Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Nội dung cần làm rõ | Kính gửi BMT Vườn quốc gia Cát Tiên.
Công ty Cổ phần Thiết bị Tràng An xin được làm rõ về E-HSMT. Trong các file được up lên của BMT, có file là E-HSMT ở cuối có nội dung hàng hóa hoàn toàn khác với phần Phạm vi cung cấp mà BMT đưa ra. Cụ thể: - Trong Phạm vi cung cấp thì hàng hóa là các thiết bị văn phòng, còn trong file E-HSMT mà BMT đưa lên hệ thống lại là hàng hóa của gói thầu Mua sắm trang phục kiểm lâm năm 2020. (tên gói thầu hoàn toàn khác so với dữ liệu trong Phạm vi cung cấp). - Chương III - Tiêu chuẩn đánh giá E cũng là dữ liệu của gói Mua sắm trang phục kiểm lâm Kính mong BMT làm rõ điều này để cung cấp thông tin chính xác cho quá trình nộp thầu. Trân trọng cảm ơn |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | 202011174304- cat tien 15.rar |
| Nội dung trả lời | VQG Cát Tiên xin gửi lại E-HSMT để quý công ty tham gia |
| File đính kèm nội dung trả lời | E-HSMT VQG CAT TIEN (gói 15_320 tr).doc |
| Ngày trả lời | 18:32 12/11/2020 |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 20 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy tính để bàn | 01 | 13 | Bộ | CPU: Intel Core i5 7400T 2.40 GHz upto 3.00 GHz, 6MB - VGA: Intel HD Graphics 630 - RAM: 4GB DDR4 (2 slots) - HDD: 1TB - Màn hính 23 inch, độ phân giải FHD 1920x1080 |
| 2 | Máy in laser trắng đen | 02 | 9 | Cái | Chức năng:In 1 mặt Công suất in khuyến nghị:200-800 trang/tháng Tốc độ in:12 trang/phút Chất lượng in:2400 x 600 dpi |
| 3 | Tivi: 50 inch | 03 | 1 | Cái | 50 inch; Độ phân giải Ultra HD 4K Kết nối Bluetooth; Internet, Cổng LAN, Wifi Cổng AV: Có cổng Component; Cổng HDMI: 3 cổng; Cổng xuất âm thanh: HDMI ARC |
| 4 | Tivi 40 inch | 04 | 1 | Cái | 40 inch; Độ phân giải:Full HD; Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi Cổng AV: Có cổng Composite Cổng HDMI: 2 cổng; Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical, Jack loa 3.5 mm, HDMI ARC |
| 5 | Loa tuyên truyền | 05 | 1 | Cái | Hỗ trợ USB/SD/MMC Card - Củ bass 15" + 1 treble - Công suất RMS: 200W; Công suất max: 600W - PMPO: 6000W |
| 6 | Máy lọc nước | 06 | 12 | Cái | Kiểu máy: Máy lọc nước tủ đứng Máy lọc nước: Máy lọc nước R.O Số lượng lõi lọc: 9 lõi Công nghệ lọc: Công nghệ lọc RO Dung tích bình chứa: 10 lít Công suất lọc nước: 10 - 12 lít/giờ Công suất tiêu thụ điện trung bình khoảng: 0.035 kW/h |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 20 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy tính để bàn | 01 | 13 | Bộ | CPU: Intel Core i5 7400T 2.40 GHz upto 3.00 GHz, 6MB - VGA: Intel HD Graphics 630 - RAM: 4GB DDR4 (2 slots) - HDD: 1TB - Màn hính 23 inch, độ phân giải FHD 1920x1080 |
| 2 | Máy in laser trắng đen | 02 | 9 | Cái | Chức năng:In 1 mặt Công suất in khuyến nghị:200-800 trang/tháng Tốc độ in:12 trang/phút Chất lượng in:2400 x 600 dpi |
| 3 | Tivi: 50 inch | 03 | 1 | Cái | 50 inch; Độ phân giải Ultra HD 4K Kết nối Bluetooth; Internet, Cổng LAN, Wifi Cổng AV: Có cổng Component; Cổng HDMI: 3 cổng; Cổng xuất âm thanh: HDMI ARC |
| 4 | Tivi 40 inch | 04 | 1 | Cái | 40 inch; Độ phân giải:Full HD; Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi Cổng AV: Có cổng Composite Cổng HDMI: 2 cổng; Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical, Jack loa 3.5 mm, HDMI ARC |
| 5 | Loa tuyên truyền | 05 | 1 | Cái | Hỗ trợ USB/SD/MMC Card - Củ bass 15" + 1 treble - Công suất RMS: 200W; Công suất max: 600W - PMPO: 6000W |
| 6 | Máy lọc nước | 06 | 12 | Cái | Kiểu máy: Máy lọc nước tủ đứng Máy lọc nước: Máy lọc nước R.O Số lượng lõi lọc: 9 lõi Công nghệ lọc: Công nghệ lọc RO Dung tích bình chứa: 10 lít Công suất lọc nước: 10 - 12 lít/giờ Công suất tiêu thụ điện trung bình khoảng: 0.035 kW/h |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Máy tính để bàn |
01
|
13 | Bộ | CPU: Intel Core i5 7400T 2.40 GHz upto 3.00 GHz, 6MB - VGA: Intel HD Graphics 630 - RAM: 4GB DDR4 (2 slots) - HDD: 1TB - Màn hính 23 inch, độ phân giải FHD 1920x1080 | |
| 2 | Máy in laser trắng đen |
02
|
9 | Cái | Chức năng:In 1 mặt Công suất in khuyến nghị:200-800 trang/tháng Tốc độ in:12 trang/phút Chất lượng in:2400 x 600 dpi | |
| 3 | Tivi: 50 inch |
03
|
1 | Cái | 50 inch; Độ phân giải Ultra HD 4K Kết nối Bluetooth; Internet, Cổng LAN, Wifi Cổng AV: Có cổng Component; Cổng HDMI: 3 cổng; Cổng xuất âm thanh: HDMI ARC | |
| 4 | Tivi 40 inch |
04
|
1 | Cái | 40 inch; Độ phân giải:Full HD; Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi Cổng AV: Có cổng Composite Cổng HDMI: 2 cổng; Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical, Jack loa 3.5 mm, HDMI ARC | |
| 5 | Loa tuyên truyền |
05
|
1 | Cái | Hỗ trợ USB/SD/MMC Card - Củ bass 15" + 1 treble - Công suất RMS: 200W; Công suất max: 600W - PMPO: 6000W | |
| 6 | Máy lọc nước |
06
|
12 | Cái | Kiểu máy: Máy lọc nước tủ đứng Máy lọc nước: Máy lọc nước R.O Số lượng lõi lọc: 9 lõi Công nghệ lọc: Công nghệ lọc RO Dung tích bình chứa: 10 lít Công suất lọc nước: 10 - 12 lít/giờ Công suất tiêu thụ điện trung bình khoảng: 0.035 kW/h |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chinh phục bất cứ một sự khó khăn nào luôn đem lại cho người ta một niềm vui sướng thầm lặng, bởi điều đó cũng có nghĩa là đẩy lùi một đường ranh giới và tăng thêm tự do của bản thân. "
Henri Frederic Amiel
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Tiên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Vườn Quốc gia Cát Tiên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.