Thông báo mời thầu

Gói số 4: Kiểm toán độc lập

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:51 25/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Tư vấn
Tên dự án
Tận dụng nhiệt khí thải để phát điện - Nhà máy xi măng Hoàng Mai
Tên gói thầu
Gói số 4: Kiểm toán độc lập
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án tận dụng nhiệt khí thải để phát điện – Nhà máy xi măng Hoàng Mai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tự có và vay thương mại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500167426_2504250940
Ngày phê duyệt
25/04/2025 09:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CP XI MĂNG VICEM HOÀNG MAI

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:48 25/04/2025
đến
09:00 21/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 21/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tổ chuyên gia đấu thầu - Công ty CP Xi măng Vicem Hoàng Mai Tư vấn lập E-HSMT Phường Quỳnh Thiện - Thị xã Hoàng Mai - Tỉnh Nghệ An
2 Tổ thẩm định - Công ty CP Xi măng Vicem Hoàng Mai Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Quỳnh Thiện - Thị xã Hoàng Mai - Tỉnh Nghệ An
3 Tổ chuyên gia đấu thầu - Công ty CP Xi măng Vicem Hoàng Mai Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Quỳnh Thiện - Thị xã Hoàng Mai - Tỉnh Nghệ An
4 Tổ thẩm định - Công ty CP Xi măng Vicem Hoàng Mai Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Quỳnh Thiện - Thị xã Hoàng Mai - Tỉnh Nghệ An
5 Công ty Luật TNHH Vietthink Tư vấn pháp lý cho phần đấu thầu dự án tầng 3 tòa nhà 97-99 Láng hạ, phường Láng Hạ, quận Đống Đa, tp Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:32 14/05/2025 09:00 14/05/2025 09:00 21/05/2025 09:30 14/05/2025 09:30 21/05/2025 Để tăng thêm số lượng nhà thầu quan tâm và nộp E-HSDT đảm bảo cạnh tranh, công bằng, minh bạch và thêm sự lựa chọn nhà thầu đáp ứng các yêu cầu của Chủ đầu tư tại E-HSMT được phê duyệt và phát hành.

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
2984/QĐ-XMHM
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 04/06/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:15 05/06/2025

Hạng mục công việc:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gói thầu số 4: Kiểm toán độc lập
1
gói

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP XI MĂNG VICEM HOÀNG MAI như sau:

  • Có quan hệ với 60 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 52,38%, Tư vấn 23,81%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 375.202.540.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 348.010.805.442 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,25%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 4: Kiểm toán độc lập". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 4: Kiểm toán độc lập" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây