Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:32 27/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Sửa chữa chống thấm, chống xuống cấp nhà A5 Trường Đại học Sư phạm - Đại học Đà Nẵng
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thi công)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hợp pháp của Trường Đại học Sư phạm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 07/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500297259_2506271426
Ngày phê duyệt
27/06/2025 14:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG ĐẠI HỌC SƯ PHẠM - ĐẠI HỌC ĐÀ NẴNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:30 27/06/2025
đến
07:30 07/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 07/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.311.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu ba trăm mười một nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2025 (04/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn xây dựng Việt Phi Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 168, đường Hồ Tùng Mậu, phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Thiết kế và Xây dựng bền vững Anh Vũ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 27, đường Lê Đình Thám, phường Hòa Thuận Đông, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án miền Trung Tư vấn lập E-HSMT Số 58/16 đường Dũng Sĩ Thanh Khê, phường Thanh Khê Tây, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng miền Trung Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 270 Nguyễn Tri Phương, phường Thạc Gián, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Quản lý dự án miền Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 58/16 đường Dũng Sĩ Thanh Khê, phường Thanh Khê Tây, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng miền Trung Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 270 Nguyễn Tri Phương, phường Thạc Gián, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Sàn Gondola (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
2
Cần cẩu (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1
3
Tời điện (Thông số kỹ thuật của nhà sản xuất, đáp ứng yêu cầu sử dụng tại hiện trường, biện pháp thi công và tiến độ thi công nhà thầu đề xuất)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
4.522
m3
2
Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép
1.938
m3
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
71.8116
m2
4
Phá dỡ nền bê tông đá 4x6 mác 100
9.765
m3
5
Phá dỡ nền bê tông đá 4x6 mác 150
7.488
m3
6
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
58.59
m3
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
37.485
m2
8
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
37.485
m2
9
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
3.9564
m2
10
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
37.485
m2
11
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
3.9564
m2
12
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
41.4414
m2
13
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M250, XM PCB40
7.2
m3
14
Lát đá granit màu vàng, vữa XM M75, XM PCB40
20.88
m2
15
Lát nền, sàn bằng gạch granit 600x600, vữa XM M75, XM PCB40
51.12
m2
16
Ốp tường bằng tấm ốp nhựa giả gô chống cháy, chống ẩm (Tấm ốp nhựa giả gỗ 1220x2440m)
37.8
m2
17
Nép V25x25
36
md
18
Gia công khung thép hộp liên kết vào tường bằng vít nở
0.1786
tấn
19
Lắp dựng khung thép hộp liên kết vào tường bằng vít nở
0.1786
tấn
20
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
11.392
m2
21
Khoan tạo lỗ đặt bu lông
128
lỗ khoan
22
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.4771
tấn
23
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.4771
tấn
24
Gia công xà gồ thép
0.5532
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép
0.5532
tấn
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
55.0852
m2
27
Lợp mái che tường bằng poly lấy sáng dày 5mm
0.7497
100m2
28
Bu lông neo M18 L18
64
bộ
29
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà (30% diện tích)
154.59
m2
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (100% diện tích)
335.904
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (cạo lớp sơn 20% )
103.06
m2
32
Căng lưới thép gia cố tường gạch
203.68
m2
33
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40 (Đã phá bỏ lớp vữa trát)
490.494
m2
34
Mở rộng vết nứt tường bằng máy cắt, thổi bụi vệ sinh đường nứt, trám vết nứt bằng sikaflex
515.3
md
35
Bả bằng bột bả vào tường
490.494
m2
36
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
103.06
m2
37
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
851.204
m2
38
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
13.5599
100m2
39
Tháo dỡ cửa đi, cửa sổ, vách ngăn nhôm kích (20% diện tích)
115.7736
m2
40
Thay thế khung và kính
115.7736
m2
41
Thay bản lề sàn cho cửa
24
bộ
42
Tháo dở và làm mới keo gắn kính và keo liên kết khung nhôm vào tường (cả mặt trong và ngoài)
578.868
m2
43
Đóng trần thả tấm thạch cao tiêu âm khung xương
167.54
m2
44
Đèn LED ốp trần D172/12w
14
bộ
45
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
89.2889
m3
46
Vận chuyển phế thải tiếp 3000m bằng ô tô - 7,0T (Đến bãi rác Khánh Sơn 4km)
89.2889
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây