Thông báo mời thầu

Gói thầu 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:17 28/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khắc phục thiệt hại do cơn bão số 3 gây ra trên địa bàn phường Minh Đức. Hạng mục: Trụ sở Ủy ban nhân dân phường, nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Đồ Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đồ Sơn, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 07/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
130/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/11/2024 10:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Minh Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:13 28/11/2024
đến
15:00 07/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 07/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/12/2024 (07/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư xây dựng và thương mại Sông Đà Tư vấn lập E-HSMT Số 9/133 Chùa Hàng, Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Gia Minh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 150 đường Hùng Vương, Phường Sở Dầu, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần tư xây dựng và thương mại Sông Đà Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 9/133 Chùa Hàng, Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Gia Minh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 150 đường Hùng Vương, Phường Sở Dầu, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
4
Máy trộn vữa ≥ 150L
1
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
6
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
7
Máy hàn xoay chiều, công suất ≥ 23KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA UBND PHƯỜNG MINH ĐỨC
2
Nhân công dọn dẹp mặt bằng, gạch đổ trên mái,
30
công
3
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30
21.558
m3
4
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
203.6273
m2
5
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
0.2472
m2
6
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
2.7192
m3
7
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
0.3708
100kg
8
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
2.2248
100kg
9
Trát giằng, vữa XM M75, PCB30
24.72
m2
10
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
112.792
m2
11
Chống thấm bằng giấy dầu khò nóng
112.792
m2
12
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
112.792
m2
13
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75, PCB30
242.473
m2
14
Bốc xếp phế thải
3.3838
m3
15
Vận chuyển phế thải
3.3838
m3
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
118.383
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
30.913
m2
18
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
149.296
m2
19
Gia công xà gồ thép
1.68
tấn
20
Lắp dựng xà gồ thép
1.68
tấn
21
Lợp mái bằng tôn mạ màu
3.2468
100m2
22
Lắp đặt ke chống bão
324
cái
23
Lắp đặt tôn úp nóc
95.6
m
24
Ống nhựa U.PVC D90
1.4
100m
25
Cút nhựa D90
11
cái
26
Măng sông D90
35
cái
27
Cầu chắn rác
11
cái
28
Lắp đặt kim thu sét D18 mạ đồng chế tạo sẵn L=1,0m
5
cái
29
Lắp đặt nậm đỡ chân kim thu sét
5
cái
30
Bu lông M14
20
cái
31
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
60
m
32
Ống nhựa u.PVC-C2-D21 luồn dây dẫn sét
0.6
100m
33
Bản mã liên kết mái giữ kim thu sét KT150x200x5mm
5.8875
kg
34
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
353.7744
m2
35
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
577.2
m
36
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
168.812
m
37
Xây bù khuôn cửa bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB30
5.2168
m3
38
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
161.7784
m2
39
Trát cạnh cửa, vữa XM mác 75, PCB30
168.812
m
40
Ốp chân tường, bằng gạch 500x120mm
2.0424
m2
41
Cửa đi mở quay bằng nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm (Bao gồm phụ kiện, khoá chốt, lắp đặt hoàn thiện)
79.2
m2
42
Cửa sổ bằng nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm (Bao gồm phụ kiện, khoá chốt, lắp đặt hoàn thiện)
141.1944
m2
43
Sản xuất, Lắp rèm cửa sổ
139.2625
m2
44
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
18.2827
m2
45
Lát nền, sàn bằng gạch 500x500mm, vữa XM M75, PCB30
18.2827
m2
46
Bê tông xốp nền sảnh
6.4616
m3
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB40
2.5129
m3
48
Chống thấm bằng giấy dầu khò nóng
39.495
m2
49
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
39.495
m2
50
Lát nền, sàn, gạch 500x500mm, vữa XM mác 75, PCB30
35.898
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây