Thông báo mời thầu

Gói số 5: Xây lắp

Tìm thấy: 16:00 11/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp hẻm 48 đường số 3 (từ đường số 3 đến nhà số 54/14/6A đường số 4), phường Trường Thọ
Tên gói thầu
Gói số 5: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp hẻm 48 đường số 3 (từ đường số 3 đến nhà số 54/14/6A đường số 4), phường Trường Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500141073_2504111540
Ngày phê duyệt
11/04/2025 15:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRƯỜNG THỌ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:58 11/04/2025
đến
16:00 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
46.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (19/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty Cổ phần Tư Vấn - Đầu Tư - Xây dựng Trung Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 26 Đường Số 1, Phường Bình Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Giải pháp Công nghệ Xây dựng VNT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 577/15/8 Đường Vườn Lài, Khu phố 2, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG VAM Tư vấn lập E-HSMT Ô 73-DC73 đường NA11, KDC Việt Sing, Bình Đáng - Phường Bình Hòa - Thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Kiến trúc Đầu tư Xây dựng Khang Nhân Tư vấn thẩm định E-HSMT 10 đường 47, phường Thảo Điền, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG VAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Ô 73-DC73 đường NA11, KDC Việt Sing, Bình Đáng - Phường Bình Hòa - Thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương
6 Công ty TNHH Kiến trúc Đầu tư Xây dựng Khang Nhân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 10 đường 47, phường Thảo Điền, thành phố Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn ≥ 1 kW – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
2
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
3
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
4
Máy hàn ≥ 23 kW – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
6
Cần cẩu bánh xích ≥ 25T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
7
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất: 360 m3/h – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
8
Máy đào ≥ 0,80 m3 – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
9
Máy lu bánh thép ≥ 10T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
10
Máy lu bánh bánh hơi ≥ 16T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥130CV – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
12
Máy lu rung ≥ 25T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
13
Ô tô tự đổ ≥ 12T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông M200 phần cổ hố ga thay đổi
0.314
m3
2
Ván khuôn phần cổ hố ga thay đổi
0.031
100m2
3
Cốt thép d<10 phần cổ hố ga thay đổi
0.011
tấn
4
Thép bậc thang D16
0.136
tấn
5
Mạ kẽm nhúng nóng
0.136
tấn
6
V. PHỤ TRỢ THI CÔNG CỐNG (5 PHÂN ĐOẠN)
7
V.1 Cừ larsen thi công 3 tháng 5 lần sử dụng
8
Cung cấp cừ larsen III, L=4m (Khấu hao: 1,17%*3 tháng + 3,5%* 5 lần sử dụng*50%)
3.333
100m
9
Ép cừ larsen phần ngập đất 3,5m
14.583
100m
10
Nhổ cừ larsen phần ngập đất 3,5m
14.583
100m
11
V.3 Thép tấm 3 tháng 5 lần sử dụng
12
Cung cấp thép tấm 2000x1200x3 mm (Khấu hao: 1,5%*3 tháng + 5%*5 lần sử dụng)
4.71
tấn
13
Lắp đặt và tháo dỡ thép tấm 2000x1200x3mm
23.55
tấn
14
VI. PHỤ ĐẢM BẢO GIAO THÔNG THI CÔNG CỐNG (5 PHÂN ĐOẠN)
15
VI.2 Thép tấm 3 tháng 5 lần sử dụng
16
Cung cấp thép tấm 4000x2320x20 mm (Khấu hao: 1,5%*3 tháng + 5%*5 lần sử dụng)
18.212
tấn
17
Lắp đặt và tháo dỡ thép tấm
91.06
tấn
18
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
19
1. Rào chắn thi công tôn sóng (Tính cho 1 phân đoạn) KH: 1,5%*5 tháng+5%* 5 lần sử dụng
20
Cung cấp tôn sóng dày 0,3mm dài 3m cao 1,95m
210.6
m2
21
Gia công thép hộp 25x25x2mm
0.652
tấn
22
Bu lông D5, L=5cm
432
Cái
23
Sơn phản quang
27
m2
24
Ván khuôn chân đế rào chắn thi công
0.089
100m2
25
Bê tông đá 1x2 M200 chân đế rào chắn thi công
0.666
m3
26
Gia công thép hộp chân đế rào chắn thi công 40x40x1.6mm
0.028
tấn
27
Lắp đặt và tháo dỡ rào chắn thi công tôn sóng ( ĐMx1,6)
108
m
28
2. Hàng rào thép (KT1.5x1.2m) (KH: 1,5%*5 tháng +5%*5 lần sử dụng)
29
Gia công hàng rào thép KT 1.5x1.2m
7.2
m2
30
Lắp đặt, tháo dỡ hàng rào thép (ĐM x 1,6)
6
m
31
Sơn phản quang
5.72
m2
32
3. Biển báo công trường (KH: 1,5%*5 tháng +5%*5 lần sử dụng)
33
CC biển báo hình chữ nhật (90x130)cm
2
cái
34
Cung cấp biển báo hình chữ nhật (127,5x40) cm
2
cái
35
Cung cấp biển báo tam giác cạnh 70
4
cái
36
Cung cấp biển báo tròn D70cm
2
cái
37
Cung cấp biển báo xin lỗi (160x60)cm
2
cái
38
4. Đèn chiếu sáng và biển báo khác
39
Cung cấp biển báo hình chữ nhật 200x160
2
cái
40
Đèn chiếu sáng
4
cái
41
Đèn chớp xoáy
5
cái
42
Nhân công điều tiết giao thông (bậc 3/7)
90
công
43
PHẦN ĐƯỜNG
44
I. NỀN ĐƯỜNG
45
Đào nền đường đất cấp II
0.177
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.177
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.177
100m3/km
48
Đá mi dày 30cm K=1-1.02
0.932
100m3
49
II. MẶT ĐƯỜNG
50
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (BTNC 12,5), dày 7 cm
6.117
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 5: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 5: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây