Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:34 15/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Toà án nhân dân khu vực 7 - Đồng Tháp
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa Toà án nhân dân khu vực 7 - Đồng Tháp
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hòa Long, Tỉnh Đồng Tháp
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 24/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
301/QD-TA
Ngày phê duyệt
15/10/2025 08:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân khu vực 7 - Đồng Tháp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:33 15/10/2025
đến
15:00 24/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 24/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/10/2025 (23/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG M2 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 485/8 Lê Văn Sỹ, Phường Tân Sơn Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Dịch vụ Nam Quân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 18A/98 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Sài Gòn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo (1 bộ = 42 chân + 42 chéo)
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HÀNG RÀO, SÂN ĐƯỜNG
2
PHẦN SƠN NƯỚC:
3
Chà nhám lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
651.6
m2
4
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
651.6
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
651.6
m2
6
PHẦN SƠN SONG SẮT
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
176.22
m2
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
176.22
m2
9
PHẦN XỬ LÝ NỨT TƯỜNG VÀ TƯỜNG LƯỚI B40:
10
Xử lý nứt tường hàng rào
1
tb
11
Gia công hàng rào lưới thép B40
30
m2
12
MỞ CỔNG PHỤ:
13
Đục mở tường làm cửa, loại tường bê tông, chiều dày tường <= 11cm
1.92
m2
14
Phá dỡ hàng rào song sắt
3.12
m2
15
CCLD cửa cống sắt (bao gồm sơn hoàn thiện)
6.24
m2
16
SÂN ĐƯỜNG
17
Thi công lớp đá 0x4
0.554
100m3
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
27.7
m3
19
NHÀ LÀM VIỆC SỬA CHỮA
20
SƠN NƯỚC
21
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.967
100m2
22
CCLD lưới ruồi bao che đảm bảo vệ sinh môi trường
896.7
m2
23
Chà nhám lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1796.491
m2
24
Chà nhám lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
564.44
m2
25
Chà nhám lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
3179.534
m2
26
Chà nhám lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
1223.924
m2
27
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1796.491
m2
28
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
564.44
m2
29
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
3179.534
m2
30
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
1223.924
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1796.491
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (sơn trần ngoài nhà)
564.44
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3179.534
m2
34
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (sơn trần trong nhà)
1223.924
m2
35
SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH
36
Phá dỡ nền gạch hiện trạng
82.088
m2
37
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
82.088
m2
38
Bốc xếp vận chuyển phế thải đến nơi tập kết
4.104
m3
39
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
4.104
m3
40
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (tạm tính 4km)
4.104
m3
41
Quét dung dịch chống thấm định mức 0.8kg/m2/lớp (1 lớp lót + 1 lớp phủ)
51.652
m2
42
Lát nền, sàn, kích thước gạch ceramic 300x300mm, vữa XM mác 75
82.088
m2
43
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
20
bộ
44
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
13
bộ
45
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
7
bộ
46
Tháo dỡ phễu thu sàn
23
bộ
47
Lắp đặt bồn cầu (bao gồm: dây cấp, van T, phụ kiện lắp đặt,...)
20
bộ
48
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
20
cái
49
Lắp đặt hộp giấy
20
cái
50
Lắp đặt Lavabo (bao gồm: dây cấp, ống xả, bát gắn, chân treo (nếu có), phụ kiện lắp đặt,...)
13
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 127

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây