Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:02 18/02/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp trụ sở BCH Quân sự huyện; Hạng mục: Tường rào, sân bê tông
Gói thầu
Gói thầu 01: Xây dựng công trình
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp trụ sở BCH Quân sự huyện; Hạng mục: Tường rào, sân bê tông
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 28/02/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:57 18/02/2022
đến
14:00 28/02/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 28/02/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
30.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/02/2022 (29/05/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 89
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói thầu 01: Xây dựng công trình
Tên dự án là: Nâng cấp trụ sở BCH Quân sự huyện; Hạng mục: Tường rào, sân bê tông
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 240 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách huyện
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 89 , địa chỉ: Tổ 5- phường Nghĩa Trung- thị xã Gia Nghĩa- tỉnh Đắk Nông
- Chủ đầu tư: Ban chủ huy quân sự huyện Tuy Đức; Địa chỉ: Xã Đắk Búk So, huyện Tuy Đức, tỉnh Đắk Nông
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
-- Ghi đầy đủ tên, địa chỉ, số điện thoại, Fax, Email của đơn vị tư vấn (nếu có). --

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 89 , địa chỉ: Tổ 5- phường Nghĩa Trung- thị xã Gia Nghĩa- tỉnh Đắk Nông
- Chủ đầu tư: Ban chủ huy quân sự huyện Tuy Đức; Địa chỉ: Xã Đắk Búk So, huyện Tuy Đức, tỉnh Đắk Nông

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
--Ghi tên các tài liệu cần thiết khác mà nhà thầu cần nộp cùng với E-HSDT theo yêu cầu trên cơ sở phù hợp với quy mô, tính chất của gói thầu và không làm hạn chế sự tham dự thầu của nhà thầu. Nếu không có yêu cầu thì phải ghi rõ là "không yêu cầu" ---
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 30.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ban chủ huy quân sự huyện Tuy Đức; Địa chỉ: Xã Đắk Búk So, huyện Tuy Đức, tỉnh Đắk Nông
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ban chủ huy quân sự huyện Tuy Đức; Địa chỉ: Xã Đắk Búk So, huyện Tuy Đức, tỉnh Đắk Nông
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty TNHH MTV Hoàng Thạch Đắk Nông - Địa chỉ: Phường Nghĩa Trung, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông. + Điện thoại: 0967644074
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Công ty TNHH MTV Hoàng Thạch Đắk Nông - Địa chỉ: Phường Nghĩa Trung, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông. + Điện thoại: 0967644074

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
240 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trình1Trình độ Đại học chuyên ngành xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp, Có chứng chỉ hành nghề giám sát công trình dân dụng và công nghiệp còn hiệu lực cho đến hết thời gian đánh giá hồ sơ dự thầu. Đã là chỉ huy trưởng công trường của 01 công trình dân dụng cấp III đã được bàn giao nghiệm thu đưa vào sử dụng (Có xác nhận của Chủ đầu tư hoặc có tên trong biên bản nghiệm thu bàn giao công trình đưa vào sử dụng)53
2Cán bộ phụ trách kỹ thuật tại hiện trường.1Đại học chuyên ngành xây dựng dân dung. Đã là kỹ thuật tại hiện trường của 01 công trình dân dung cùng cấp, đã được bàn giao nghiệm thu đưa vào sử dụng (Có xác nhận của Chủ đầu tư hoặc có tên trong biên bản nghiệm thu bàn giao công trình đưa vào sử dụng)32
3Cán bộ quản lý ATLĐ1Trình độ tối thiểu cao đẳng, có chứng chỉ huấn luyện an toàn lao động còn hiệu lực31
4Công nhân lao động7≥ 07 người có chứng chỉ nghề phù hợp công tác xây dựng của gói thầu11

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
ACỔNG, HÀNG RÀO CẢI TẠO
1Cạo bỏ lớp sơn, bả bong tróc dầm, trần ngoài nhàTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán81,307m2
2Cạo bỏ lớp sơn, bả bong tróc tường hàng rào ngoài nhàTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán58,32m2
3Cạo bỏ lớp sơn, bả bong tróc tường trong nhàTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán26,1m2
4Bả bằng bột bả vào dầm, trầnTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán81,307m2
5Bả bằng bột bả vào tườngTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán84,42m2
6Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán139,627m2
7Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán26,1m2
8Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán2,5844100m2
9Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6mTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,035100m2
10Vệ sinh, đánh bóng bề mặt tường, cột ốp đá granitTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán71,7552m2
11Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cửa cổng sắt (tính 2 mặt)Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán17,0328m2
12Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán17,0328m2
13Vệ sinh, đánh bóng đá granit ốp trụ cổng phụ đoạn A-CTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán5m2
14Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ bong tróc (Tính 70% diện tích)Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1.088,213m2
15Cạo bỏ lớp bột bả, sơn bong tróc (Tính 30% diện tích còn lại)Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán466,377m2
16Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1.088,213m2
17Bả bằng bột bả vào tường rào (đoạn có ô gió trang trí phái trước trụ sở)Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán384,19m2
18Quét vôi 2 nước trắng tường rào xây kín hiện trạngTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1.170,4m2
19Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán384,19m2
20Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1.170,4m2
21Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loạiTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán72,6347m2
22Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán72,6347m2
23Tháo dỡ cửa cổng hư hỏngTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán9,3248m2
24Sản xuất, lắp dựng, thay mới cửa cổng bằng sắt hìnhTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán9,3248m2
BSÂN BÊ TÔNG CẢI TẠO
1Tạo nhám mặt bê tông tại các vị trí nền bê tông bị nứt vỡ, hư hỏng không còn khả năng liên kết (tính 30% diện tích)Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1.444,95m2
2Vệ sinh nền sân bê tông hiện trạng để đảm bảo tính liên kết trước khi đổ bê tông lớp trên (Tính 70% diện tích)Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán3.371,55m2
3Phá dỡ nền gạch xây đế cột cờTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,484m2
4Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép móng cột cờTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,25m3
5Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán480,68m3
6Cắt roan sân bê tông 3x3mTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán322,226710m
7Đào đất móng bó vỉa, bồn hoa bằng thủ công, rộng Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán12,8076m3
8Bê tông lót bó vỉa, bồn hoa đá 4x6 vữa XM M50Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán4,446m3
9Xây gạch ống KN 8x8x19, xây tường bó vỉa chiều dày Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán10,768m3
10Xây gạch ống KN 8x8x19, xây tường Bồn hoa chiều dày Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,272m3
11Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán70,7m2
CHÀNG RÀO NÂNG CẤP
1Phát quang bụi rậmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1.572,4m2
2Đào san đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp IIITheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán4,37100m3
3Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,65100m3
4Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3, đất cấp IIITheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1,7332100m3
5Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1,7332100m3
6Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1,7332100m3
7Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng 1m, đất cấp IIITheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán70,6689m3
8Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán54,8352m3
9Bê tông lót móng đá 4x6, vữa XM M50Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán12,7046m3
10Đổ bê tông móng cột, chiều rộng Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán15,54m3
11Cốt thép móng, đường kính cốt thép D6mmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,1008tấn
12Cốt thép móng, đường kính cốt thép D10mmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,3811tấn
13Cốt thép móng, đường kính cốt thép 12mmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,4262tấn
14Cốt thép móng, đường kính cốt thép 14mmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,0348tấn
15Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhậtTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1,0418100m2
16Xây đá hộc, xây móng, chiều dày Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán58,148m3
17Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,3912100m3
18Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III dư đổ ra bãi thảiTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,3155100m3
19Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,3155100m3
20Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,3155100m3
21Đổ bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán3,986m3
22Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhậtTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,7972100m2
23Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép D6mm, chiều cao Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,1339tấn
24Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép D14mm, chiều cao Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,0397tấn
25Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép D12mm, chiều cao Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,3677tấn
26Xây gạch ống KN 8x8x19, xây ốp trụ cổng chiều dày Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,924m3
27Đổ bê tông giằng, chiều cao Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán10,2319m3
28Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằngTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,7308100m2
29Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,254tấn
30Cốt thép giằng, đường kính cốt thép D12mm, chiều cao Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,5303tấn
31Xây gạch ống KN 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán16,1817m3
32Trát trụ, cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán68,62m2
33Trát xà dầm, vữa XM mác 75Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán73,08m2
34Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán404,5425m2
35Quét vôi 2nước trắngTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán546,2425m2
36Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán546,2425m2
37Sản xuất, lắp đặt chông sắt hàng ràoTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán133,22m
38Sản xuất, lắp dựng cửa khung sắtTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán6,674m2
39Đào móng cột bằng thủ công, rộng Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán3,92m3
40Bê tông cọc, cột đúc sẵn, đá 1x2, mác 250Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán2,736m3
41Cốt thép cột bê tông đúc sẵn, đường kính D6mmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,0932tấn
42Cốt thép cột bê tông đúc sẵn, đường kính D12mmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,3239tấn
43Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột bê tông đúc sẵnTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,192100m2
44Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán641 cấu kiện
45Sản xuất, lắp dựng hàng rào lưới B40Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán260,4m2
46Đào đất mương thu nước, hố ga bằng thủ công, rộng Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán50,302m3
47Lót bạt nilon đen dày 0.04mm chống thấm nước xi măngTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán97,95m2
48Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán9,795m3
49Xây gạch thẻ KN 4x8x19, xây tường hố ga thẳng chiều dày Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,5251m3
50Xây gạch thẻ KN 4x8x19, xây tường mương nước chiều dày Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán8,8448m3
51Láng nền sàn, dày 2cm, vữa XM mác 75Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán55,64m2
52Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán139,5174m2
53Đổ bê tông tấm đan đúc sẵn, đá 1x2, mác 200Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,1m3
54Cốt thép tấm đan đúc sẵnTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,0146tấn
55Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan đúc sẵnTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,004100m2
56Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán11 cấu kiện
57Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính D600mmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1đoạn ống
58Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,0617100m3
59Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,2842m3
60Bê tông lót đá 4x6, vữa XM M50Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,049m3
61Đổ bê tông móng, chiều rộng Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,49m3
62Cốt thép móng, đường kính cốt thép D6mmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,0032tấn
63Cốt thép móng, đường kính cốt thép D12mmTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,0097tấn
64Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhậtTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,02100m2
65Sản xuất, lắp đăt bulong D18Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán18cái
66Sản xuất, lắp đặt tấm thépTheo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1cái
67Xây gạch thẻ KN 4x8x19, xây bậc cấp chiều dày Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán0,66m3
68Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán5,76m2
69Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán5,76m2
70Lắp dựng cột cờ bằng thủ công, cột thép, cột inox chiều cao cột Theo bản vẽ thiết kế và hồ sơ dự toán1cột

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kWThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.1
2Máy đào - dung tích gầu : 0.8-1.6 m3Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc. Đính kèm theo tài liệu kiểm định còn hiệu lực1
3Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kWThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.1
4Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kWThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.1
5Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : 70 kgThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.1
6Máy ủi 100 – 110 CVThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc. Đính kèm theo tài liệu kiểm định còn hiệu lực1
7Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kWThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.1
8Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lítThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.1
9Ô tô tự đổ - trọng tải : 5,0 -7,0TThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc. Đính kèm theo tài liệu kiểm định còn hiệu lực1
10Máy cắt bê tông 7,5 kWThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.1
11Máy cắt gạch đá 1,7 kWThiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.
1
2
Máy đào - dung tích gầu : 0.8-1.6 m3
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc. Đính kèm theo tài liệu kiểm định còn hiệu lực
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.
1
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : 70 kg
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.
1
6
Máy ủi 100 – 110 CV
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc. Đính kèm theo tài liệu kiểm định còn hiệu lực
1
7
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải : 5,0 -7,0T
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc. Đính kèm theo tài liệu kiểm định còn hiệu lực
1
10
Máy cắt bê tông 7,5 kW
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.
1
11
Máy cắt gạch đá 1,7 kW
Thiết bị của chủ sở hữu thì yêu cầu Kèm theo hóa đơn chứng minh nguồn gốc thiết bị, trường hợp đi thuê thì kèm theo hợp đồng thuê mướn và hóa đơn chứng minh nguồn gốc.
1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây