Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Toàn bộ chi phí phần xây dựng

Tìm thấy: 23:22 19/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp kênh tưới nội đồng các tuyến Nghè, Cần Mồ, Cồn Chùa, Cây Trung, Trằm Sâu, Trọt Leo, Phúc Lả xã Thuận Sơn, huyện Đô Lương
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Toàn bộ chi phí phần xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp kênh tưới nội đồng các tuyến Nghè, Cần Mồ, Cồn Chùa, Cây Trung, Trằm Sâu, Trọt Leo, Phúc Lả xã Thuận Sơn, huyện Đô Lương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã Thuận Sơn và huy động các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đô Lương, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 26/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500094544_2503192309
Ngày phê duyệt
19/03/2025 23:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thuận Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:20 19/03/2025
đến
11:00 26/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 26/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
38.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/03/2025 (24/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần SCT.GROUP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 15, ngõ 43C, đường Phan Chu Trinh, phường Đội Cung, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Đô Lương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thị trấn Đô Lương, huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần cầu cảng Miền Trung Tư vấn lập E-HSMT Số 82, đường Thịnh Vượng, xóm 20 xã Nghi Phú, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty cổ phần cầu cảng Miền Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 82, đường Thịnh Vượng, xóm 20 xã Nghi Phú, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, khối lượng hàng CC CP TGGT ≥ 5T
2
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3
1
3
Máy trộn, Dung tích thùng trộn ≥ 250L
2
4
Máy cắt thép, phù hợp với tính chất công việc
1
5
Máy đầm dùi, phù hợp với tính chất công việc
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
0.43
m2
2
TUYẾN CỒN MỒ
3
Công tác đất
4
Đào đất phong hoá băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
4.386
1m3
5
Đào đất phong hoá bằng máy, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.8333
100m3
6
Đào móng kênh bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
3.137
1m3
7
Đào móng kênh bằng máy, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.596
100m3
8
Đắp bờ kênh mương bằng thủ công, dung trọng gama ≤1,60T/m3
4.7585
m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.9041
100m3
10
Mua đất về đắp
126.6713
m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
12.667
10m³/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
12.667
10m³/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
12.667
10m³/1km
14
Vận chuyển đất đào, phong hóa ra bãi thải bằng ôtô trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.5046
100m3
15
Phần xây đúc
16
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
13.39
m3
17
Bê tông đáy kênh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
10.04
m3
18
Bê tông thành kênh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
13.39
m3
19
Bê tông giằng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.24
m3
20
Ván khuôn thép. Ván khuôn bê tông lót
0.3347
100m2
21
Ván khuôn thép. Ván khuôn đáy kênh
0.3347
100m2
22
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, ván khuôn thành kênh
2.6779
100m2
23
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1632
100m2
24
Lắp dựng cốt thép kênh ĐK ≤10mm
1.3415
tấn
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.0665
tấn
26
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
3.06
m2
27
TUYẾN CÂY TRUNG
28
Công tác đất
29
Đào đất phong hoá băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
9.2525
1m3
30
Đào đất phong hoá bằng máy, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.758
100m3
31
Đào móng kênh bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.9085
1m3
32
Đào móng kênh bằng máy, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.3626
100m3
33
Đắp bờ kênh mương bằng thủ công, dung trọng gama ≤1,60T/m3
14.8025
m3
34
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
2.8125
100m3
35
Mua đất về đắp
394.0426
m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
39.404
10m³/1km
37
Vận chuyển đất bằng ô tô - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
39.404
10m³/1km
38
Vận chuyển đất bằng ô tô - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
39.404
10m³/1km
39
Vận chuyển đất đào, phong hóa ra bãi thải bằng ôtô trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.2322
100m3
40
Phần xây đúc
41
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
28.36
m3
42
Bê tông đáy kênh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
22.06
m3
43
Bê tông thành kênh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
31.51
m3
44
Bê tông giằng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.48
m3
45
Ván khuôn thép. Ván khuôn bê tông lót
0.6303
100m2
46
Ván khuôn thép. Ván khuôn đáy kênh
0.6303
100m2
47
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, ván khuôn thành kênh
6.3026
100m2
48
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1728
100m2
49
Lắp dựng cốt thép kênh ĐK ≤10mm
3.0733
tấn
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.1415
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thuận Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 1 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.765.232.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.760.424.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Toàn bộ chi phí phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Toàn bộ chi phí phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây