Thông báo mời thầu

Gói số 6: Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:38 22/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa Nhà văn hóa ấp, cụm ấp trên địa bàn xã Trà Côn
Tên gói thầu
Gói số 6: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, sửa chữa Nhà văn hóa ấp, cụm ấp trên địa bàn xã Trà Côn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh hỗ trợ và ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 31/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
31/QĐ-PVHXH
Ngày phê duyệt
22/07/2026 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Trà Côn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:37 22/07/2026
đến
16:00 31/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 31/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/07/2026 (29/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH NHIÊN VĨNH LONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 168 tổ 14 Khóm 4 - - Xã Long Hồ - Tỉnh Vĩnh Long
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI MINH CHÂU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 36/37 đường Nguyễn Chí Thanh, Khóm 2 - - Phường Thanh Đức - Tỉnh Vĩnh Long
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 76/19C đường Phó Cơ Điều, khóm 4 - - Phường Phước Hậu - Tỉnh Vĩnh Long
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN KHANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 78/79 Khóm 10 - - Phường Long Châu - Tỉnh Vĩnh Long
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 76/19C đường Phó Cơ Điều, khóm 4 - - Phường Phước Hậu - Tỉnh Vĩnh Long
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN KHANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 78/79 Khóm 10 - - Phường Long Châu - Tỉnh Vĩnh Long

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào gàu nghịch dung tích gàu 0,5m3 (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân).
2
2
Máy đầm bàn (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân).
2
3
Máy cắt sắt (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân).
6
4
Máy trộn vữa 250 lít (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân).
6
5
Máy cắt gạch đá (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân).
6
6
Giàn giáo (chân + chéo) (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
200
7
Máy đầm dùi (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
6
8
Máy vận thăng (hoặc máy tời) có sức kéo 800kg (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
2
9
Máy khoan, đục bê tông cầm tay (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân).
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0047
tấn
2
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 14mm, chiều cao ≤6m
0.0228
tấn
3
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.012
tấn
4
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 12mm, chiều cao ≤6m
0.0519
tấn
5
Gia công cột bằng thép ống STK D90x3mm
0.0419
tấn
6
Gia công cột bằng thép tấm STK dày 6mm
0.0155
tấn
7
Lắp cột thép các loại
0.0574
tấn
8
Bulong M14x400
12
cái
9
Gia công vì kèo thép hình
0.0599
tấn
10
Lắp vì kèo thép
0.0599
tấn
11
Gia công xà gồ thép hộp 40x80x1,4
0.1087
tấn
12
Lắp dựng xà gồ thép
0.1087
tấn
13
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.6612
1m2
14
Lợp mái bằng tôn sóng vuông mạ màu dày 0,45mm
0.315
100m2
15
Lợp mái bằng tôn sóng vuông mạ màu dày 0,45mm
0.315
100m2
16
II. NHÀ VĂN HOÁ ẤP TƯỜNG TRÍ A (ĐIỂM TRƯỜNG THCS CŨ) PHẦN XÂY DỰNG: **Phần chống thấm: Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.88
100m2
17
Cạo, chà nhám + vệ sinh sê nô, ô văng để quét chống thấm
30.5283
m2
18
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
30.5283
m2
19
Rải giấy nilong cách ly chống mất nước
0.2682
100m2
20
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
2.44
m3
21
Xây gạch 4x8x19cm, xây các bộ phận, kết cấu phức tạp khác, vữa XM M75, XM PCB40
1.0125
m3
22
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
3.7125
m2
23
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0427
100m3
24
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
12.2
m2
25
Ốp đá hoa cương vào tường, tiết diện đá >0,25m2, vữa XM M75, XM PCB40
1.05
m2
26
Bả bằng bột bả vào tường trong
2.9025
m2
27
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.9025
m2
28
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
5.382
m3
29
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột - Tính 50% diện tích tường ngoài hiện trạng
204.315
m2
30
Chà nhám tường ngoài hiện trạng còn lại sau khi cạo bỏ lớp sơn - Nhân công tính 1/2
204.315
m2
31
Bả bột tường ngoài
204.315
m2
32
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
408.63
m2
33
Cạo bỏ lớp sơn cũ trần - Tính 50% diện tích trần ngoài hiện trạng
20.34
m2
34
Chà nhám sơn cũ trần - Tính 50% diện tích trần ngoài hiện trạng
20.34
m2
35
Bả bột trần ngoài
20.34
m2
36
Sơn trần ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
40.68
m2
37
Cạo bỏ tường trong lớp sơn cũ tường, trụ, cột - Tính 50% diện tích tường trong hiện trạng
144.99
m2
38
Chà nhám tường trong hiện trạng còn lại sau khi cạo bỏ lớp sơn - Nhân công tính 1/2
144.99
m2
39
Bả bột tường trong
144.99
m2
40
Sơn tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
289.98
m2
41
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong
5.8072
100m2
42
Tháo dỡ trần
341.6
m2
43
Thi công trần Prima+Khung nhôm nổi
341.6
m2
44
Bảng tên MICA nền xanh chữ trắng "HỘI TRƯỜNG" KT 400x200mm
1
bộ
45
Bảng tên Nhà văn hóa MICA nền đỏ chữ vàng khung sắt hộp 20x20x1,2mm, KT 600x4000mm
1
bộ
46
Cải tạo hệ thống điện Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
20
bộ
47
Lắp đặt đèn ống dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng
5
bộ
48
Lắp đặt quạt trần
10
cái
49
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
515
m
50
Lắp đặt dây đơn 1,5mm2
300
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 6: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 6: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây