sắt thép bằng sơn tĩnh điện các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
53.23
1m2
43
Mua bản lề cối xoay
8
bộ
44
Mua bánh xe gắn cánh cổng
4
bộ
45
Mua chốt cửa
4
cái
46
Mua bu lông M12
12
cái
47
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
22.448
m2
48
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.274
100m2
49
TƯỜNG RÀO
50
Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.175
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây