Thông báo mời thầu

Gói số 1: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 13:26 29/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa một số hạng mục cần thiết (thay vách nhôm kính và sơn sửa phòng làm việc UBND huyện)
Tên gói thầu
Gói số 1: Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp năm 2022 chuyển nguồn sang năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mang Yang, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 06/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
189/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
29/11/2023 10:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn Phòng HĐND và UBND Huyện Mang Yang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:23 29/11/2023
đến
08:30 06/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 06/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2023 (05/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Hải Minh Phát Gia Lai Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Hẻm 63 Hà Huy Tập, Phường Yên Thế, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
2 Công ty TNHH Xây dựng Hoàng Phúc Hưng Gia Lai Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 27B Ngô Thì Nhậm, Phường Phù Đổng, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
3 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Mang Yang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Trần Phú, thị trấn Kon Dơng, huyện Mang Yang, tỉnh Gia Lai.
4 Công ty TNHH MTV TCD Đại Nam Tư vấn lập E-HSMT 34/30 Huyền Trân Công Chúa, TP. Pleiku, Tỉnh Gia Lai
5 Công ty TNHH tư vấn Đầu tư & Xây dựng Tân Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT 171 Hai Bà Trưng, tổ 9, phường Diên Hồng, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
6 Công ty TNHH MTV TCD Đại Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT 34/30 Huyền Trân Công Chúa, TP. Pleiku, Tỉnh Gia Lai
7 Công ty TNHH tư vấn Đầu tư & Xây dựng Tân Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 171 Hai Bà Trưng, tổ 9, phường Diên Hồng, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục tháp - sức nâng : 25,0 T
1
2
Ô tô vận tải thùng - trọng tải : 0,5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cánh cửa gỗ, vách kính
75.8098
m2
2
Tháo dỡ khuôn ngoại cửa gỗ, khung sắt vách kính
102.762
m
3
Cắt, đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
2.2292
m2
4
Xây tường bằng gạch không nung 6 lỗ (8,5x13x20), chiều dày > 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
1.0208
m3
5
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
26.6378
m2
6
Lắp dựng cửa gỗ
2.068
m2
7
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô.
0.0032
100m2
8
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép lanh tô
0.0052
tấn
9
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.0203
m3
10
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
1
1 cấu kiện
11
Trát cạnh cửa, vữa XM mác 75, PCB40
86.852
m
12
Đắp chỉ bản rộng 80, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40 (Mặt ngoài xung quanh các vách kính)
86.852
m
13
Ốp gạch Ceramic KT300x600, vữa XM mác 75, PCB40
2.068
m2
14
Bả matit vào tường
33.255
m2
15
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trần
177.71
m2
16
Sơn tường trong nhà đã bả bằng sơn ALex, 1 nước lót, 2 nước phủ
210.935
m2
17
Sản xuất lắp đặt Vách nhôm XingFa nhập khẩu độ dày 2,0mm, kính 8ly cường lực màu trà
69.9668
m2
18
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.6416
100m2
19
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.6842
m3
20
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
0.6842
m3
21
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 0,5T
0.6842
m3
22
Cạo bỏ, vệ sinh lớp rong rêu trên bề mặt sê nô mái trước khi quyét Sika chống thấm
157.396
m2
23
Quét Sika chống thấm sê nô mái
157.396
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây