Thông báo mời thầu

Gói số 4

Tìm thấy: 14:13 07/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình hạ tầng nông nghiệp đường đá trục chính nội đồng Long Công - Cây Điều
Tên gói thầu
Gói số 4
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình hạ tầng nông nghiệp đường đá trục chính nội đồng Long Công - Cây Điều
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách tỉnh năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Bình, Tỉnh Vĩnh Long
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500189298_2505071350
Ngày phê duyệt
07/05/2025 14:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nông nghiệp và Môi trường huyện Tam Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:10 07/05/2025
đến
08:00 14/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
38.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/05/2025 (11/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư Vấn & Xây Dựng Phú Lộc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 6K, đường Nguyễn Văn Lâu, phường 8, thành phố Vĩnh Long
2 Công ty TNHH MTV tư vấn - xây dựng Quang Minh Vũng Liêm Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 24C, ấp Rạch Trúc, Thị Trấn Vũng Liêm, Huyện Vũng Liêm, Tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty Cổ phần Đấu thầu Cửu Long Châu Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 43H, đường Đinh Tiên Hoàng, khóm 3, phường 8, thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty Cổ phần Đấu thầu Cửu Long Châu Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 43H, đường Đinh Tiên Hoàng, khóm 3, phường 8, thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động; - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Có chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Nhà thầu scan và đính kèm khi nộp E-HSDT bản gốc hoặc bản phô tô được chứng thực các tài liệu theo yêu cầu).
1
2
Lu tĩnh bánh thép ≥ 16 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động; - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Có chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Nhà thầu scan và đính kèm khi nộp E-HSDT bản gốc hoặc bản phô tô được chứng thực các tài liệu theo yêu cầu).
1
3
Lu tĩnh bánh thép ≥ 9 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động; - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Có chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Nhà thầu scan và đính kèm khi nộp E-HSDT bản gốc hoặc bản phô tô được chứng thực các tài liệu theo yêu cầu).
1
4
Lu rung ≥ 25 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động; - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Có chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Nhà thầu scan và đính kèm khi nộp E-HSDT bản gốc hoặc bản phô tô được chứng thực các tài liệu theo yêu cầu).
1
5
Máy ủi, công suất ≥ 110CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động; - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Có chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Nhà thầu scan và đính kèm khi nộp E-HSDT bản gốc hoặc bản phô tô được chứng thực các tài liệu theo yêu cầu).
1
6
Ô tô tưới nước, dung tích ≥ 5 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động; - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Có chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Nhà thầu scan và đính kèm khi nộp E-HSDT bản gốc hoặc bản phô tô được chứng thực các tài liệu theo yêu cầu).
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm, năng suất ≥ 50m3/h - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động; - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Có chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và có chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng thuộc sở hữu của bên cho thuê; (Tài liệu chứng minh: Nhà thầu scan và đính kèm khi nộp E-HSDT bản gốc hoặc bản phô tô được chứng thực các tài liệu theo yêu cầu).
1
8
Máy toàn đạc hoặc kinh vỹ - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động; - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê; - Có chứng nhận kiểm định hoặc hiệu chuẩn còn hiệu lực. (Tài liệu chứng minh: Nhà thầu scan và đính kèm khi nộp E-HSDT bản gốc hoặc bản phô tô được chứng thực các tài liệu theo yêu cầu).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. NỀN ĐƯỜNG, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào đất để đắp nền đường, lề đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I; (đất lấy tại chổ dưới kênh)
49.426
100 m3
3
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
46.1925
100 m3
4
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
35.1255
100 m3
5
Xếp đá bó vỉa
67.83
m3
6
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (sửa đổi - 09/2024/TT-BXD)
7.1254
100 m3
7
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 4m bằng cần cẩu, đường kính ống ≤ 2250mm
2
đoạn ống
8
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 4m bằng cần cẩu, đường kính ống ≤ 600mm
2
đoạn ống
9
Đóng cọc gỗ (cọc dừa) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp II
2.34
100 m
10
Công tác thả gắn dừa, chiều dài ≤ 6m
6.3585
m3
11
Cung cấp cừ dừa L=6m
67
cây
12
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
23.3067
100 m
13
Gia cố nền đất yếu bằng rải vải địa kỹ thuật làm, mái đê, đập
2.76
100 m2
14
Cung cấp thép buộc gắn, neo trụ dừa đk 08mm
63.2
kg
15
BIỂN BÁO
16
Cung cấp cột biển báo stk D80mm; dày 3mm
6.4
m
17
Cung cấp bu lon D10; L=12cm
8
bộ
18
Cung cấp nắp chụp đầu ống
2
cái
19
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
2
cái
20
Cung cấp biển báo chữ nhật 30x70cm
2
biển
21
Cung cấp biển báo tròn D70cm
2
biển
22
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤ 1m, đất cấp II
0.16
m3
23
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
0.155
m3
24
B.THI CÔNG XÂY DỰNG ĐOẠN ĐAN (DÀI 50M)
25
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 20x20x40cm, chiều dày 20cm, chiều cao ≤ 6m vữa XM Mác 125 PCB40
32.6
m3
26
Gia cố nền đất yếu bằng rải vải địa kỹ thuật, làm móng công trình
4.77
100 m2
27
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.4943
100 m3
28
Bê tông lót móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 100 PCB30 đá 4x6
4.24
m3
29
Rải tấm ni lon lót đáy
2.756
100 m2
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn mặt đường bê tông
0.212
100 m2
31
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép 10mm
3.2307
tấn
32
Bê tông mặt đường chiều dày mặt đường ≤ 25cm vữa Mác 250 PCB40 đá 1x2
31.8
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 4". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 4" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây