Thông báo mời thầu

Gói thầu: 01

Tìm thấy: 15:36 29/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị phục vụ các ngành nghề dạy học
Tên gói thầu
Gói thầu: 01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị phục vụ các ngành nghề dạy học
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Quyết định số 3006/QĐ-UBND ngày 16/12/2025 của UBND thành phố Đà Nẵng. - Nguồn quỹ phát triển sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tam Kỳ, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
167/QĐ-CĐYT
Ngày phê duyệt
29/04/2026 15:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:34 29/04/2026
đến
08:00 08/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2026 (06/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Tầng 12, Tòa nhà Diamond Flower, Số 48 đường Lê Văn Lương, khu đô thị mới N1 - - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM Tư vấn lập E-HSMT Tổ 3, Thôn An Thành 2 - - Xã Thăng Điền - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định E-HSMT 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - - Xã Hiệp Đức - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 3, Thôn An Thành 2 - - Xã Thăng Điền - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - - Xã Hiệp Đức - Thành phố Đà Nẵng

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Mô hình đặt ống thông dạ dày
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
2
Mô hình chọc dò màng phổi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
3
Mô hình chọc dò màng tim
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
4
Mô hình đặt tĩnh mạch trung tâm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
5
Mô hình khám tiền liệt tuyến
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
6
Mô hình hồi sức tim phổi cao cấp người lớn đa năng kết nối máy tính
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
7
Mô hình tiêm tĩnh mạch đầu trẻ em
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
8
Máy điều trị siêu âm đa tần (Máy trị liệu bằng sóng siêu âm)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
9
Máy điều trị bằng nhiệt, rung, từ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
10
Máy điện châm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
11
Mô hình bộ phận ngoài cơ quan sinh dục nữ
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
12
Mô hình phôi thai từ tháng 1 đến tháng thứ 9
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
13
Mô hình thực hành đỡ đẻ tự nhiên
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
14
Mô hình thăm khám ngực phụ nữ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
15
Mô hình thực hành cắt khâu tầng sinh môn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
16
Mô hình nghe tim phổi trẻ em
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
17
Mô hình điều dưỡng đa năng trẻ sơ sinh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
18
Mô hình chăm sóc và hồi sức cấp cứu trẻ 1 tuổi
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
19
Mô hình tim
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
20
Mô hình phổi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
21
Mô hình giải phẫu tai mũi họng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
22
Mô hình mắt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
23
Mô hình da phóng đại
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90
24
Máy dập viên xoay tròn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Y tế thành phố Đà Nẵng; địa chỉ: Số 49 Nguyễn Du, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
60
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây