Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:52 28/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường ngõ xóm thôn Thanh Xá, xã Nguyễn Văn Linh (tuyến 1 từ đình Thanh Xá đến nghĩa trang Nhân Dân, tuyến 2 đường quanh hồ Thanh Xá, và một số tuyến nhánh)
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường ngõ xóm thôn Thanh Xá, xã Nguyễn Văn Linh (tuyến 1 từ đình Thanh Xá đến nghĩa trang Nhân Dân, tuyến 2 đường quanh hồ Thanh Xá, và một số tuyến nhánh)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nguyễn Văn Linh, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1044/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/04/2026 17:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nguyễn Văn Linh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:05 28/04/2026
đến
09:00 09/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/05/2026 (06/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Aidu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Thôn Thư Thị, xã Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty cổ phần tư vấn CBA Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội
3 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đông Á Group Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán Thôn Thanh Xá, Xã Nguyễn Văn Linh, Tỉnh Hưng Yên
4 Được xác định sau khi có kết quả lựa chọn nhà thầu Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Được xác định sau khi có kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cẩu tự hành sức nâng ≥ 6 T
1
2
Máy cắt bê tông
1
3
Máy đầm cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
1
4
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,40 m3
1
5
Máy lu bánh lốp, trọng lượng gia tải ≥ 16 tấn
1
6
Máy lu tĩnh bánh thép, trọng lượng tĩnh ≥ 9 tấn
1
7
Máy lu rung, lực rung khi gia tải ≥ 16 tấn
1
8
Máy phun nhựa đường
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất ≥ 130 CV
1
10
Máy trộn bê tông
1
11
Máy trộn vữa
1
12
Máy san
1
13
Ô tô tự đổ - trọng tải ≤ 10 tấn
1
14
Ô tô tưới nước
1
15
Xe thang nâng - chiều cao nâng ≥ 12 m
1
16
Máy thuỷ bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG:
2
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
180.39
m3
3
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
1.8039
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.8039
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
1.8039
100m3
6
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất II
7.6128
100m3
7
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
84.547
m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
8.4583
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
8.4583
100m3
10
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,98
4.6698
100m3
11
MẶT ĐƯỜNG
12
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
1.9611
100m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
2.9623
100m3
14
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
63.0158
100m2
15
Rải lưới sợi thủy tinh
44.6246
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
44.6246
100m2
17
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa CSS1 nhựa1kg/m2
44.6246
100m2
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
63.0158
100m2
19
VUỐT NỐI:
20
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
0.8248
100m3
21
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa CSS1 nhựa1kg/m2
12.0564
100m2
22
Rải lưới sợi thủy tinh
6.2085
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
12.0564
100m2
24
VẠCH SƠN BIỂN BÁO:
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
353.62
m2
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
139.76
m2
27
THOÁT NƯỚC
28
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (rcc, chiều dày mặt đường <= 22cm
2.8871
100m
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
1.9727
100m3
30
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
21.919
m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.1919
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
2.1919
100m3
33
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.5192
100m3
34
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
63.85
m3
35
Ván khuôn móng dài
1.7454
100m2
36
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
95.78
m3
37
Xây gạch không nung 6x10x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
136.12
m3
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
735.1
m2
39
Ván khuôn mái bờ kênh mương
5.3119
100m2
40
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Vữa bê tông đá 1x2, mác 200, xi măng PCB30
40.52
m3
41
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
2.9665
100m2
42
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
5.4801
tấn
43
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
4.0009
tấn
44
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
53.3
m3
45
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg bằng cần cẩu - bốc xếp lên
742
cấu kiện
46
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
742
cấu kiện
47
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
13.325
10 tấn/1km
48
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
742
cấu kiện
49
Tháo bỏ tấm đan rãnh hiện trạng
94
cấu kiện
50
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
8.225
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây